ดู: 31107|ตอบกลับ: 210
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] มารีวิวตามสํญญาคะ

[คัดลอกลิงก์]
ยังขอไม่เล่ารายละเอียดขั้นตอนทำนะคะ เนื่องจากบ๊วมๆๆๆๆมากถึงมากที่สุด

อ้อลืมบอกทำวันที่ 11 พ.ค. 52  ไ ด้คิวเ วลา  17.30 น แต่ทำจริงๆ ประมาณ19.00น.

อ้อ หมอบอกว่าผิวกานต์เป็นผิวบวมง่ายคะ กานต์ก้อว่างั้นทำปุ๊บบวมปับ

AFTERประมาณ 10นาที

SDC10609.jpg (35.58 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 9)

คะแนน

5

ดูบันทึกคะแนน

ช่วงทำเสร็จใหม่ๆ ออก แนว นี้ ทุก คนเลย พักผ่อนมากๆ นะครับ :) สู้ สู้
แวะมาเป็นกำลังใจให้คับ

ประคบเย็นบ่อยๆ นะคับ

ขอให้ยุบเร็วๆ
มาให้กำลังใจครับ เดี๋ยวก็ยุบบวม และยุบเรียวแล้ว

ทำมาใหม่ๆจะดูเวอร์ๆหน่อย ถ้ายุบแล้วจะสวยครับ
ramina สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-13 13:14:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รูปนี้ หน้าตรง อยากบอก หนังหน้านี่ไม่ไหวแล้วโทรมได้อีก

นอนไม่หลับมาหลายคืนอันเนื่องมาจาก ตื่นเต้น

SDC10615.jpg (38.28 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 7)

น้องกานต์ได้ทำแร้วดีใจด้วยนะจ๊ะ

รอหายบวมก่อนนะสวยแน่ๆ พี่หนิงติดตามอยู่นะจร๊า สวยๆๆท่องไว้นะ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-13 13:18:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขล่าสุด karni เมื่อ 2009-5-13 13:21

ผ่านไป 1 วัน  ตื่นมาตกใจอย่างแรง ว๊าย!!!!  นี่หน้าหรือกะละมังคะเนี้ย  หยิบกล้องมาถ่ายอย่างรวดเร็ว

ฟง ฟันเอาไว้ก่อนค่อยแปรง  ถ่ายก่อน มันบวมทั้งหน่า ปาก ตา บวมกันหมดเลยค๊า

SDC10635.jpg (37.73 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 6)

ด้านหน้าคะ

ด้านหน้าคะ

SDC10636.jpg (38.92 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 6)

ด้านข้างคะ

ด้านข้างคะ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-13 13:31:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ของกานต์บวมผิดปรกตืหรือเปล่าคะ พี่ๆ กานต์กลัวมันจาบวมนาน
ยังบวมอยู่ค่ะ

ม๊ะต้องตกใจนะ

ของเราก็บวมมากเหมือนกันค่ะ

รอชมอีกนะค๊ะ
รอชมด้วยคัฟ

หายเร็วๆน่ะคัฟ

เป็นกำลังใจให้คัฟ
มาเปนกำลังใจให้คัฟ

หายไว้ๆเน้อ""""
ช่วงนี้ระวังท่านอนด้วยนะครับ  นอนหงายตรงๆนะครับจะได้จมูกไม่เบี้ยว ประคบเย็นเรื่อยๆครับ
บวมเป็นปกติครับ อย่าตกใจ

เดี๋ยวก็ยุบแล้วครับ หมั่นประคบเย็นบ่อยๆ

พอจมูกยุบแล้วจะมีอาการเหลือง แดง เขียว ม่วง ดำ

และจมูกจะลอกด้วยครับ
เราก้อทำมาได้สาม สี่ วันเเระจร้า  บวมเป่งเหมือนกานจร้า เหอๆๆๆตอนนี้กาลังเขียว เหลือง ม่วง ดำ เร้ยยยยยยยยยยยย  มาเปงกะลังใจ ไงก้อสู้ๆๆจร้า
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-13 15:32:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เราจะดูได้เมื่อไหร่เรอคะว่าบี้ยวเหรอเป่า  เพราะกานต์นอนหมอน2ใบ และกานต์ใช้ชีวิตเหมือนไม่ค่อยระวังเท่าไหร่

แถมเอาน้ำแข็งเปนก้อนไม่ห่อผ้าด้วยใส่ถุงแกงประคบเลย กลัวมันไม่ยุบ ดูเหมือนตอนนี้ก้อเบี้ยวแต่เห็นพี่ๆบอกว่ามันบวมไม่เท่า กัน เลยไม่อยากคิดมากอะคะ

อ้อขอบคุณ สำหรับทุกเม้นที่ให้กำลังใจนะคะ
ก็รอหายบวมอะค่ะ พอหายบวม แบบว่ามันยุบแล้วอะ ถึงรู้ว่าเบี้ยวรึเปล่า

ขอให้หายบวมไวๆ อย่าจิตตกนะค่ะ เดี๋ยวก็สวยแล้ว
นาเนี่ย ตัว น้อยๆ ไม่เป็นไร ครับ ใจเย็นๆ ครับผม อาจจะรู้สึกเสีย ความมั่นใจไปนิดหน่อย ไม่ต้อง คิดอะไรมาก ครับ พักผ่อน เยอะๆ นะ ... ระมัดระวัง จะทำอะไร ตอนนี้ เบาๆ มือครับ ฟังตอนเอา น้ำแข็งประคบแล้ว เบา มือ นิด นึง นะครับ ผม :)
เอาใจช่วยให้หายปวมไวไวครับ
รอครับ  เรื่องไม่ยุบ เป็นไปไม่ได้

ใช้ชีวิตแบบปกติ

แต่ต้องดูแลให้ดี

จะได้ไม่เบี้ยว ใจเย็นๆครับ
แวะมาให้กำลังใจนะค่ะ หายบวมเร็วๆๆ จะสวยแว้ว:)
บวมขนาดนี้เลยเหรอค่ะ  แล้วตอนนี้หายเป็นปกติหรือยัง  ยังไงเอารูปมาลงอีกนะคะ  สู้ๆค่ะ ...
หายไวๆ นะค่ะ รอชมความสวยอยู่ค่ะ
หายเรวๆน้าส์
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้