ดู: 922|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ผู้ชายสายหล่อยอมรับเสริมจมูกกับ “รพ.เลอลักษณ์” ชีวิตดีขึ้นมั่นใจมากขึ้น

[คัดลอกลิงก์]
        สวัสดีคับ ผมหนุ่มนะคับ ไม่ใช่หนุ่มธรรมดา หนุ่มมากๆด้วย 5555 หยอกเล่นคับบบบ ก็วันนี้จะมาอัพเดทหลังจากเสริมจมูกให้ดูกันคับ แต่ผมขอบอกก่อนนิดนึงว่า จริงๆแล้วผมไม่ได้หล่อมากมายอะไร ออกจะขี้เหร่ซะด้วยซ้ำ แต่จากนี้ผมจะหล่อ ล้ำ อ้ำก็สู้ไม่ได้ แฮร่ ไม่ขนานนั้นคับ แต่ก็มีหลายคนทักเข้ามาว่าดูดีขึ้นอะไรประมาณนี้ เดี๋ยวให้ดูรูปก่อนทำก่อน ได้เอามาเปรียบเทียบหลังทำได้ 5555

สำหรับ 2 ภาพนี้จะเป็นก่อนทำครับ จะบ้าตายเกิดมาเป็นผู้ชายไร้ดั้ง ฮั่นแหนะมีคำพูดตลอดเลยเรา 5555 ดีนะคับที่ผมได้หมอกิตติศักดิ์ช่วยอัพความหล่อให้ ไม่งั้นแย่แน่นอน เอาเป็นว่ามาชมความหล่อแบบไม่บันยะบันยังกันดีกว่า 5555

บ๊ะๆๆๆ พอได้มั้ยคับสาวๆ นี่ทำได้เกือบๆ 1 เดือนคับก็เลยเอามาอัพหน่อยๆ ยังไงก็อย่าหมั่นไส้ผมเลยคับ แค่ขำๆให้มันน่าอ่านเฉยๆ ใครสนใจศัลยกรรมให้มองมาที่ รพ.เลอลักษณ์นะคับ บริการทุกระดับประทับใจจริงๆ

ดูหน้าเปลี่ยน
ดูดีมากเลยค่ะ
ดูหล่อ เท่มากเลยค่ะ
จมูกเรียวสวยมากค่ะ
ดูเท่เลยค่ะ ทรงจมูกก็สวย
ทรงจมูกสวยค่ะ เข้ากับหน้า
หน้าเปลี่ยนดูดีขึ้นค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้