ดู: 2128|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ดีครับ ผมจะไปทำจมูกที่ไหนดี ที่ทำเยอะจัง

[คัดลอกลิงก์]
----------- คือปลายจมูกมันโต คนเจอตัวจริงก็มักจาบอกว่า ถ้าทำจมูกจาดูดีกว่านี้ ทั้งๆที่ไม่เคยคิดเลย พอมากเข้า ก็เครียจน่ะ อยากทำ แต่กลัวจัง จนคนรอบข้างเราไปทำมาหมดแล้ว     ขอคำแนะนำหน่อยครับ ขอบคุณคัรบ
----------- คือปลายจมูกมันโต คนเจอตัวจริงก็มักจาบอกว่า ถ้าทำจมูกจาดูดีกว่านี้ ทั้งๆที่ไม่เคยคิดเลย พอมากเข้า ...
ต้นฉบับโพสโดย DONE เมื่อ 2009-10-13 16:34

ผมก็ปลายโต เหมือนกัน อยากทำมากๆๆ เหมือนกัน แต่ เห็นผู้ชายส่วนใหญ่จะทำกะหมอเฉลิม ฟอร์จูน
คุณหมอบุญถิ่น บุญรัตน์ คลินิกด้วย อิอิ
ไปหาคุณหมอ เฉลิม ฟอร์จูนโลด คร๊าบบบบบบบบบบบบบ
มางานมีตติ้งซิครับ

รับรอง งานเดียวตัดสินใจได้เลยว่า

จะทำ หรือ ไม่ทำ

ถ้าทำ จะทำกับหมอไหน ก็เห็นผลงานกันจะจะ

มีข้อมูลพร้อม ไม่ต้องมานั่งอ่าน

เพราะ งานแบบนี้ไม่มีบ่อย

แล้วคนที่มาก็หลากหลาย เลือกแบบ เลือกหมอได้เลย

ถ้าโชคดี ได้รางวัลทำศัลยกรรมฟรีจากหมอฝีมือดีอีกด้วยนะครับ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-14 09:30:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากครับ  งานจัดที่ไหนเมื่อไหร่ครับ ต้องทำยังไงบ้าง
มางานมีตติ้งซิครับ

รับรอง งานเดียวตัดสินใจได้เลยว่า

จะทำ หรือ ไม่ทำ

ถ้าทำ จะทำกับหมอไหน ก็เห็นผลงานกัน ...
ต้นฉบับโพสโดย mystically เมื่อ 2009-10-14 07:52

เห็น ด้วย กับ พี่ โอม นะ ค้าฟฟ..ฟ

ไป หา แบบ เอา ที่ งาน มิต ติ้ง ก็ ได้ คับ ..

ต้น แบบ สวย ๆ เพียบ.บ  อิ อิ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-14 12:24:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณครับ
ขอบคุณมากครับ  งานจัดที่ไหนเมื่อไหร่ครับ ต้องทำยังไงบ้าง
ต้นฉบับโพสโดย DONE เมื่อ 2009-10-14 09:30

งานจัดที่ร้าน ลีลาวดี เลยแยกเหม่งจ๋ายมาทางเลียบด่วน รามอินทรา-อาจณรงค์ วันเสาร์ที่ 17 ที่จะถึงนี้ค่ะ

ค่าบัตร 555 บาท รายได้หลังหักค่าใช้จ่าย เราจะเอาไปทอดกฐินกันค่ะ

งานเริ่ม 6 โมงค่ะ เลิกประมาน 4 ทุ่มกว่ามั้ง

ลงชื่อจองได้ที่ ปักหมุดสีส้มๆด้านบนโลดค่ะ
เราไปทำกะคุณหมอแอนมาสวยมาก ที่เอ-พลัสคลีนิกอ่ะ หมอใจดีด้วย ฉีดยาก็มือเบาไม่เจ็บเลย:)
ทำที่ aplus เหมือนกัน เปิดรูปดูได้ สวยมาก
พิจารณาดีๆ  ใจเย็น ๆ ค่อยไตร่ตรอง จะได้ไม่ต้องมาเสียใจภายหลังค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้