ดู: 4055|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] สอบถาม เสริมจมูก ผู้ชาย ทำหมอไหนดีครับ

[คัดลอกลิงก์]
ผมไม่เคยมีความรู้เรื่องนี้ อยากลองทำดูครับ จมูกผู้ชาย ทำหมอที่ไหนดีครับ เอาแบบ โด่งเนียนๆ เน้นธรรมชาติ ไม่เว้อร์ไปน่ะครับ
หรือลองช่วยดูให้ที่ครับว่าหน้าแบบผมควรทำอะไรบ้าง ผมไม่มีความรู้เรื่องนี้เลยน่ะครับ เพราไม่เคยคิดจะทำ แต่ก็น่ะ อยากให้ตัวเองดูดีหน่อย
เพราะงานที่ผมทำอยู่ต้องออกไปพบปะผู้คนเยอะอะครับ เลยอยากให้ดูดี รบกวนหน่อยน่ะครับ

เชียร์คุณหมอเฉลิมครับ คุณหมอทำจมูกผู้ชายสวยครับ แต่คิวนานหน่อยนะ ถ้ารอไหว
หรือไม่ก็ลองดูในรีวิวเยอะๆอ่ะครับ ว่าชอบประมาณทรงไหน
แล้วคุณหมอท่านไหนทำจมูกทรงที่เราชอบสวย
ถ้าพื้นฐานเดิมจมูกดีอยู่แล้ว ทำกับหมอไหนก็ออกมาโอเคครับ
สุดท้าย สำคัญ อย่าลืมดูเรื่องความรับผิดชอบหลังทำด้วยนะครับ
ในกรณีถ้ามีปัญหา คุณหมอแต่ละท่านมีความรับผิดชอบยังไง
เพราะว่า ของแบบนี้มีความเสี่ยงเป็นเดิมพันครับ
ยังไงขอให้เจอทางที่ใช่นะครับ ^^
ลองดูรีวิวที่ http://www.centuryclinic.ran4u.com นะครับ เผื่อจะพอเป็นข้อมูลได้ครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้