ดู: 3584|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ใครเคยสั่ง P3000 จากเวปบ้าง???(จริง&ปลอม)ผู้เชี่ยวชาญเชิญแวะหน่อยจร้า

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย toffy_sweet เมื่อ 2011-3-30 21:49

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย toffy_sweet เมื่อ 2011-3-30 21:48

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย toffy_sweet เมื่อ 2011-3-30 21:48

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย toffy_sweet เมื่อ 2011-3-30 21:47

เกริ่นก่อนจร้า..พอดีอยากขาวดูดีมีสกุลเหมือนคนสวยๆ เค้า
เราเลยได้ทำการตัดสินใจสั่ง P3000 เพื่อที่จะมาอัพให้รู้แร้วรู้แรดไป
แต่ปัญหามันอยู่ที่..แล้วเราจะรู้ได้ไงว่าไหนจริง??ไหนปลอม?? ก็เลยทำให้ไม่กล้าสั่งซะที
พอมาอ่านในดั้งโด่งแล้วก็ ว๊าว มีอยู่รายนึงมาขายในนี้ด้วย
เราเลยตกลงปลงใจสั่งเรย..ที่คนขายเค้าชื่อคุณฟารเดียร์อะใครเคยสั่งกะเข้ามั่งคะ
เทียบราคากับที่อื่นๆก็พอสูสีกัน แต่ถูกกว่าเรยจัดไป 1 ที่ตัดสินใจซื้อกับเค้าเพราะว่า
เราคิดว่าในเวปนี้คงไม่มีใครกล้าล้วงคองูเห่ามาขายของปลอมได้
พ่อค้าก็ใจดียินดีให้คำปรึกษาว่ายังไงดี..ยังไงเหมาะ
แต่ พอได้ของมาแล้วเราเกิดอาการหวั่นไหวเนื่องจาก
ไอ้ตัวที่มันเป็นน้ำก็โอเคปกติ แต่!!ไอ้ที่ข้องใจก็คือผงๆนี่ซิ
จริงๆ มันต้องแตกตัวออกจากกันเหมือนเกลือช่ายม้า..แต่นี่มันแข็งจับตัวกันเป็นก้อนเดียวกันเรย
เขย่าดัง แป๊ง..แป๊งเหมือนมันชื้นหรือเปียกน้ำอ่าแล้ว 5 หลอดเป็นเหมือนกันหมดเรย
แล้วเราก็เรยโทรไปถามเค้าว่าเป็นอารายหรือเปล่า..เค้าบอกว่าไม่เป็นไรพอดีอากาศมันเย็น
มันเรยจับตัวกันเป็นก้อนเดี๋ยวพอเราเอาไปผสมกับ vit c ก็ละลายเอง แล้วเค้าก็บอกอีกว่า
จริงๆ แล้ววิธีเก็บรักษา Gluta ให้ดีเค้าก็แช่ตู้เย็นกันเราก็เรย อืม.......โอ...เคค่ะ(จริงๆแล้วก็เกรงใจเค้า
สั่งอันเดียวแค่ 2000 ถามเยอะกลัวเค้ารำคาญเรยไม่กล้าถามแล้ว55++)
ถ้าเพื่อนๆคนไหนรู้ช่วยบอกเราที่นะค่ะ..พอดีอยากสวยบ้างแต่ดันโง่ แหะ..แหะ
แล้วก็ถ้ามันเป็นของแท้ต้องขอโทษคุณฟาเดียร์ด้วยนะค่ะที่ต้องมาโพสถาม
ม่ายช่ายไม่เชื่อใจแต่เพราะว่าเราต้องการความมั่นใจมากขึ้นจะได้เลิกหลอน

ขอบคุณทุกคนที่ตอบจร้า
อยากรู้เหมือนกันคะ เพราะอยากฉีดมาก แต่ไม่กล้าสั่ง กลัวไม่แท้ แนะนำหน่อยค้า
สงสัยอยู่เหมือนกันว่าเราเช็คได้ไงว่าจริงปลอมแต่ของที่บอกว่าผลิตจากญีปุ่นให้เพื่อนที่โน่นเช็คที่อยู่ให้ตามข้างกล่องเค้าบอกว่าไม่มีภาษาข้างกล่องบางตัวมั่วอ่ะครับ

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณจร้า..  โพสต์ 2011-4-1 22:14
จากประเทศไหนก้อปลอมครับ ปลอดภัยที่สุดคือยี่ห้อ TAD ที่เขาไว้ฉีดหลังจากรับคีโม่
พวกยี่ห้อประหลาดๆ Package insert ก้อไม่มี สถานทีผลิตก้อไม่มี
นึกถึงยาปรกติทั่วไปไม่ต้องเอายาฉีดสิครับ ยังมีสิ่งเหล่านี้แจ้งเลย แล้วยาฉีดที่ฉีดกันตามท้องตลาด
ทุกวันนี้ไม่มีบอก ยังกล้าจะฉีดกันอีกเหรอครับ

ว๊าย..อย่างนี้ที่ขายกันเยอะแยะตาแป๊ก่าย หลายยี้ห้อก็ปลอมหมดเลยหรอค่ะ  โพสต์ 2011-4-1 22:15
ในเว็บดั้งโด่งไม่อนุญาตให้ร้านค้า ประกาศขาย สารประเภทฉีดผิว ขาว ประกาศขายในเว็บแล้วน่ะครับ
เพื่อความปลอดภัย และป้องกันการนำไปใช้อย่างไม่ถูกวิธีจนได้รับอันตรายครับ

ตอบที่ด้านล่างนะครับ ลองเลื่อนลงไปดูครับ ^^  โพสต์ 2011-4-2 03:12
เค้าแอบขายหรอค่ะ  โพสต์ 2011-4-1 22:20
หนูก็นึกว่าพวกที่เค้าโพสในนี้ไว้ใจได้ผ่านการกรอง งั้นก็แสดงว่า  โพสต์ 2011-4-1 22:19
ขอบคุณมากค่ะพี่ admin แต่ว่าทำไมก็มีหลายกระทู้นะคะที่เค้าโพสโฆษณาขาย  โพสต์ 2011-4-1 22:17
เคยสั่งแต่ยาลดความอ้วน อ่าาา
อืม ...ไม่เคยฉีด เพราะกลัวคะ
ครับ ร้านค้าที่ลงโฆษณากับทางเว็บ
ก็เป็นเพียง บุคคลทั่วไปที่ติดต่อมาลงโฆษณาน่ะครับ
ทางเว็บไม่ได้ รู้จักเป็นการส่วนตัว แต่ทางเว็บก็จะคัดกรองเบื้องต้นเกี่ยวกับโฆษณา ... ไม่ให้มีสินค้าที่ผิดศีลธรรม หรือผิดกฏหมาย รวมถึงถ้าได้รับแจ้งเกีย่วกับความปลอดภัย หรือบริการ ทางเว็บก็จะพิจารณาในการจัดการร้านค้า ตามเห็นสมควรครับ

เพราะฉะนั้น .... คนที่ซื้อสินค้าในเว็บ ก็ต้องเลือก และระมัดระวังในเรื่องของความปลอดภัยกันเองครับ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-4 21:30:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ admin ตั้งกระทู้

ขอบคุณมากคร้า..
ก็คงจะไม่น่ามีปัญหาไรมั้งค่ะ ไม่แน่ใจอ่าค่ะ สั่งกับพี่สาวตลอดไม่เคยสั่งในเว็บค่ะ  TT
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-6 20:03:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ loris ตั้งกระทู้

อืม..ม่ายมีปัญหาจริง..จิงคร้า
เพราะฉีดไปแล้วไม่ตาย..ไม่เอ๋อ คริ..คริ
แต่ยังม่ายขาว(สงสัยรีบไปเพิ่งฉีดครั้งเดียวเอง แล้วก็สงสัยดำจังแก)

รอฟังผลนะคะ อัพเรื่อยๆ เราสนใจจะสั่งตัวนี้อยู่ค่ะ  โพสต์ 2011-4-26 18:17
คร๊า ต้องฉีดเข็มที่ 2-3 อ่าค่ะ ถึงจะเห็น  โพสต์ 2011-4-6 21:07
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-4 23:15:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เราฉีดไป 3 เข็มแร้ว
**เข็มที่ 1 อาทิตย์แรก นิ่ง...นิ่ง
**เข็มที่2  อาทิตย์ที่2 อาจจะเนียนๆขึ้น(หรือว่าอุปทานก็ไม่รู้)
สงกรานต์พอดีไปลั้นลา:)ที่น้ำตกและทะเล(แต่ทาครีมกันแดดSPF24)ทุกวัน
เล่นแต่น้ำตกนะทะเลไม่เล่น ไปยืนตากลมเฉยๆ แล้วก็เล่นน้ำที่สระริมทะเลตอน 6-8 โมงเช้า
รู้สึกดำขึ้น(55++เสียดายตังค์ค่าฉีด)แล้วก็เว้นไปอีก 1 อาทิตย์ แล้วก็ฉีดเข็มที่ 3
**เข็มที่ 3 อาทิตย์ที่ 4อาจขาวขึ้นนิสสสสสส..นุง(หรือว่าอยู่แต่ในห้องแอร์เรยฟื้นผิวเดิม หรือเป็นเพราะGluta งง)
สรุปอีก 2 แอมป์จะหมดกล่องแร้วยังไม่ขาวเรยเศร้า หรือว่าต้องฉีดอีก)เพื่อนๆที่เคยฉีดช่วยบอกทีนะค่ะ
**เราฉีด P3000+vitcไทย3amp**หรือใครมีสูตรเจ๋ง ๆ บอกทรีนะค่ะด้ายยโปรด
ผมเคยฉีดครับ แต่คนละตัวนะครับ คนละตัวคนละร้าน ไม่เคยซื้อจากทางเน็ตครับ

ฉีดมาได้ 2 ปีกว่าแล้ว เรื่องการจับตัวกันเป็นก้อนเป็นเรื่องปกตินะครับ

แต่เรื่องแบบนี้ศึกษาให้ดีก่อนนะครับ ถ้าคิดจะเริ่มฉีดแล้ว มีหลายสาเหตุที่ทำให้หยุดฉีดไม่ได้
และถ้าหยุดฉีดผลกระทบก็มีพอประมาณอยู่
เรื่องขาวขึ้นอะขาวอยู่แล้วครับต้องใช้เวลา อย่างต่ำ 1-2 เดือนขึ้นไป

ขอบคุนม๊ากก.ที่ช่วยตอบคร้า นึกว่าผิวพรรณเรามันเกินเยียวยาแร้วซะอีก  โพสต์ 2011-5-6 22:58
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้