ดู: 17396|ตอบกลับ: 32
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เพื่อนๆพี่ๆใครรู้จักครีม (ครีม miss beauty perfect)มั้งค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
พอดีอยากศึกษาเกี่ยวกับครีมตัวนี้มากช่วยมาแชร์ความรู้หน่อยนะเห็นเค้าบอกว่าใช้แล้วขาวขึ้นภายในเจ็ดวัน

1SBJP5ZFKMOPMV21120105954[1].jpg (130.14 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 11)

banner-Gluta-set-update[1].jpg (57.02 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 10)

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-17 15:34:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ช่วยๆๆมาแชร์หน่อยนะอยากรู้มากค่ะอยากหาเพื่อนๆๆที่ใช้แล้วเป็นยังไงบ้างค่ะ
หรือมาช่วยแนะนำครีมทาหน้าก้อได้คร๊า
(ขอบคุนล่วงหน้าเลยคร๊า)
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย dollynarak เมื่อ 2011-9-17 23:55

ทาน gluta advance 1 เดือน ขาวขึ้น 10% เราว่าตัวอื่นขาวไวกว่า ถูกกว่าด้วย อาจจะแล้วแต่คน เห็นคนอื่นรีวิวว่าขาวกาน เหอะๆ

แสดงความคิดเห็น

เลยหยุดใช้ให้แฟนเพื่อนไปใช้ เปนพุชายดันใช้ดีซะงั้น55+ งงเรย  โพสต์ 2012-1-19 15:02
เราเคยใช้แต่ไม่ใช่เชตนี้นะ เรารุสึกว่ามันขึ้นเปนเม็ดๆอะ  โพสต์ 2012-1-19 15:02
เข้าไปดูที่ร้านมาราคาแพงนะตัวนี้อ่ะราคาตั้ง1400บาทต่อหนึ่งกระปุก  โพสต์ 2011-9-19 12:28
ขอบคุนจร้า  โพสต์ 2011-9-19 11:18
เราว่าไม่จิงมั้ง ขาวใน 7 วัน อารายจาเว่อร์ขนาดนั้น โม้ๆๆ คิคิ ขนาดฉีดกลูต้ายังต้องใช้เวพลาเปนเดือนเรยกว่าจะขาวขึ้นง่า อะไรจาครีมเทพขนาดนั้น ว่างก้อแอดเฟสมาคุย มาแชร์กันได้จ้า เผื่อใช้ครีมอันไหนเวิคๆ จะได้บอกต่อ คิคิ www.facebook.com/Qtieswhite

เด๋วแอดเข้าไปจร้าขอบคุงจร้า  โพสต์ 2011-9-19 12:13
ตอบกระทู้ เธอ ตั้งกระทู้

ใช่ๆ ศึกษาอยู่เหมือนกัน แบบว่าเห็นลงหนังสือ นิตยาสาร
แร้วจดเวปมาดูอีกทีเคยสั่งกิน กลูต้าแอ๊ดว๊านไป 2 ปุก ก็เฉยๆอ่า

ตอนนี้มีแต่โลชั่นอยุ่ที่ห้องก็หยุดใช้แร้วนะค่ะ
แบบว่า รุ้สึกเฉยๆ
แต่มองๆ ไว้อยากได้เป็นเซตหมดเลย เหมือนกัน คะ

มีใครเคยใช้ครบเซตบ้าง ว่าจะซื้อครบเซต มาลองเหมือนกัน

ขอบคุนทุกคนมากจร้า  โพสต์ 2011-9-19 11:15
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-19 11:07:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย เธอ เมื่อ 2011-9-19 11:12

ตอบกระทู้ Qtieswhite ตั้งกระทู้

เราอ่ะซื้อมาทีล่ะตัวอ่ะลองๆใช้ไปเลื้อยๆว่าดีมั้ย
กลัวว่าจะไม่ขาวจริงอ่ะตอนี้ซื้อมาได้สามตัวแล้ว
กลางวัน กลางคืน เซรั่ม
จากที่ใช้นะอืมมมันจาค่อยๆๆขาวนะ
มันจาไม่ขาวเลยที่เดียวเคยเห็นเพื่อนบอกว่าเห็นน้องซื้อมา
ใช่ครบเซ็ทบอกว่าขาวนะแต่ก้อไม่เห็นด้วยตาว่าขาวมากป่าว
ที่ลองใช้ก้อดูมาจากนิตสารเหมือนกาน
เด๋วขาวขึ้นยังไงแล้วจามาบอกอีกทีจ๊ะ

7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-19 11:13:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ Qtieswhite ตั้งกระทู้

จร้าขอบคุงจ้าเด๋วแอดไปนะ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-19 11:15:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ dollynarak ตั้งกระทู้

จร้าๆๆขอบคุนจร้าเด๋วเข้าไปดูนะ
ใช้แล้วเป็นยังไงบ้างค่ะ ขาวหรือยังค่ะ  เค้าเคยซื้อใช้นะค่ะแต่ตอนนี้วางไว้เป็นที่ระลึกไปแล้วละค่ะ ส่วนตัวแล้วรู้สึกไม่ได้ผลค่ะ
มันใช้พริตตี้โฆษณาอ่ะ ปลุกกระแส และวางขายราคาเวอร์ๆ หน่อย

อยากรู้เหมือนกันว่ากลูต้าเวลาทาไปแล้วผิวหนังมันจะเอาไปใช้ได้ด้วยเหรอ

อันนี้จริงครับ  โพสต์ 2012-2-19 11:49
เห็นด้วยอย่างแรงค่ะ เพราะเราคนนึงที่ใช้ตัวนี้ แต่ไม่เหนขาวเลย แพงอีกตะหาก   โพสต์ 2011-12-12 19:46
ต้นฉบับโพสต์โดย Pinkmaya เมื่อ 2011-12-12 00:15
มันใช้พริตตี้โฆษณาอ่ะ ปลุกกระแส และวางขายราคาเวอร์ๆ ...

จริงค่ะพี่ฟ้า ถ้าเอากลูต้ามาทาแล้วขาว งั้นเราลองเอา TAD ทามั่งดีไหมคะ กลูต้าเพียวๆเลย 55555

แต่ครีมทาผิวที่เราว่าเจ๋งสุดๆ เราชอบเภสัชนะ เภสัชที่เป็นรูปนาฬิกาสีน้ำเงินอ่ะ ลองดูรีวิวในพันทิปนะคะ ราคาไม่แพงด้วย
เราเคยใช้ค่ะ ใช้แค่บางตัวม่ายครบเซ็ท ราคามันสูงมากค่ะ เราว่าของเค้าก็โอเคน่ะค่ะ เพราะเพื่อนเราที่เปงพิตตี้เค้าใช้ตัวนี้มาตลอด แต่ใช้แบบครบเซ็ท เค้าก้ขาวมากอ่าตอนแรกเรานึกว่าเค้าฉีด
ผมใช้ เซรั่มกลูต้าของเค้า ไม่ได้ผล
กลูต้ากิน  Gluta500/Gluta1000Advanc + Acerlora
ของเค้า ผมกินหมดแล้ว เหมือนจะไม่เห็นผล กินเกือบปี
ด้วยนะ ไม่ใช่สั้นๆ ไม่รู้แต่ส่วนตัวคิดว่าไม่เห็นผล

เราเคยใช้เมื่อตอนปีหนึ่งเทอมเเรก เราไปซื้อกะเพื่อนเราที่บิ๊กซีอะ ผลที่ได้คือ แพ้ สิวเต็ม แพ้แบบแรงเลยอะ  เพื่อนเราก็เป็น  หลังจากนนั้นเข้ารักษาหน้าที่ราชเทวีเลยค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย LukKaewmte เมื่อ 2011-12-12 09:36
จริงค่ะพี่ฟ้า ถ้าเอากลูต้ามาทาแล้วขาว งั้นเราลองเอ ...

งั้นพี่ลองเอา TAD มาละลายทาหน้าดีกว่า

แต่มันแพงกว่าครีมทาผิวอีกนะแบบนี้ ฉีดกดีกว่านะ เสียดายของ
เราก็ใช้นะ เป็นตัว เซรั่ม อายครีม กันแดด เดย์ครีม ไนท์ครีม แล้วก็โลชั่น  ใช้แค่ชุดเดียวเอง เพราะมันไม่เห็นว่ามันจะขาวขึ้นเลยอ่ะ เลยเลิกใช้ไปแล้ว
เราก็ใช้ไม่ขาวเลย ทาเเล้วเฉยๆมากอะ
เคยใช้ทั้งเซตหมดหลายพันค่ะ ขอบอกว่าเสียเงินฟรีค่ะ ไม่มีความเปี่ยนแปลงเลยค่ะ
เราใช้ครบเซ็ตเลย หมดไปสามพันกว่าบาท  ใช้มา  4 เดือน ไม่เห็นเกิดการเปลี่ยนแปลง  ไม่รู้สึกว่าขาวขึ้นเลย
เราก็เคยคิดจะใช้นะ เห็นพริตตี้โฆษณา . . แต่ก็ไม่กล้าใช้ กลัวไม่ขาว อิอิ
แต่มีเพื่อนมาแนะนำใช้ครีมปรับสภาพผิว . . ขาวขึ้น ใสขึ้น
แบบ . . ผิวดูดีกว่าคนที่ฉีดผิวอ่ะ
แล้ว คนก็รีวิวครีมมาเยอะมากๆ
เราก็ใช้ อยู่นะ แบบทาตัว ปรากฏว่าเม็ดขึ้นอ่ะ เสียดาย ซื้อมาตั้ง 600 บาท
คงต้องใช้ให้หมดแล้วเปลี่ยนดีกว่า ไม่เห็นขาวเลย
เราเคยใช้ทั้งเซตหารกับพี่สาวไม่ขาวขึ้น แถมแพงอีกต่างหาก
เราคนนึงที่ทั้งเคยกินทั้งตัวกลูต้าและวิตามินของมันเป็นคู่กัน
ตกอยุ่เกือบสามพัน กินไปเกือบสองชุดได้
ผลคือขาวขึ้นเนียนขึ้น แต่ไม่ได้ไวอย่างที่คิด อาจเป็นบางคน
แต่พอเลิกทาน ก็กลับมาเป้นเหมือนเดิม
แต่ตัวโฟมล้างหน้า ส่วนตัวใช้ดีจริง หน้าใสและหน้าไม่มัน

แค่ชื่อครีทก็รู้แล้วว่าเป็นครีมหลอกเด็ก ขายตลาดล่าง กลูต้าที่ไหนเอามาทำครีมได้ คนที่ซื้อก็ ... ไง  555555555555

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้