ดู: 7390|ตอบกลับ: 79
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

5กย. วันเกิด ซีจัง FRESHNIGHT ชื่นชีวาราตรี ของหมู่เฮาเจ้า

[คัดลอกลิงก์]
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
- - HBD ล่วงหน้าครับ C จัง จุ๊บๆ
สุขสันต์วันเกินนะซีชานน

ขอให้มีความสุขมากๆน้อ

คิดอะไรก็ขอให้สมหวัง

ร่ำๆรวยๆล่ำๆหล่อๆ

มาๆๆทานเค้กก่อนตั้งใจทำสุดฝีมือเลยนะนี่

c12.jpg (124.57 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

^
^
^
นี่มันเค้กแต่งงานนิ โดโดเอะ  - -* หรือว่า..................
^
^
^
นี่มันเค้กแต่งงานนิ โดโดเอะ  - -* หรือว่า..................
ต้นฉบับโพสโดย HongRim เมื่อ 2009-9-4 11:50

บอร์ดนี้คนเยอะครับ

เค้กเล็กๆเดี๋ยวทานกันไม่ครบทุกคน ว่าเเต่เจ้าของงานไปไหนนี่

เริ่มหิวเเล้ว

อยากกิน 55+5
HBD เช่นกันจร้า

ชื่นชีวันเมื่อฉันและเธอชิดใกล้
แต่ไฉนเธอห่างฉันไปทุกที
ช่างไม่มีน้ำใจไยดี
ต่อไมตรีสัมพันธ์
เริ่มแต่วันที่เราคบกัน คล้ายเพื่อน
แต่ดูเหมือนมีสิ่งเร้าใจไหวหวั่น
ปล่อยให้รุมสุมทรวงนานวัน
เปลี่ยนเป็น ฉันรักเธออออออออออออออออออ

hbd2c.jpg (44.13 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

HBD ล่วงหน้าค่ะ ขอให้มีความสุขน๊ะ
อาคุงซี

ปีนี้ก็ 35 แล้ว ขอให้ดั้งโด่ง โด่ง

โด่งวัน โด่งคืนนะค๊ะ

คิดอะไรก็ขอให้สมหวังเด้อค่าาา

แต่ละคน เล่นเค้กแต่งงานกันเลยหรา...
ซีจัง ไปช๊อปปิ้งกะปลาคร๊าบ พี่น้อง...
กว่าจะเข้าบอร์ดคงเย็นๆ ค่ำๆ เลย
Happy Birthday ล่วงหน้าด้วยอีกคนนะก๊าบปม

DSC04651.JPG (338.02 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

มีความสุขมากๆครับพี่ซี หล่อขึ้นทุกวันทุกวัน
ขอ ให้ แฟน รัก แฟน หลง .. นะ คับ..  {:13_923:}

Happy  Birth  Day  Kub
ขอร่วม HDB ล่วงหน้าด้วยอีกคนนะค่ะ
แต่ละชิ้นทำไมมันอลังการนักอ่ะ

พี่ไม่มีเค็กหรือของชิ้นโตๆขนาดนี้ให้ซีนะ

น้องๆช่างสรรหากันเก่งจริงๆ

แต่พี่อวยพรให้ซีไม่มีทุกข์ โศกโรคภัย

หรือ ความเครียดใดๆมาเบียดเบีบน

มีแต่สิ่งที่ดี มีมงคลกับชีวิตตลอดไป

O7314720-22.jpg (104.28 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

แวะมากินเค็กด้วยคน
HBD ล่วงหน้านะค่ะ
ไม่มีเค็กให้นะ เยอะแล้ว
เดี๋ยวกินไม่หมด
แวะเข้ามาก่อนออกไปข้างนอก

ฮ่าๆ  ราตรีนี้ยังอีกยาวไกล

ขอแซวกั้งนิดนุง ว่า ไม่ลืมเพื่อน

แต่ลืมวันเกิดเพื่อนหรา  ฮ่าๆๆๆ

ซีเกิดวันที่ 5 กันยาเน้อ  คริคริ

เด๋วมาตอบกลับทุกเม้นด้วยความรักและความคิดถึง

ในวันที่ 5 กันยานะค้าบ  รักนะ จุบุ จุบุ  ฮ่าๆๆๆ
เค้าเพิ่งถึงบ้านอ่ะซีจัง - -*
หวังว่า ของขวัญวันเกิดคงถูกใจนะจ๊ะ
เล่นซะ สุขใจคนให้ ถูกใจคนรับ
เค้าเพิ่งถึงบ้านอ่ะซีจัง - -*
หวังว่า ของขวัญวันเกิดคงถูกใจนะจ๊ะ
เล่นซะ สุขใจคนให้ ถูกใจคนรับ  ...
ต้นฉบับโพสโดย plaa เมื่อ 2009-9-4 18:30

ไปซื้อรายกานมาหรา... เสียดายจัง ถ้าไม่ทำงานจะไปด้วยอ่ะดิ
Happy Birthday คับซีจัง
ขอให้มีความสุขมากมาย
สมหวังในทุกๆเรื่อง
สุขภาพร่างกายแข็งแรง

แล้วก็น่ารักแบบนี้ตลอดไปนะคับ

สุขสันวันเกิดล่วงหน้าจ๊ะ มีฟามสูขม๊าก มาก น๊ะจ๊ะ เด๋วมาHBD อีกค่ะ
ร่วม birthday ด้วยคนค่ะ

มีฟามสุขมั๊กๆ นะ
สุขสันต์วันเกิดคัฟซี

อิ อิ

หรือ จะสุข กระสันต์ดีอ่ะ

อิ อิ

หาคนสุขกระสันต์ด้วยได้ยัง
5555
ป่านนี้หนีเที่ยวแล้วมั้ง
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
24#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-4 23:10:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
สมาชิกใหม่คับ มีความสุขมากๆๆนะคับซีจากแดนไกล
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้