ดู: 1794|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ขอถามเรื่องหมอบุญถิ่นหน่อยคร่ะ

[คัดลอกลิงก์]
คือว่า ภายในอาทิตนี้จะไปทำจมูกกับหมอ บุญถิ่น
แต่ยังไม่ได้จองคิวเลย อยากรู้ว่าถ้าบุกไปนี้ ต้องไปแต่เช้าใช่ไหมคร่ะ แต่คลีนิคมันยังไม่เปิดไม่ใช่หรอ
แล้วไปถึงต้องบอกเค้าว่าไงอ่ะคร่ะ วานช่วยตอบหน่อยน่ะคร่ะ ตื่นเต้นมาก
หมอบุญถิ่นนี้ดีจริงๆใช่ไหมคร่ะ?
ไปซัก7.30เลยค่ะ
แล้วก้ไปยืนรอหน้าร้านที่ปิดอ่ะ
น่าจะได้ทำ ...
ดีชัวร์ค่า..แต่ได้แบบหน้าเดิม แต่มีมิติ ดูคมขึ้นนะคะ
ไม่ได้เปลี่ยนเป็นคนละคน แบบเป็นธรรมชาติน่ะค่ะ
แต่เค้าบอกกันว่า หมอเฉลิม ฟอร์จูนนี่เปลี่ยน ผีเป็นคนเลยน้า..
55+
เราก็เป็นอีกคนที่ไปทำกับหมอบุญถิ่น ตอนนี้จะครอ 2 สัปดาห์ แล้ว
เราว่าคุณหมอ ทำออกมาแล้วดูสวยเป็นธรรมชาตินะ สวยดี ไม่โด่งมากเกิรไป
เราก็จะไปทำกับหมอบุญเหมือนกัน
จะไปขอคิววันเสาร์นี้แหละ
เอาใจช่วยนะค๊าบบบบบบบบ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-10-12 17:08:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันเสาอาทิตนี้ คนจะเยอะไหมอ่าคร่ะ
บ้านเราอยู่รังสิตอ่ะ ต้องนั้งรถอะไรไปอ่อ
เราก้อไปทำกับหมอบุญถิ่นมาเหมือนกานนะ เมื่อวันที่ 08-10-2010 ตอนนี้ก็เข้าวันที่ 5 แล้ว มีเขียวนิดหน่อย หมอมือเบามากไม่ปวดเลย
เรารอคิววันที่ 5 พย. อะ

กัวจัง ได้เวลาทำใจสักพัก

แต่กัวน่าบวมจนไปเรียนไม่ได้นี้สิค่ะ

แต่เลือกทำวันศุกร์ จะได้มีเวลาพักบ้าง
สู้ๆค่ะ ทำมาแล้วเหมือนกันที่หมอบุญถิ่น  เดิือนกว่าแล้วล่ะ ธรรมชาติดีมากเลยค่าาา
อย่าลืมมารีวิวให้ดูนะจ๊า  
หมอรับแก้ที่ฉีดมาปะคะ
สู้ๆค๊ะ ขอให้ทำออกมาทุกคน ดูดีทุกคนไม่มีปัญหา  สาธุ
เราโทไปนัดคิวกะหมอ มาอ่ะเมื่อ4-5 วันที่แล่ว หมอไม่มีคิวว่างเลยเดือนนี้ เราได้คิว เดือนหน้า วันที่ 4 อ่ะ11โมงเช้า เราศึกษา ดูรีวิที่พอทำให้เพื่อนๆมาเปงเดือนเลย ก่อนตัดสินในทำเราคิดว่าน่าจะ โอเค นะ ลองๆพิจราณาดูแล่วกัน เปงกำลังใจไห้นะ
เค้าไปทำมาวันที่ 29 ตค บุกไปตอน 16.30 น. ยังได้ทำเรย วันนี้วันที่ 3 แร้วยังบวมยุเรยจร้า
ยังไงลองๆเค้าไปปรึกษาคุณหมอก่อนได้นะคระ
สู้ๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้