ดู: 1113|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] 26กพ 55 มีคิวนัดกับคุณหมอศรัยน์ รบกวนช่วยแนะนำแบบให้หน่อยครับเลือกไม่ถูกใกล้วันม

[คัดลอกลิงก์]
26 กพ 55 _มีนัดกับคุณหมอศรันย์ครับ ยังหาแบบไม่ได้เลยไม่รู้(น้ำ)หน้าอย่างเราเลือกแบบไหนดี รบกวนแนะนำหน่อยครับ แต่ผมยังไม่จ่ายมัดจำเลยว่าจะไปจ่ายตอนวันที่ 11 นี้ เพราะว่ายังหา หา หา และก็หา ข้อมูลไปเรื่อยๆก่อน หนักใจครับ เพราะมีหลายกระแส ดีบ้างไม่ดีบ้าง  แล้วอีกอย่างกลัวไม่งามอย่างใครๆ ตกลงจะแมนไหม เนี่ย 555 ยังไงใครมีรูปแนะนำลงมาให้ดูหน่อยนะครับ หรือจากประสบการณ์ตรงก็ได้ ขอบคุณอย่างสูง
พี่ว่า ไม่ต้องหารูปหรอกค่ะ ให้คุณหมอเป็นคนเลือกให้ว่าหน้าเราควรจะทำทรงไหน แบบไหนค่ะ จะดีที่สุด เพราะบางทีทรงจมูกแบบเค้ามาอยู่บนหน้าเราอาจจะไม่เหมาะก็ได้นะคะ  ยังไงพี่แนตก็เอาใจช่วยค่ะ นัดผ่าตัดสาขาไหนคะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-4 19:24:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย natjung7189 เมื่อ 2012-2-4 19:18
พี่ว่า ไม่ต้องหารูปหรอกค่ะ ให้คุณหมอเป็นคนเลือกให้ว ...

P10 _ครับ คุณหมอบอกให้โตๆหน่อย แล้วเหลาฮัพ ออก ประมาณเนี่ยครับ แต่เจอคุณหมอครั้งแรกหมอถามว่าอยากได้แบบไหน ตอบไม่ถูกแล้วหมอก็ จะทำใหญ่หน่อย เหลาฮัพ ลง ประมาณเนี่ยครับ ใจเต้นเลย ทำตัวไม่ถูกแล้วชอบเล่นบอลด้วย สงสัยคงต้องได้เลิกเล่นบอลซะแล้ว
ไม่ทราบว่าคลีนิคคุณหมอศรัณอยู่ที่ไหน ว่าจะไปปรึกษาแก้จมูกน่ะค่ะช่วยบอกทีนะคะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-4 19:34:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย kawaiinoon เมื่อ 2012-2-4 19:29
ไม่ทราบว่าคลีนิคคุณหมอศรัณอยู่ที่ไหน ว่าจะไปปรึกษา ...

_เมเจอร์ รัชโยธินครับ ชั้น บนสุดตรงบันไดทางลงซ้ายมือก่อนลงบันได ครับ  หรือ อินทามาระ 43 ตรงข้าม 7-11 จริงๆ ผมก็เคยส่งรูปไปให้ดูคร่าวๆก่อนแล้วเข้าไปเมื่ออาทิตย์ก่อนๆนี่เองครับ ตอนแรกว่าจะไม่ได้ให้คุณหมอดุแล้ว เพราะพี่หน้าร้านเขาบอกว่าหมอมีเคส ต้องมา ก่อนเวลาผ่า แต่พี่เขาบอกว่า เอาเดวคุณหมอออกมาจะลองบอกให้ว่าเศสปรึกษา ก็ได้คุยครับ แต่เตรียมตัวไว้เลยก็ดีครับ จะถามอะไร เพราะผมตื่นเต้นไม่ได้ถาม มีแต่หมอบอกเลยครับ
ขอบคุณมากค่ะ ของนุ่นเปนเคสแก้ไปปรึกษาหมอภูมาแล้วแต่เขาไม่ทามให้ เค้าบอกว่าสวยเปนธรรมชาติดีแล้ว แต่เราอยากได้สูงกว่านิดนึงก้อเลยว่าจะไปปรึกคุณหมอท่านอื่นดูอ่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้