ดู: 4075|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกกับคุณหมอ ธนยศ มาแล้วเบี้ยว

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย thaixbabie เมื่อ 2011-5-16 19:25

กลุ้มใจมากเลยคะ บินจากอเมริกาไปทำที่ไทยเมื่อสามเดือนก่อน
ไปถึงวันเดียวก็รีบไปทำกับคุณหมอเลย ตอนแรกก็ดูไว้หลายที่
แต่เลือกที่นี่เพราะเพื่อนแนะนำมา เห็นของเพื่อนออกมาสวย ไม่มีปัญหาอะไรเลยไปทำบ้าง
ตอนที่คุณหมอทำสลบเลยไม่รู้สึกเจ็บอะไร มีการดามจมูกเพื่อที่จะไม่ให้เบี้ยว(แต่ก็ไม่เห็นได้ผล)
หลังจากนั้นอาทิตย์นึงไปตัดไหมออก เอาที่ดามออก เห็นว่ามันเอียง เล็กข้างใหญ่ข้าง
หมอบอกว่าไม่ต้องกังวลเพราะยุบไม่เท่ากัน เลยไม่คิดอะไร แต่ดันมีแผลเป็นตรงกลางจมูกอีก
ไม่รู่แน่จริงเพราะสาเหตุอะไร แต่คุนหมอบอกเพราะที่ดามถูกับจมูกมากเลยทำให้เป็นแผลburn
ให้ทายาเดี๋ยวหายเอง ผลที่ออกมาไม่พอใจอย่างมาก ทายาและรอให้ยุบมาตลอด
จนบินกลับมาอเมริกา หลังจากสามเดือนผ่านไป เบี้ยวอย่างเห็นได้ชัดเลย ไปไหนก็มีแต่คนทัก แถมแผลเป็นก็ไม่หาย
กลุ้มใจมากเลยค่ะ เสียเงินไปก็ไม่ใช่น้อย ส่งอีเมล์ไปหาคุณหมอบอกว่าจะแก้ให้ฟรี แต่ก็ไม่คุ้มอยู่ดี ค่าบินกลับไปก็หลายหมื่น
แถมยังเสียเวลาอีก ไม่รู้จะทำยังไงดี เครียดมากๆ Y_Y
ขอดูรูปหน่อยได้ไหมคะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-17 10:09:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ได้คะ

จมูกทรงสวยนะคะ น่าเสียดายไม่น่าเบี้ยวเลย  ทำจมูกนี่ขึ้นอยู่กะดวงเหมือนกันนะไม่มีหมอไหนเทพจริงสักคน  ตอนนี้เราก็อยากแก้จมูกแต่คิดไม่ตกว่าจะแก้กับใครดี เฮ้อๆๆๆ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-17 12:04:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คะเมเห็นด้วย เมซวยมากๆ จริงๆก็ชอบทรงที่คุณหมอทำให้
แต่ตอนนี้กลัวที่จะกลับไปแก้กับคุณหมอคนเดิม หมอบอกว่าจะแก้ให้ฟรี แต่ต้องเสียค่าบินกลับไปเอง
ทำจมูกมาสองหมื่นห้า ค่าบินกลับไปทำอีก สี่หมื่นกว่า ไม่คลุ้มเลย.....
เอาใจช่วยนะคะ  ขอให้แผลหายไวๆนะ  หมอทุกคนย่อมมีเคสพลาดน่ะค่ะ  แนะนำให้แก้นะคะ  ถ้ามีรอบหน้าก็ขอให้ออกมาสวยๆค่ะ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-19 04:10:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากๆค่า หวังว่าจะไม่เบี้ยวอีก
เราก็ทำกับหมอนะคะ แล้วก็แก้ด้วยกับหมอคนเดิมนี่แหละ อยากถามว่าทำได้กี่วันก่อนกลับอ่ะคะ แล้วหมอนัดได้เข้าไปหาหมอไหมเอ่ย  เราก้เข้าใจว่าตัวเองเสียความรู้สึก แต่คุณหมอก็ยินดีแก้ให้ฟรี ไม่เสียค่าใช้จ่ายไม่ใช่หรอคะ  (เราก็แก้ฟรีค่ะ ไม่เสียค่าใช้จ่าย)หมอเค้ารับผิดชอบเต็มที่ไม่ใช่หรอคะ หมอไม่รับ คนไข้เยอะมาเมื่อไหร่ก็ได้ แต่ติดตรงที่คุณมาไม่ได้ ใช่ไหมคะ แล้วได้โทรหาคุณหมอไหมคะ
อ้าวเริ่มใจเสียแล้วสิค่ะจะกลับไทยไปทำจมูกกับคุณหมอเหมือนกันกลัวจะมีปัญหาเหมือน จขกทจังเลย ค่าเครื่องแพงกว่าค่าเสริมจมูกอีก
ตอนนี้คุณเมเป็นไงบ้างค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้