ดู: 53|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รีวิว⭐️เสริมจมูกครั้งแรก และฉีดไมันหน้าผากของมีโซ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ ชื่อมีโซนะคะ
เรามีแพลนจะเสริมจมูกและฉีดไขมันหน้าผากที่รพ.บาโนบากิค่ะ

เรามีความกังวลเรื่องใบหน้ามานานแล้ว ทำให้เป็นคนไม่ค่อยมั่นใจในตัวเองค่ะ
เวลาออกไปข้างนอกก็จะแต่งหน้าเข้มตลอด เพื่อปกปิดความไม่มั่นใจของตัวเอง
ไม่กล้าออกไหนหน้าสดเลยค่ะT^T
และสิ่งที่เราไม่มั่นใจที่สุดก็เป็นจมูกกับหน้าผากค่ะ

ถ้าเพื่อนๆได้ดูรูปก็น่าจะเห็นว่าเเรามีกระดูกโหนกคิ้วสูง แต่หน้าผากแบนเว้าเข้าไปเลยค่ะ
เหมือนผู้ชายเลยใช่ไหมคะㅜㅜ... ก็เลยไม่มั่นใจด้านข้างของตัวเองด้วย

ต่อมาจมูก เมื่อประมาณ 4ปีก่อน ที่จำได้เราเคยฉีดฟิลเลอร์ที่สันจมูก น่าจะประมาณ 1 cc ค่ะ
ตอนที่ฉีดเสร็จสวย โอเคเลย แต่ผ่าไปได้ประมาณเดือนเดียวก็เหมือนจะกลับมาเป็นแบบเดิมแล้วค่ะ
ตอนแรกก็ว่าจะไปฉีดเพิ่ม แต่คนเตือนว่าว่าถ้าฉีดฟิลเลอร์จมูกบ่อยๆ มีสิทธิ์ที่ฟิลเลอร์จะไหลออกด้านข้าง
จมูกจะดูใหญ่กว่าเดิมได้ เลยไม่กล้าฉีดแล้วค่ะ
คนที่เตือนก็คือเพื่อนเราเอง เพื่อนเคยมีประสบการณ์มาแล้วค่ะ

ส่วนเราก็มีประสบการณ์ทั้งฉีดฟิลเลอร์สันจมูก และร้อยไหมปลายจมูกด้วย
ตอนนั้นตั้งใจจะไปฉีดโบท๊อกซ์ แต่น่าจะโดนหลอก กลายเป็นร้อยไหมเฉย ไม่เห็นผลด้วย
สรุปก็กลับมาเป็นจมูกเดิมของเรา ปลายกลม มีฮัมพ์ด้วยนิดนึง
เวลายิ้มจมูกยิ่งบาน ฉีดโบท๊อกซ์ก็ไม่เห็นผล
รอบนี้ตัดสินใจทำจมูกจริงๆ ที่บาโนบากิแล้ว ขอให้ออกมาสวย จะได้มั่นใจตัวเองมากขึ้นค่ะ
เราเข้าห้องผ่าตัดแล้ว จะได้ออกมาสวยปังแบบที่หวังไหมนะ มีรอชมกันค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้