ดู: 3783|ตอบกลับ: 28
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวเสริมจมูกใหมีที่ Dmor Clinic ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pangkako เมื่อ 2018-4-22 14:15

สวัสดีค่าาาทุกคน ขอแนะนำตัวก่อน เราชื่อแป้งนะ วันนี้เราจะมาพูดเรื่องเสริมจมูกที่ Dmor Clinic ค่า
    ก่อนอื่นต้องบอกก่อนเลยว่า เราคิดจะทำจมูกมาหลายปีแล้ว นั่งศึกษาหาข้อมูลมา2-3ปี นั่งดูรีวิวคลินิกนู้นนี้ไปเรื่อยๆ แต่ก็ยังไม่เจอที่ที่ถูกใจเลย จนเราเริ่มจะถอดใจไม่ทำละ 555555 กลัวเป็นเคสหลุดบ้างแหละ กลัวเหมือนพริตตี้บ้างแหละ กลัวทะลุ กลัวเอียง กลัวมันทุกอย่างเลย 5555 แต่เราก็เจอคลินิกนึงในเฟสบุค ก็เข้าไปดูเรื่อยๆ ก็เอะใจว่า เฮ้ย รีวิวเค้าไม่ได้คัดแต่คนสวยๆเทพๆมานะ มีรีวิวหลายอายุ มีทั้งคนสวยและคนธรรมดาทั่วไป ซึ่งโดยทั่วๆไป คลินิกชอบคัดแต่คนสวยๆมาทั้งนั้นนนน และคือเข้าใจใช่มะ คนสวยทำอะไรก็สวย แต่เราไม่ได้สวยอย่างเค้าไง 55555 และคือที่ชอบมากตรงที่ คลินิกนี่รีวิวดูธรรมชาติทุกคน ดูไม่โป๊ะอ่ะ เราเลยลองสอบถามดู และส่งรูปให้คุณหมอวิเคราะห์ คุณหมอก็ตอบคำถามได้ดีมาก เข้าใจอะไรหลายอย่างขึ้นมาก อย่างเช่น การเสริมจมูกที่ดี ควรวางซิริโคนใต้เยื่อหุ้มกระดูก เพื่อให้รัดติดกับกระดูก ลดการเอียงได้ส่วนนึง และทำให้ดูเป็นธรรมชาติ เราเลยตัดสินใจ เอาก็เอา ลองดูสักตั้ง!!! นัดวันทำเลยจย้าาา 5555 (ไม่ค่อยรีบเล้ยยยย) เราเลือกทำกับคุณหมอตุ๊กค่ะ
    พอถึงวันนัด เราก็มาตามเวลาที่นัดไว้(จะเป็นเวลาก่อนเข้าทำประมาณ1ชม. เพื่อเตรียมตัวก่อนเข้าห้องผ่าตัด) แอบกระซิบว่าคลินิกสวยและสะอาดมาก และพี่ๆดูแลดีมากกกกกกก น่ารักสุดๆ เป็นกันเอง ทำให้เราหายกลัวได้เยอะเลย พอถึงเวลาขึ้นเขียง บอกเลยว่าแอร์หนาวแค่ไหน ก็เหงื่อแตกพลั่กๆๆๆ เพราะว่ากลัว 55555 แต่ก็มีพี่ผู้ช่วยคุณหมอชวนเม้ามอยเลยลืมๆกลัวไปได้บ้าง คุณหมอจะเริ่มฉีดยาชาก่อนเลย มือเบามากกกก เจ็บน้อยมาก และเราชอบเทคนิคการฉีดยาของคุณหมอที่ทำให้เจ็บน้อยที่สุด และต่อมาคุณหมอจะเราเหลาซิลิโคนให้เข้ากับใบหน้าของเรา เค้าจะเหลาเคสต่อเคส ทุกคนจะมีซิลิโคนที่เป็นลิมิเตด 5555 หลังจากนั้นเราก็ไม่รู้อะไรที่หน้าแล้ว นอนฟังเพลงไปเพลินๆ อ้อๆลืมบอกไปว่าคุณหมอไม่ใช้ยาสลบนะจ๊ะทุกคนนน เพราะเมื่อทำเสร็จคุณหมอจะยังไม่เย็บ จะให้เราค่อยๆลุกขึ้นดูทรงจมูกก่อน ถ้าไม่โอเค ถอดมาทำใหม่ค่ะ!!! ไม่สวยคุณหมอไม่ให้ออกจากห้องเบยยยย อ๊ะ มาดูรูปกันบ้างดีกว่า

มาที่ภาพก่อนทำดีกว่า

วันแรกที่กำลังบ้าน

วันต่อมาเริ่มเห็นรอยช้ำเล็กน้อย

วันที่3 รอยช้ำเริ่มจางแล้ว เย้ๆๆๆ

วันที่5 แอบออกไปซื้อของในห้าง รอยช้ำแทบจะหายหมดแล้วววว แต่ยังบวมอยู่ 5555

วันที่7 ออกไปทำงานแย้วววว

วันที่15 แล้วนะะะ

วันที่20

ครบ1เดือน เย้

2เดือนนะเออ

รูปนี้3เดือน

ปัจจุบัน 4 เดือนแว้ววววว

ใส่แว่นได้แล้วหนา

อ๊ะๆ เปรียบเทียบให้เห็นชัดๆ

สำหรับเราถือว่าชอบมากๆนะคะ ไม่โป๊ะเกิน และหน้าดูมีมิติขึ้น แต่ต้องรอยุบอีกเนอะ คุณหมอบอกยังบวมอยู่เลย  
ไว้ว่างๆเข้ามาอัพเดทนะคะ

1524378847484.jpg (103.48 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 15)

ตอนไม่เสริมน่ารัก ตอนเสริมแล้วสวย
ดัดฟันอยู่ เสริมได้ไหมค่ะ
น่ารักมากเลยค่ะ ทำอะไรบ้างค่ะ
ทำแล้วดูดีเลยค่ะ คลีนิกอยู่รัชดา 36 ใช่ไหมค่ะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-6-14 21:55:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
cookkai23456 ตอบกลับเมื่อ 2018-5-29 13:40
ดัดฟันอยู่ เสริมได้ไหมค่ะ

ได้ค่า แต่งดดึงเหล็ก2เดือนหลังเสริมน๊าาา
ปล.แนะนำให้ปรึกษาคุณหมอค่ะ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-6-14 21:56:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
pp333 ตอบกลับเมื่อ 2018-5-31 16:27
น่ารักมากเลยค่ะ ทำอะไรบ้างค่ะ

ทำตากับจมูกค่ะ ตาทำมานานมากแล้วค่า
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-6-14 21:57:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
peeye ตอบกลับเมื่อ 2018-6-12 10:41
ทำแล้วดูดีเลยค่ะ คลีนิกอยู่รัชดา 36 ใช่ไหมค่ะ

ใช่จ้า อยู่แถวๆปากซอยเลยค่ะ
ตัวเองน่ารักมากเลยคะ ทำอะไรไปบ้างค่ะ ราคาเท่าไร ตอบหน่อยนะคะ
ใช้กระดูกอ่อนหลังหูด้วยหรือป่าวค่ะ
น่ารักมากๆเลยค่ะ ก่อนทำก็สวย ทำเเล้วคมมากๆ
หูยยยยยยยยย น่ารักโคตรเลย
คนนี้ก็สวย สวยมากๆเลย ลูกสาวคุณหมอตุ๊กอีกคน
จมูกสวยค่ะ ยิ้มมาทีใจเเทบละลายเลย
สวยมากคะ เก็บตังเเปบ จัดไปจะทำจมูกพร้อมคางเลยย
เก็บตังก่อน จะไปทำที่นี่เเน่นอนค่ะ ชอบทรงมาก สวยทุกเคสเลย

สวยมากคะ มีชื่อทรงซิลิโคนไหมคะ
น่ารักค่ะ ดูเป็นธรรมชาติดี
มีอัพเดทอีกไหมค่ะ
สวยมากกกก ราคาเท่าไรคะ มีโปรอะไรไหมคะ
คนนี้ก็สวย ชอบดีมอร์คลินิกอ่ะ ทำจมูกออกมาเเล้วเป็นธรรมชาติมากๆ
สวยมากกกกก อยากเห็นรูปอัพเดตค่ะ
สวยจัง หมอใช้ซิลิโคนอะไรคะ
ขอราคาด้วยนะคะ อยากไปทำจริงๆ สนใจดีมอร์มากๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้