ดู: 13600|ตอบกลับ: 60
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

โบท็อกหน้าเรียวสมใจจิงๆ^^ถูกปลอดภัย

[คัดลอกลิงก์]
เราทำพริตตี้ MC พิธีกร และเหมือนเห็นคนอื่นหน้าเปะมาก ก้เลยอยากทำบ้างไรบ้าง ศึกษาการทำจมูกดูรีวิว โหยเยอะแยะเป็นปีแต่ใจไม่กล้า กลัว แต่ความอยากสวยจึงตัดสินใจจะทำ ก้เลยจะตัดสินใจทำ จากนั้นเห็นเพื่อนๆๆหน้าเปะมากเรียวสุดๆๆเลยแอบไปถามเบาๆ5555555555เพื่อนบอกฉีดโบท็อค แต่บางคนฉีดมาแพงเป็นหมื่นเลย เรารุ้สึกสิ้นเปลือง จากนั้้นก้ศึกษาข้อมูลไปเรื่อยๆจนไปเจอเพื่อนพริตตี้มอเตอร์โชว์คนหนึ่งที่ไปแคสด้วยกัน เค้าหน้าเรียวมากกกกกกกกเลลยแอบถามเค้าบอกว่าเค้ารับโบท้อคเมกา เกาหลีมาเองจากที่เลย ปลอดภัยยและราคาถูกของแท้แน่นอน และก้เอามาให้หมอที่ลาดพร้าวฉีดให้ตลอดมือเบามาก เค้าเลยแนะนำมาเรามา
เราเป็นเพื่อนกันเลยเชื่อใจตัดสินใจสั่งกะเพื่อนมาฉีด พอจาไปฉัดหมอบอกของแท้โล่งใจมากกกพอฉีดแล้วหน้าเรียวได้จิงๆๆปลิ้มมาก มันเริศอะนะ ราคาก้เบาๆๆเอง  สนใจถามๆๆกันได้ความสวยไม่กั๊ก อิอิ:)
สนใจคะ pm บอกหน่อยจ้า
สนใจมากค่ะ ขอข้อมูลด้วยค่ะ
มีรูปก่อนและหลังฉีดให้ดูมั๊ยคะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-20 23:19:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เพื่อนๆที่สนใจฝากเมลไว้ได้นะคะ เด๋วแอดไปคะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-20 23:55:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นเดือนเมษาเราจะไปฉีดอีกรอบอะจ้า  เราได้เต็มๆๆเลยนะ 100 ยูนิต ฉีดกามข้างซ้ายขวา70 เหลือ  30 เราก้ฉีดยกคิ้ว กะ ฉีดปีกจมูกก้ได้ เราจะได้เองเต็มๆๆไม่ต้องหาร  เพราะไปคลินิคส่วนใหญ่ฉีดให้เรา50 60 ยูนิตเองราคาเกือบหมื่น เรียวก้ไม่มาก แต่พอดีมีเพื่อนแนะนำเราว่ามันดีจิงเลยบอกเพื่อนๆ คือซื้อมาให้หมอฉีดอะ คือเพื่อนเราเค้าไม่ได้ขายนะ คือ ไปซื้อมาจากแหล่งเลยและมาฉีดเราก้ฝากซื้อเพื่อนคนอื่นก้รวมๆๆไปซื้อทีเดียวอะ ปลอดภัย เด๋วแนะนำหมอให้ หรือ ไปฉีดพร้อมกันก้ได้ เราก็จะฉีดอีก หมอมือเบามากค่าฉีด500-1ooo ไม่เกินนี้อะ
สนคร้า  n.mai@hotmail.com. แอดมาด้วยนะค่ะ  สนใจมากๆ
sussukun_faii@hotmail.com

แอดด้วยนะต๊ะสาวสวย!
มี  เมล์พี่  ไม๊  ค่ะ  เดี๋ยวแอดไป  เอง คร้า
โบท๊อกซ์ของอะไรคะ
ราคาเท่าไหร่คะ เข้ามาดูจะได้เจอ บอหหน่อยนะคะ
pm มานิดนึงนะคะ ขอบคุณค่ะ
รบกวนขอ PM รายระเอียด และราคา ด้วยขอรับๆ ขอบคุณครับ!
สนค่ะๆ   ของแท้รึป่าวค่ะ แอบกลัวนิดๆ
ขอรายละเอียดด้วยคน yhongyee@hotmail.com
แนะนำคลินิคแพทย์สมชายสาขาห้วยขวาง ค่ะ เพราะคุณหมอฉีดให้ดารามาแล้ว และเราเชื่อฝีมือเราฉีดก่อน 1เดือนขึ้นประกวด ปรากฎว่าได้ เข้ารอบตอนนี้รอลุ้นแชมป์อยู่ เบอร์คลินิคนะคะ0819409595  บางกะปิ  0819449595  ห้วยขวาง
สนใจค่ะ  IIun_ja@hotmail.com
ถ้าแถวลาดพร้าวพอจะรู้ละว่าที่ไหน มีข้อมูลอยู่รู้สึกจะสี่พันใช่มั้ยคะ
ขอข้อมูลด้วยคนค่า ว่าเพื่อนพี่เค้าใช้อะไรและราคาเท่าไหร่ lukpla_sasi@hotmail.com
ด้วยคนค่ะ pm ด้วยนะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้