ดู: 1248|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ต้องการคิวหมอเฉลิม!! ครับ ท่านใดสนใจรบกวนด้วยครับ !!

[คัดลอกลิงก์]
เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ท่านไหน มีคิวของ คุณหมอเฉลิม แต่ไม่สะดวก ไม่ว่าง
รบกวน ติดต่อ ผมหน่อยนะครับ 085-2469998  หรือ blackcatxiii2000@hotmail.com
หรือ ทาง  PM ติดต่อผมได้ ตลอด 24 ชม.ครับ
ถ้าเป็นไปได้ ยิ่งเร็ว!  ยิ่งดี !  นะครับ  ^___^
อยากได้เหมือนกันค่ะ     cookie.carina.cawaii@gmail.com    มีใครสนใจบริจาคมั่งคะ
อยากได้เหมือนกันค่ะ me_u_me1@hotmail.com
โห ใครๆๆก็อยากได้
ต่อไปคง แลก หรือ ให้กันไม่ได้แล้วนะครับ
คิวใคร ก็คิวมัน (ตามชื่อในใบจอง)
ถ้าไปทำไม่ได้ก็ต้องสละ สิทธิ์ กรณีเดียว
ถ้าใครอยากได้คิว ต้องติดต่อทางคลีนิค โดยตรงเท่านั้นครับ
ต่อไปคง แลก หรือ ให้กันไม่ได้แล้วนะครับ
คิวใคร ก็คิวมัน (ตามชื่อในใบจอง)
ถ้าไปทำไม่ได้ก็ต้องสละ สิทธิ์ กรณีเดียว
ถ้าใครอยากได้คิว ต้องติดต่อทางคลีนิค โดยตรงเท่านั้นครับ
ตอบกระทู้ freshnight ตั้งกระทู้

จริงๆเหรอค๊ะ

แสดงความคิดเห็น

ใช่ครับ  โพสต์ 2011-3-21 19:46
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้