ดู: 2797|ตอบกลับ: 18
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากแก้มูก มันเอียงอีกแล้ว(หมอ ศ )

[คัดลอกลิงก์]
ทำไงดีอะเพื่อนๆ แก้มารอบ2 มันก้อยังเอียงอะ แถมซิลิโคลนข้างบน ตรงหว่างคิ้วดุ๊ก ดิก ได้ด้วย จับโยกได้เลย ทำไงดีอะ กลัวอนาตคข้างหน้าจะหลุดออกมาอะดิ
ช่วยคิดกันหน่อยเร๊ว

แสดงความคิดเห็น

เหมือนกันคะ พี่ถึงไม่กลับไปแก้กับแกอีกเด็ดขาด แตะๆก็ดุ๊กดิ๊ก คะ  โพสต์ 2011-2-9 22:41
ทำกะหมออะรัยอะค่ะ ของเราทำกับหมอท่านนึงมาเมื่อกลางเดือนมกรา 54 ทำมาไม่เจ็บไม่ช้ำเลยแต่รู้าสึกว่าตรงปลายมันเบี้ยวอย่างเห็นได้ชัดเลยค่ะ ตรงช่วงหว่างคิ้วก้อเห็นเป็นรอยซิลิเลย ตอนนี้ไปเอาออกมาแล้วรู้สึกแย่มากๆ ตอนทำไม่รู้สึกเจ็บอะรัยเลยแต่มันเบี้ยวไม่ชอบอย่างแรงแถมดูตาจิกๆ แล้วก้อจมูกเป็นเงามันๆมากกกก
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-9 13:44:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ถ้าแก้แล้วจะแก้กับหมอไหนดีอะ แล้วมันจะเป็นอันตรายอะไรไม ถ้าแก้อีก 2 รอบแล้วอะ กลัวเหมือนกัน

พี่อาร์จะไปหมอยุทธ อีกแปดวันแล้วคะ อยากไปขอเงินหมอศ มาจ่ายค่าแก้ใหม่  โพสต์ 2011-2-9 22:43
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-9 13:54:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ก้อคงหมอเดี่ยวกันแหละคะ สิริชัย ของเรา 2รอบ ก้อยังเหมือนเดิม เราก้ออยากเอาออกนะแต่คิดไม่ออกว่าจะไปเอาออกที่ไหนดี

ถ้าเอาออกหมอสำรวย สองพัน ต่อได้เหลือ พันห้า ข้อมูลพี่แน่นคะเที่ยวนี้  โพสต์ 2011-2-9 22:44
แบนรูปโปรไฟล์
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ใจเย็น ๆ ค่อยหาหมอแก้ไปครับ  ดูรีวิวเยอะ ๆ แล้วตัดสินใจอีกที
เป็นกำลังใจให้นะคะ
ลองหาข้อมูลหมอท่านยอื่นดูละกานคับ เดี่ญวทำรอบสามจาเจ็บตัว เสียเงิน เเสียเวลาฟรีอ่ะ
เป็นกำลังใจให้ๆ นะครับ รอดูไปก่อนนะ เพราะยังไง แก้ไว ก้อไม่ดี กับ เนื้อเรา ครับ ต้องพักเนื้อไว้บ้าง
ลองไปปรึกษาหมอหลายๆที่ดูนะคะ  แต่ตัวแนตเองแนะนำหมอศรัณย์ค่ะ เพราะหมอทำสวยเป็นธรรมชาติดีค่ะ
เพื่อนก้อไปแก้จมูกมาทำสวยมั้กๆๆและก้อดีกว่าของเก่าเยอะๆๆจากจมูกเดิมที่เบี้ยวและกำลังจะทะลุตอนนี้ดีขึ้นสวยด้วยนะ อยู่สีลมซอย24
เสียใจด้วยนะคะคุณปอนด์ ไม่น่ามีปัญหาเลยเน้อะ
เฮ้อ...เป็นเราก็คงเซ็งเหมือนกันอ่ะค่ะ เพราะอุตส่าห์แก้แล้วยังเป็นอีก
ยังไงก็สู้นะคะคุณปอนด์ อย่างเพิ่งท้อหรือหมดกำลังใจนะคะ
เราไปดูรีวิวของพี่คนนึงมาประทับใจมาก พี่เ้ค้าแก้มาเจ็ดรอบแล้วค่ะ แต่กำลังใจดีมาก
เราชอบดูรีวิวของพี่เค้ามากเลยค่ะ เดี๋ยวเราจะส่ง link พี่เค้าให้นะคะ ลองไปดูรีวิวของพี่เค้าดูนะคะ เผื่อเป็นทางเลือกในการตัดสินใจแก้ ^^
ไปหาหมอศ กันมั๊ยคะ อยากถามแกจังว่าทำไม ไม่แก้ใขอะไรๆให้มันดีขึ้น มีอีกกี่คนคะที่ทำไปแล้วออกมาไม่ดีแต่ยอมเก็บเงียบ อย่างไรก็แล้วพี่อาร์จะเข้าไปคุยกับแกแน่ๆคะ เพราะไม่งั้นจะเป็นอย่างนี้ไปอีกนานสักเท่าไหร่นี่มันนานแล้วนะคะสองถึงสามปี และยังมีน้องๆที่ชอบทรงแต่ไม่ศึกษาให้ดี ต้องมาผิดหวังเมื่ออาการบวมมันยุบแล้ว พอมาเตือนก็ไม่มีใครเปิดใจรับฟังซักเท่าไหร่เลยให้ตายซิ อีกสักอีกกี่คนละเนี่ย ที่ต้องมานั่งเครียดเงียบแบบนี้ละคะ

ส่งข้อความมาให้พี่อาร์นะคะ เดี๋ยวคุยกันคะน้อง  โพสต์ 2011-2-10 05:52
อยากไปด้วยค่ะ แก้มาสองรอบแล้วก็เบี้ยวเหมือนเดิม  โพสต์ 2011-2-10 05:40
หมอชอบบอกว่าไม่เบี้ยวตลอด ทำกับณหมอเหมือนกัน แต่หมอบอกไม่เบี้ยว กำลังจะแก้เห็นกรุทู้นี้กลัวเลยค่ะ

ดูรีวิวเยอะๆหาหมอใหม่คะน้อง โชคดีนะคะ  โพสต์ 2011-2-10 03:28
เราก็เป็นอีกคนหนึ่งที่ทำกับหมอ ศ. ค่ะ รอบแรกเบี้ยวมาทางซ้ายทั้งเท่ง โยกได้ รอบสองไปแก้ก็เหมือนเดิมเลยค่ะ เบี้ยวซ้าย ชัดเจน แต่พอไปถามหมอกลับบอกว่าไม่เบี้ยว และก็หาข้ออ้างไปเรื่อย คนอื่นทั่วไปก็เห็นว่าเบี้ยว มีแต่หมอคนเดียวนี่แหละที่บอกไม่เบี้ยว เครียดมากๆค่ะ
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-10 11:50:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แล้วไปเอาออกหรือยังคะ

ยังเลยค่ะ กำลังหาที่แก้ใหม่อยู่ อยากให้เปงรอบสุดท้าย ต้องเลือกดีๆ  โพสต์ 2011-2-10 14:14
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-10 11:58:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แต่ก้อน่าแปลกใจนะ ว่าคนที่ทำมีปัญหากับแกเยอะมาก แต่ก้อยังมีคนเข้าไปทำกันแกอีก ไม่รู้ว่าเพราะอะไรหน้อ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย friendzzxx เมื่อ 2011-2-10 12:24

ทำศัลยกรรม ก็เหมือนซื้อหวย ทำถูกก็ดีไป ถ้าพลาดกะต้องแก้มือไปเรื่อยๆ คิดว่าเลือกถูกแล้ว แต่สุดท้ายมันก้อไม่เป๊ะซักที ถ้างั้นก็คงต้องสืบหาเกจิอาจารย์ที่แม่นๆต่อไป แต่ที่เค้าว่าที่นั้นดี ที่นู้นเจ๋ง แต่พอเราไปทำ ความซวยก็บังเกิดกับเราอีก

เฮ้ออ!!! นี่ละน๊า ที่เค้าว่าศัลยกรรม ก็เหมือนเสี่ยงดวง สู้ๆนะคะ จขกท.

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้