ดู: 2322|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

มีใครเคยใช้ตัว EUF บ้าง

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Pinkmaya เมื่อ 2011-12-19 23:34

EUF Eco-ultrafiltrates

LABORATORY DOM AVMM (SUISSE) INC.
http://www.eco-ultrafiltrates.com

ผลิตภัณฑ์นี้บอกว่ารักษารอยแผลลักษณะผิวนูนๆ ขรุขระ และรอยไหม้จากไฟไหม้ต่างๆ

โดยค่อยๆ ทำให้ผิวเรียบเนียนได้ โดยฉีดเข้าไปที่ผิวตรงนั้นโดยตรง

ราคาแพงเอาการประมาณ 3 หมื่นกว่าๆ

พอดีฟ้าจะไปซื้อมาใช้ เลยถามก่อนว่ามีใครใช้แล้วเป็นไงบ้าง ต้องใช้กี่เข็ม

ถ้าใช้ดีอาจนำมาแนะนำขายต่อบ้าง แต่ขอตัวเองเป็นหนูทดลองก่อนอ่ะคะ

พอดีที่ผิวหน้ามีรอยสิวจากแพ้เซรั่มโรจูคิสมาก่อนอ่ะคะ ยังไม่หายดีเลย เศร้าจั๊ย

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย เรลดา เมื่อ 2011-12-20 00:22

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย เรลดา เมื่อ 2011-12-20 00:22

ราคาโหดจัง

มีกี่ฮันอ่ะคะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-20 00:26:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ราคา 3-4 หมื่นกว่าบาท ต่อกล่อง มี 20 หลอดอ่ะคะ

แพงมากมาย เห็นเขาว่าแก้รอยสิวได้จริงๆ อยากรู้จริงๆ ว่าใครเคยใช้บ้าง
อยากรู้ด้วยค่ะ 'v' ถ้ารอยแผลเปนแบบโดนตู้บาด แถมเปนมานานแล้วจาช่วยได้มั้ย
เคยใช้ค่ะพี่ฟ้า ซื้อมาแบบปลีก มันตกหลอดละ 3600 จะเป็นลมตาย แต่ใช้ครั้งเดียวโอเคมากค่ะ พอทำแล้วผิวจะเงาๆเหมือนไข่ปลอกเลยค่ะ แหล่ม แต่แพงมากๆๆๆๆ  กลับมาทำเมโสบ้านๆเหมาะกับหนังหน้าหนูที่สุดแล้ว ฮ่าๆๆๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้