ดู: 1386|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

กำลังสับสนว่าจะทำกับหมอไหนดี....ขอคำแนะนำหน่อยครับ

[คัดลอกลิงก์]
ผมกำลังคิดที่จะไปเสริมจมูกครับ  ( ครั้งแรก ) แต่ยังสับสนว่าจะไปทำกับหมอไหนดีระหว่างหมอบุญถิ่น กับ หมออรรถพร อ๊ะ ครับ คืออยากได้แบบว่าออกมาแล้วโด่งแบบ ถูกใจอ๊ะ ครับ ขอคำแนะนำจากพี่ๆ น้องๆ ที่เคยไปทำมาหน่อยครับ ขอบคุณครับ ^^
ผู้ชายคิดว่าน่าจะเป็นหมอยุทธพงษ์คะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-8 21:46:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย air_account เมื่อ 2012-4-8 19:15
ผู้ชายคิดว่าน่าจะเป็นหมอยุทธพงษ์คะ ...

อ่าครับ !!! ขอบคุณมาก คับ แต่ตอนนี้ผมกำลังลังเลอยู่ 2 หมอ นี้อ่า ครับ
อรรถพร 3วันก่อนผมไปจองคิ้ว ทำปาก  เห็นมีผู้หญิงคนหนึ่งเพิ่งทำออกมา  โด่ง แบบฝรั่งเลย กูลองศึกษา ดู โด่งมากไม่ดีหลอกตา
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-9 00:31:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย thejobniti เมื่อ 2012-4-8 23:59
อรรถพร 3วันก่อนผมไปจองคิ้ว ทำปาก  เห็นมีผู้หญิงคนหนึ ...

อ่าครับ ขอบคุณ ครับ...คือ ตอนนี้ผมก้อพอมีบ้างนะคับดั้งอ่าแต่ถ้ามองหน้าตรงเหมือนไม่มี แล้วปลายจมูกไม่โด้งอ่าคับผมต้องการแบบว่า ให้เหนเปนสันแล้วปลายเชิดเล๊กน้อนอ่าครับ ผมเหนคนที่ทำส่วนไหย่บอกว่าหมอ 2 ท่านนี้ทำดี สวย แต่ผมก้อไม่รู้ว่าถ้าผู้ชายทำเค้าจะทำออกมาสวย หรือป่าวอ่าครับแล้วผมก้อยังไม่รู้ว่าจะทำกับหมอท่านไหนดีกง่ากันอ่าครับ
หมอบุญถิ่นทำออกมาแล้วทรงจะเหมือนกันนะ เพราะหมอใช้สิลิโคนสำเร็จในการเสริมถ้าคุณเป็นคนไม่มีดั้งเลย หรือดั้งหลบในลึกมาก เสริมกับหมอบุญถิ่นอาจจะดูไม่รู้เลยว่าเสริมมาก เพราะเพื่อนผมหลายคนเป็นทำออกมาก้อไม่รู้ว่าทำที่สำคัญทรงเหมือนกันทุกคนดูรู้ว่าทำมาจากที่ไหน ส่วนหมออรรถพรผมเคยทำครั้งแรก ต้องบอกก่อนว่าที่เห็นว่าโด่งนั้นขึ้นอยู่กับฐานจมูกของคนทำด้วยว่าฐานดีทรงจมูกดีทำออกมาเลยโด้งสวย แต่ถ้าฐานไม่โอเครไม่ดีทำออกมาก้อโด่งไม่มากคับ ผมเคยทำแล้วออกมาก้อโด่งแต่ทรงเหมือนตอนไม่ได้ทำ ตอนนี้ผมลงมาตัวที่หมอชาตรีคับ ทำมาแล้วรู้สึกโอเครเลย ชอบจมูกตอนนี้มมากๆ ที่สำคัญเวลามีปัญหาหลังการทำคุณหมอแก้ให้ฟรีคับ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-9 09:42:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย kimsongmin01 เมื่อ 2012-4-9 01:41
หมอบุญถิ่นทำออกมาแล้วทรงจะเหมือนกันนะ เพราะหมอใช้ส ...

ขอบคุณมาก นะครับ สำหรับคำแนะนำครับ !!!!!! แล้วตอนนี้พี่มีปันหาอารายหลังจากไปแก้จากหมอชาตรีมาหรือป่าวครับ แล้วแก้กับหมอมาได้นานเท่าไหร่ แล้วอ่าครับ
ต้นฉบับโพสต์โดย OTOP_2832 เมื่อ 2012-4-9 09:42
ขอบคุณมาก นะครับ สำหรับคำแนะนำครับ !!!!!! แล้วตอนนี้พี ...

มีครับปัญหาคือโด่งไปเลยไปแก้ให้มันลงมาคับ คุณหมอแก้ฟรี ตอนนี้พอใจกับจมูกมาก แก้มาได้สองเดือนกว่าเกือบสามเดือนแล้วคับ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-11 08:20:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย kimsongmin01 เมื่อ 2012-4-10 23:20
มีครับปัญหาคือโด่งไปเลยไปแก้ให้มันลงมาคับ คุณหมอแ ...

ครับผม ขอบคุณครับ ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้