ดู: 1385|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] หน้าอกใหม่นี้...ทำมาที่ thesib clinic ค่ะ...เราอยากบอกต่อ

[คัดลอกลิงก์]
ไม่มีอะไรมากก็แค่อยากโชว์หน้าอกตัวเองให้คนที่สนใจได้เอาไว้ดู เอาไว้ศึกษาค่ะ

หน้าอกสวยใช่มั้ยละค่ะ คลินิกที่เราไปทำชื่อ thesib clinic ทำกับคุณหมอดารินทร์ ม่วงไทย ขอแนะนำตัวให้เพื่อนๆ ได้รู้สึกสักนิด เราอ้อม น้ำหนัก 47 กิโล สูง 160 เซ็นติเมตร อายุ 28 แล้วค่ะ ยังคงสถานะความโสดไว้อยู่ ก็อยากเปลี่ยนแปลงตัวเองเผื่ออะไรจะดีขึ้นมาบ้าง ก็เลยตั้งใจที่จะเสริมหน้าอกนี่แหละเผื่อจะได้มีหนุ่มๆ สะดุดตาสักหน่อย "พูดเล่นนะค่ะ55555" คือตั้งใจอยากเปลี่ยนตัวเองให้ดูดีขึ้น มั่นใจมากยิ่งขึ้นกับการแต่งตัว ก็เลยเสริมหน้าอกนี่แหละค่ะ

อ้อมเป็นลูกสาวคนเล็ก ซึ่งมีพี่น้อง 2 คน เราเป็นคนเล็ก ส่วนพี่สาวเกิดมาโชคดีที่มีหน้าอกใหญ่กว่าเรา ซึ่งเป็นพันธุ์กรรมทางครอบครัวพ่อ ส่วนของเราดันนมเล็ก นมแบน คงเป็นคกรรมพันธุ์ทางแม่ ซึ่งแม่ก็ไม่มีหน้าอกเหมือนเรา ขนาดแม่มีลูก2คนหน้าอกก็ยังเล็กเหมือนเดิมเลย ด้วยความอายุเราก็เริ่มจะมากขึ้นเรื่อยๆ อีกไม่กี่ปีอายุก็จะเข้าหลักสาม ดังนั้นเริ่มมองเห็นแล้วว่าถ้าแก่กว่านี้ก็คงจะมาศัลยกรรมไม่ไหว้ ทำสักที ก็เริ่มมองหาข้อมูลในเว็ปไซต์และกลุ่มศัลกรรมต่างๆ อ่านและวิเคราะห์ดูว่าจะทำที่ไหน ทำกับคุณหมออะไรถึงจะทำแล้วสวย เราอ่านมาเยอะมากอ่านและดูรีวิวแทบจะทุกคุณหมอเลยค่ะ

แต่สุดท้ายก็ตัดสินใจที่จะทำกับคุณหมอดารินทร์ ม่วงไทย เราดูผลงานของคุณหมอแล้ว รู้สึกชอบมากที่สุดคนมารีวิวกันเยอะ เราไม่ได้อ่านแค่รีวิวเสริมหน้าอกนะค่ะ เรายังดูศัลยกรรมที่คุณหมอทำอื่นๆ อีกด้วย แต่ตอนนี้ขอแก้ไขจุดนี้ไปก่อนทำหน้าอกก่อนอื่นๆ ค่อยว่ากัน ตอนไปปรึกษาคุณหมอและเจอกับคุณหมอครั้งแรก คุณหมออัธยาศัยดี พูดแนะนำแบบตรงไปตรงมา คุณหมอแนะนำอ้อมให้เลือกเสริมซิลิโคน ให้ทำแบบทรงกลม ขนาด 350 CC เป็นซีลีโคนของ Mentor เป็นคนตัวเล็ก อย่าใส่ใหญ่เกินกว่านี้ ขนาด 350 CC เหมาะกับเราที่สุด เพราะถ้าใส่ไซส์ที่มันใหญ่เกินไปจะดูทรงไม่เป็นธรรมชาติและไม่สมส่วน เราเข้าใจที่คุณหมอแนะนำเลยตัดสินใจเชื่อตามคำแนะนำของคุณหมอ  สุดท้ายทำออกมาก็สวยและดูเป็นธรรมชาติจริงๆ อย่างที่คุณหมอได้แนะนำเรา

ใครสนใจและอยากเสริมหน้าอกที่ thesib clinic ก็โทรไปที่เบอร์ Call Center 088-2228660 เพื่อรับคำปรึกษาได้นะค่ะ ทำแล้วสวยก็อยากบอกต่อๆ กัน

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้