ดู: 7235|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

แก้จมูกที่ไหนดี

[คัดลอกลิงก์]
ทำกับหมอบุญถิ่นได้สามปีแระค่ะ อยากแก้ค่ะ
จมูกเบี้ยว ตอนแรกๆเบี้ยว แต่เห็นไม่ชัดมากเท่าไร
แต่ช่วงหลังคิดว่าพังผืดอาจจะดึงอ่ะค่ะ เห็นชัดมาก
อีกอย่างทรงไม่สวยเรย หน้าดูแข็งๆมาก
ไม่มีสโลป แกนไหญ่ ดูแบบจมูกไหญ่ เสียความ
มั่นใจเยอะเรยค่ะ ก่อนนี้ไม่แก้เพราะยังกลัวเจ็บ
คิดว่าถึงเวลาแร้วล่ะ ไครมีที่ไหนดีๆแนะนำบ้างนะคะ
เอาที่แบบ หมอเปิดใจกว้างนิดนึงอ่ะค่ะ
ถามเราว่าเรามีปัญหาตรงไหน อยากแก้ยังไง
ไรงี้อ่ะค่ะ ตอนทำกะหมอบุญเจอเจอหน้าหมอไม่กี่วิเองค่ะ
ไม่เอาแล้วอ่ะ
เชียร์หมอศรันย์ค่ะ ^^
แนะนำหมอพงศ์ จตุจักรขอนแก่นคลินิกค่ะ คุณหมอเขาทำดีมาก เราไปทำมาถูกใจมากถึงมากทีี่่สุด สวยเป๊ะไม่ต้องแก้เลย ลองเข้าไปปรึกษาได้ที่คลินิกนะคะ หรือโทรสอบถามก่อนที่เบอร์ 043-332932 ค่ะ
รอฟังด้วยคน....เคสเดียวหมอเดียวกะเราเรยอ่ะ...แกนใหญ่อ่ะ...เศร้าอ่ะ...
http://www.dungdong.com/forum.ph ... 9918&highlight=หมอสุวิทย์

ลองดูตามกระทู้ข้างบน เห็นว่าเป็นศิษย์หมอคนเดียวกัน แล้วก็ไปแก้กับหมออีกท่าน
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-28 17:31:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
@ newbadly  หมอศรัณย์ หรอคะ แต้งค์จร้า ตอนนี้กะลังหาข้อมูลคุณหมออยู่ค่ะ อยากดูเคส
ที่คุณหมอทำไห้ แร้วรูปหน้า จมูกประมาณเดียวกะเราอยู่ค่ะ  
@  ฝันดาว  ไกลไปอ่าค่ะ เราอยู่กทม คงไปลำบาก แต่ก้อขอบคุณนะคร้า เผื่อเพื่อนๆคนอื่น
เข้ามาอ่าน จะได้เก็บไว้เป็นข้อมูล
@ ummy87  อ่ะค่ะ อันนี้ ทำมาเองถึงรู้เนอะว่ามันไม่โอ จริงๆ เมื่อก่อน เห็นแต่ รีวิว เพื่อนๆก็เชียร์
แต่ไม่ได้ เข้าไปดูของคนที่มีปัญหา พลาดไปละ เอาไหม่ๆ

@ Nanny222   ขอบคุณจร้าา  ขอบคุณเพื่อนๆที่เข้ามาแชร์ข้อมูลนะคะ  กำลังเก็บข้อมูลอยุ่ค่ะ

ทำกะหมอบุญถิ่นเหมือนกันค่ะ....ทำครบ1ปีแล้วค่ะ เหมือนจมูกกะศิลิโคนมันโยกได้และก้อเริ่มเบี้ยว

อยากรู้ว่าถ้าแก้เจ็บมากมั้ยและราคาประมาณเท่าไหร่....ช่วยแนะนำด้วยค่ะ
พี่แนะนำ พ.กิตติชัยแห่งยันฮีค่ะ
สนใจสอบถามข้อมูล พร้อมรับส่วนลดพิเศษ
ติดต่อ  พลอย 089-9835956
เราก็ทำกับหมอบุญถิ่นมาเหมือนกัล หมอทำไม่ดีเลย เบี้ยวมาก แร้วทำจมูกไม่ค่อยสูงด้วย ไม่ฟังลูกค้าเลย
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-11 17:23:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย namfon12 เมื่อ 2012-6-28 23:27
ทำกะหมอบุญถิ่นเหมือนกันค่ะ....ทำครบ1ปีแล้วค่ะ เหมือนจ ...

ไม่แน่ใจค่ะ ลองดูของเพื่อนๆในเวปดูนะคะ ที่ทรงจมูกไกล้เคียงกะเรา
เรายังไม่ได้แก้เหมือนกันค่ะ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-11 17:24:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย พลอย_26 เมื่อ 2012-6-29 09:00
พี่แนะนำ พ.กิตติชัยแห่งยันฮีค่ะ
สนใจสอบถามข้อมูล พร้ ...

ขอบคุนมากค่า
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-11 17:24:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย century21clinic เมื่อ 2012-6-30 12:45
ที่ century health clinic มีแพทย์ผู้เชี่ยวชาญการทำศัลยกรรมจมู ...

ขอบคุนค่ะ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-11 17:28:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย เวเว่ เมื่อ 2012-10-9 15:57
เราก็ทำกับหมอบุญถิ่นมาเหมือนกัล หมอทำไม่ดีเลย เบี้ย ...

ช่ายค่ะ ไม่ฟังเราเลย ถึงเราอยากได้แบบไหนเค้าก้อบอกจมูกเราทำไม่ได้อยุ่ดีล่ะ
แต่ของเราสูงอยุ่ค่ะ แต่แกนไหญ่ หว่างตาสูงเกิน มองข้างๆเห็นเป็นดุ้นเรย เหมือนผู้ชายมากอ่ะ หน้าแข็งๆ ไม่สวยเลย มองตรงๆก้อเอียง เฮ้อ...เครียด  ในเวปนี่ก้อเชียร์กันจริง ไรจริง สงสัยหน้าม้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้