ดู: 4324|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ทำจมูกที่ดีลักษ์คลินิกดีหมั้ยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
พอดีดูพรีวิว ของดีลักษ์คลินิก สนใจอยากทำค่ะ เลยลองหาข้อมูลดูว่าแก้จมูกที่นี่ดีหมั้ย ราคาก็อยู่ 15900 บาท รวมค่ายา เป็นซิลิโคนอเมริกา  ใครที่เคยไปแก้ที่นี่รบกวนมาแชร์และพรีวิวรูปให้ดูด้วยนะค่ะ ก่อนตัดสินใจทำ  ขอบคุณทุกโพสต์ค่ะ
ไม่แก้ค่ะแต่ไปทำหมอให้ยานอนหลับแต่โดยรวมก้อทำดีนะค่ะแต่ว่าของเราเอียงนิดนึงเพราะฐานจมูกเดิมเราอ่า แต่ของเราเสริม สี่พันเก้าเองนะญี่ปุ่นแบบนิ่มจ้า แต่ก้ออย่าลืมบอกคุณหมออย่างชัดเจนด้วยนะค่ะว่าต้องการแบบไหนเพราะตอนทำหลับไม่รู้เรื่องเลยจร้า
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-18 15:25:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่ะ แต่เราถามหมอแล้วเคสแก้ไม่รับทำซอลิโคนญี่ปุ่นเลยค่ะ เศร้าจัง แต่ไม่เป็นไร ถ้าเอ๊กคอมเฟิร์มมาแล้วก็มั่นใจได้เยอะค่ะ ยังไงถ้าไม่เป็นการรบกวน ขอพรีวิวรูปให้ดูด้วยนะค่ะ ขอดูความสวยหน่อยเร้วววววว
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-23 14:21:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณข้อมูลค่ะ ส่วนใหญ่ที่เห็นเค้าเอามาลงก็สวยกันทุกคนนะค่ะ ของเราเซ็งมากเลย ไปทำที่ V- Plas....... ทางลงหาดบางแสน  ไม่แจ่มเลย ทั้งโต ทั้งเอียง ทั้งเบี้ยว   เลยต้องหาเงินไปแก้ใหม่ เสียเวลาพักฟื้นรักษาอีกหลายวัน  แต่อยากเห็นรูปคุณเอ๊กจัง ว่าง ๆ รบกวน โพสต์ให้ดูด้วยนะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้