ดู: 1649|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] อัพเดตเสริมหน้าอกที่ The Sib 3 ปีแล้วจ้า

[คัดลอกลิงก์]
                 มีหลาย ๆ คนถามทรายเข้ามาว่า ทำหน้าอกไปนาน ๆแล้วจะสวยเท่าหลังทำแรก ๆ ไหม หน้าอกทำแล้วนิ่มหรือเปล่า หัวนมชาไหมมีอาการอะไรผิดปกติหลังทำไหม แล้วก็อีกหลายอย่างอื่น ๆ มากมาย วันนี้ทรายจะมาบอกเล่าอธิบายให้ได้ฟังกันทุกประเด็นเลยจ้า
                สวัสดีจ้าแนะนำตัวก่อน ชื่อ ทราย นะคะ ทรายทำหน้าอก Barbie Breast ที่ The Sib Clinic ตอนนี้ก็เกือบ ๆ 3 ปีแล้วค่ะ ทำตั้งแต่ปี 59 ตอนนั้นที่อยากทำหน้าอก เป็นเพราะทรายไม่มีนมเลยยอายุก็เยอะแล้ว แต่ทำไมนมไม่ใหญ่ตาม! พยายามลองหลายวิธีแล้วอะไรที่บอกว่ากินแล้วจะนมใหญ่ออกกำลังกายท่านั้นท่านี้ ก็มิได้ช่วยนำพาให้นมทรายใหญ่ขึ้นเลย

นี่คือรูปก่อนทำเด้อที่เห็นนี่คือคัพ A นะจ้ะซิส 55555ขำแห้งมาก เวลาแต่งตัวคือยากมากต้องพึงเสื้อในที่มีฟองน้ำสักครึ่งนึง โกยยยมันขึ้นมา หลัง ๆ ชักเริ่มรำคาญตัวเองทำไมชั้นต้องลำบากอะไรขนาดนี้! เพื่อนก็ยุให้ไปทำนมซะจะได้ไม่ต้องมาบ่นบ่อย ๆ ได้จ้าเฟรนนน ทรายจัดให้ อิอิ
                ทรายเลือกทำนมที่The Sib Clinic ค่ะเพราะที่นี่มีรีวิวให้ดูเยอะมากก แล้วก็พูดกันปากต่อปากเลยค่ะว่าหมอดารินทร์เชี่ยวชาญเรื่องการเสริมหน้าอกจริง ๆแล้วก็ทำหน้าอกได้ออกมาสวยธรรมชาติมาก ที่นี่จะไม่เน้นทำตามใจลูกค้านะคะอยากได้ใหญ่ ๆ ฝืนธรรมชาติคือไม่ได้เพราะหมอดารินทร์เค้าเป็นห่วงในอนาคตข้างหน้าต้องมีปัญหาแน่ ๆที่นี่เลยจะเน้นการทำหน้าอกแบบสวย พอดีตัว เข้ากับสรีระ ทรายปรึกษาเสร็จก็ไม่รอใดๆ ทั้งสิ้น ลงคิวทำไปเลยจ้า

นี่คือหน้าอกปัจจุบันของทรายนะคะสวยพอดีตัวทรายมากก ทรายทำที่ 350 cc. ซิลิโคนMentor ค่ะที่เลือกยี่ห้อนี้เพราะผลิตออกมานานแล้วมีงานวิจัยที่เชื่อถือได้ว่าไม่เป็นอันตรายต่อร่างกายค่ะมาที่คำถามที่มีคนถามทรายเข้ามากันนะคะ
ถาม : หลังทำหน้าอกไปหลายปีแล้วหน้าอกนิ่มไหม?
ตอบ : นิ่มมากจ้ายิ่งนานไปยิ่งนิ่ม แบบธรรมชาติมากกว่าตอนทำมาใหม่ ๆ อีก
ถาม :หัวนมชาไหม หัวนมมีความรู้สึกเหมือนเดิมหรือเปล่า?
ตอบ : มีความรู้สึกเหมือนเดิมทุกประการจ้า

ถาม : มีอาการอะไรผิดปกติหลังทำไหม?
ตอบ : ไม่มีเลยค่ะหน้าอกเข้าที่ไวมาก ๆ ไม่ค่อยช้ำ ไม่ค่อยบวมด้วยทั้งนี้ก็ขึ้นอยู่กับร่างกายของแต่ละคนด้วยนะคะการฟื้นตัวหลังผ่าตัดแต่ละคนไม่เหมือนกัน
ถาม : รอยแผลเป็นยังไงบ้างเห็นชัดไหม
ตอบ : รอยแผลของทรายจางมากๆ แล้วก็ซ่อนอยู่ตรงใต้ราวนม เวลาใส่ชุดว่ายน้ำก็ไม่มีใครเห็นแผลเลยย เนียนๆ

ไม่เห็นแผลเลยจริง ๆ
                ทรายก็ตอบคำถามที่ทุกคนถามกันเข้ามาแล้วน้าอยากจะบอกว่าที่เดอะซิบส์ทำหน้าอกสวยจริง ๆ ไม่ได้โม้ ทำเองเสียเงินเองไม่มีสปอนเซอร์ใด ๆ 55555 ถ้าใครสนใจอยากดูรีวิวเพิ่มเติมก็สามารถเข้าไปดูได้ที่“the sib beauty clinic” เพจนี้นะคะ เนื่องจากตอนทรายหาขึ้นมาหลายเพจมากงง 5555 วันนี้ไปก่อนแล้วสวัสดีค่า

2.jpg (367.99 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 8)

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้