ดู: 1249|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ดูแลผิว] ขอปรึกษาเรื่องผิวหน้าหน่อยคับ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย is2wooyoung เมื่อ 2012-8-9 03:41

ตอนนี้อะคับหน้าผมเป็น ผดเยอะมาก และมีรอยดำรอยแดงจากสิว รูขุมขนบริเวณหน้าก็กว้างมาก บริเวณจมูกก็เป็นแต่สิวอุดตัน ใช้อะไรก็ไม่หายซักกะที ไม่ค่อยอยากออกไปเจอใครเลย ใครพอจะมีวิธีอะไรเนะนำดี ๆ มั้งปะคับ เป็นวิตามินฉีดเข้าผิวหนังก้ได้นะคับเนะนำที กลุ้มใจมาก ๆ เลย
ไปหาหมอที่พรเกษมค่ะ ยาผดที่นี่เค้าดีมาก3 วันหายเลย ยาหมอที่นี่ดีจริงๆค่ะ
หาหมอตามคลินิกรักษาสิวค่ะ เคยเป็นเหมือนกัน แต่เป้นสิวอักเสบคะ มีรอยแดง มีหลุมสิว กินยารักษาช่วงหนึ่ง สิวหายดีค่ะ จะมียาทาละลายหัวสิว ยาแต้มสิว ยารักษารอยแดง ตอนนี้หายแล้วคะ รอยแดง จางหายไป แต่ตอนนี้ไม่ได้ไปหาหมอแล้วค่ะ ใช้ครีมของหมอท่านหนึ่งอยู่ จะมีวิตซี เซรั่มคอลลาเจน ครีมรักษารอยแดง-ดำ ครีมทุกตัวจะเป็นสูตรอ่อนโยน เหมาะสำหรับคนที่มีผิวแพ้ง่ายค่ะ ใช้อยู่แล้วรอยแดงมันจางลงเยอะคะ หน้าขาวใสด้วย
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย honey-beauty เมื่อ 2012-8-9 09:36

สวัสดีคะ มาหาคุณหมอแผนกผิวหนังที่โรงพยาบาลยันฮีตรวจไหมคะ ไม่แพงคะ พร้อมมอบส่วนลด ดูแลตลอดการักษาคะ
เพิ่มเติม www.honey-beauty.com
รีบไปที่ สถาบันโรคผิวหนัง ก่อนนะคะ

เพราะบางทีเกี่ยวกับระบบภายในร่างกาย

ทำให้ใช้ยารักษาสิวยังไงก็ไม่หายค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้