ดู: 1400|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ผู้รู้ หรือ ผู้มีประสบการณ์ช่วยด้วยครัรบ

[คัดลอกลิงก์]
พอดีว่าผมไปเสริมจมูกมาครับ แต่ตอนนี้มันแอบเบี้ยวๆหลังจากอาการบวมเริ่มลดลง ผมทำมาได้หนึ่งอาทิดแล้ว ผมควรทำไงดี มันดัด หรือ แก้ หรือ ว่า ต้องทำใหม่มั้ยอะครับ ช่วยด้วยนะครับ ผมเครียดมาก ม่าก ม้าก ม๊าก ม๋าก
เลือกซิลิโคนแบบไหนมาอะคะ
ได้ไปตรวจจมูกตอนครบ 1 อาทิตย์หรือยังครับ

แนะนำพบคุณหมอ ก่อนคับ อย่างเพิ่งดัดเอง

เดียวจากไม่เบี้ยว เป็นเบี้ยว อักเสบ คับ

ตอนนี้ 1 อาทิตย์เองคับ ยังบวมอยู่เยอะ ครับ

แนะนำถ้าเครียดมากพบคุณหมอคับ

ใจเย็นๆ คับ
ย่าเพิ่งดัดเองนะค๊ะ

ไปให้คุณหมอตรวจดูก่อนว่าเบี้ยวรึเปล่า

เพราะบางทีมันอาจจะ ยุบบวมไม่เท่ากันอะค่ะ

เลยดูเหมือนจะเบี้ยวอะค่ะ

ไปให้หมอตรวจก่อนนะ ครับ 1 สัปดาห์ยังดัดได้
ทำกะหมอไหนค่ะ รีบกลับไปให้หมอช่วยดูดีกว่าค่ะ อย่าเพิ่งดัดเอง ไงก็ช่วยอัพรูปให้ดูหน่อยได้มั้ยค่ะ เพื่อนๆ จาได้ช่วยดูให้ว่าเกิดจากการ บวม หรือ เบี้ยวจิงๆ
เป็นไงบ้างคัฟ
ดีขึ้นรึยังคัฟ
มาอับเดทความคืบหน้าด้วยน๊าคัฟ
เป็นกำลังใจให้คัฟ
อิ อิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้