ดู: 894|ตอบกลับ: 15
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ถึงจมูกจะแบนขนาดไหน ‘เลอลักษณ์’ ก็ช่วยงัดขึ้นมาได้ อิ้อิ้

[คัดลอกลิงก์]
        วันนี้มีเรื่องมาเม้าให้ฟังค่ะทุกคน ไม่ใช่เรื่องของใครที่ไหนก็เรื่องของตัวเองเนี่ยล่ะ 5555 ก่อนอื่นก็ขอทักทายทุกคนก่อนนะคะ สวัสดีค่ะเราชื่อบีมนะคะ เรื่องที่เราจะเม้าวันนี้ ในนี้ ก็คงจะไม่พ้นเรื่องศัลยกรรมแน่นอน ฮ่าๆๆๆ คือว่าเราไปเสริมจมูกมาก็เลยอยากเอามารีวิวอะค่ะ

รูปก่อนเสริมของเราเอง มีความแบน แบนมาก แบนสุดแบบฉุดไม่อยู่ เห็นแบบนี้เราเสริมจมูกที่ รพ.เลอลักษณ์ เลยนะคะ ปลอดภัยได้มาตรฐานหายห่วงแน่นอน รู้จักเพราะว่าดูจากเพจศัลยกรรมมาแล้วก็มีคนรู้จักแนะนำมาด้วย เห็นว่าดี ทำออกมาปังๆกันทั้งนั้นเลย ไม่เลือกยังไงไหว อิอิ อันนี้เสริมกับหมอวีรวุฒิค่ะ ทรง Idol Nose เน้นสันจมูกพิเศษ ซึ่งเป็นจุดสำคัญมากจริงๆ 555 อยากให้ทุกคนดูภาพไว้ เหมือนก่อนแบนยังไง ไม่มีดั้งยังไง ต่อจากนี้จะตรงกันข้ามทู๊กกกกอย่าง....
        นี่ตอนที่คุยกับเจ้าหน้าที่เค้าแนะนำดีมาก แจ้งข้อมูลละเอียดมาก ก็คือหลังจากทำจมูกไปให้งดอาหารอาหาร อาหารหมักดอง อาหารแสลงทุกอย่างเลย แล้วก็ให้นอนหมอนสูงๆ กินยาตามแพทย์สั่ง คอยประคบเย็นบ่อย น้ำมะพร้าว น้ำใบบัวบกสามารถกินได้ด้วย จะได้ลดบวมและรอยช้ำด้วย เห็นแบบนี้ข้อมูลแน่นเหมือนกันน้าาาา จำได้ทุกช็อต 5555…เม้ามากมายเดี๋ยวมาดูหลังทำกันค่ะ

หลังทำไปได้ 1 วัน

หลังทำวันที่ 3 ค่ะ

หลังทำวันที่ 6

อาการบวมยุบลงกว่าเดิมค่ะ แต่ก็ยังมีรอยเขียวช้ำอยู่นิดหน่อย  ไม่ซีค่ะไม่ซี แค่นี้จิ๊บๆ เดี๋ยวพอหายมันก็จะต้องสวยกว่าเดิมหน่อยๆนะรู้บัง? 555 ปล.อรรถรสเนอะ อิอิ

หลังทำ 15 วัน เริ่ดมาก รอยช้ำเริ่มหายไปละ และที่ชอบมากที่สดเลยคือดั้ง ดั้ง ดั้ง ใช่ค่ะจะไม่ให้ชอบได้ไงเพราะมันโด่งกว่าเดิมมากกก จากเมื่อก่อนที่แบ๊นแบน แต่ตอนนี้โด๊งโด่ง กราบหมอวีรวุฒิเลยค่าาาา หลายคนทักมาว่าดูดีขึ้นด้วยอะ เป็นปลื้มจ้าาาา...

เตงไปฉีดผิวกับสิวหน่อยไหมตอนนี้ที่เลอลักษณ์เขามีโปรโมชั่นิค่ะ ? แต่จมูกไม่โป๊ะนะออกมาสวยค๊า เหลือแค่ฉีดผิวกับสิวก็สวยแว้วววววววว
จมูกดูโด่งขึ้นมาก
จมูกโด่งสวยมากกกก
หน้าคมสวยขึ้นนน
จมูกโด่งสวยค่ะ
จมูกโด่งสวยค่ะ
โด่งพุ่งสวยมากเลยค่าา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้