ดู: 2580|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

มาลงชื่อ แลกเบอร์โทร สำหรับคนที่ไปงานคนเดียวค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
พี่คนไปน ที่ไปคนเดียวมั่งอะค่ะ

PM หรือจะ Msn คุยกันกับ เล็กก็ได้นะค่ะ

จะได้ไปด้วยกาน ไม่นั่งหง่าว อะค่ะ

pm แลกเบอร์กันได้เลยค่ะ

yangkygalz@hotmail.com  <<<--- เมล์ เล๊กนะค่ะ
ไปพร้อมกันก็ได้นะคับ
เดี๋ยวถึงที่งาน ก็ไม่เหงาแล้วครับ
^^
น้องเล็ก ค่ะ พี่ซินเมลล์ไปแล้วนะค่ะ ไปพร้อมกันนะจ๊ะ^^
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-10 23:39:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ได้ค่ะ คัยอยู่แถวพระราม 3 จะนัดเจอกันที่เซ็นทรัลพระราม3

แล้วไปพร้อมกันกับเล็ก ก็ได้นะค่ะ จะได้ไม่เสียค่ารถด้วยอะค่ะ
หลายคนกลัวไม่มีเพื่อน กลัวไม่มีคนคุย

มาเถอะครับ ทางทีมงานคงไม่ปล่อยให้นั่งเหงา

พี่ว่า สมาชิกด้วยกัน พอเจอกันก็คงคุยกันจ้อแน่ๆ

อย่างน้อยก็คุ้นๆกันในเวบบ้างแล้วนะครับ
เซ็นทรัลเลยอ่ะจ้านู๋เล็ก แต่พี่ไปกะนู๋เล็กไม่ได้แน่เรย คงต้องไปเตรียมงานก่อนอ่ะ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-13 14:24:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อะค่ะ ไม่เป็นไร จ้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้