ดู: 406|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] หลังแก้จมูกกับหมอโอ๋ อาศยา ที่ ASAYA CLINIC

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย minimym เมื่อ 2017-9-10 16:03

สวัสดีค่ะเพื่อนๆทุกคน

ก่อนอื่นขอแนะนำตัวเองอีกครั้งนะค่ะ เราชื่อ มิ้มค่ะ กระทู้นี้เป็นกระทู้ที่ 2 ของมิ้มแล้วนะค่ะ สำหรับคนที่พึ่งติดตาม อาจจะสงสัยว่า มิ้มกระทู้ข้อความอะไรไป มิ้มขอเท้าความสั้นๆ ถึงที่มาของการตั้งกระทู้ของมิ้มในครั้งนี้สักเล็กน้อยนะค่ะ เพื่อจะได้ให้คนที่พึ่งจะมาเข้ามา หรือพึ่งจะติดตาม ได้เข้าใจในที่มาที่ไปด้วยค่ะ
มิ้ม อายุ 30ปีค่ะ เคยเสริมจมูกมาครั้งหนึ่ง ตอนแรกชอบประทับใจมาก แต่พอนานเข้าเพื่อนๆและคนรอบข้างต่างก็เข้ามาทักว่าหน้าดุ หน้าเหมือนผู้ชาย มิ้มเลยตัดสินใจแก้จมูกกับหมอโอ๋ อาศยา ที่ อาศยาคลินิก ค่ะ และตอนนี้ก็ครบกำหนดหลังจากแก้เป็นเวลาสองเดือนพอดี มิ้มก็เลยจะมาอัพเดต ทรงจมูกปัจจุบันของมิ้มให้ได้ชมกันค่ะ

*** ก่อนที่จะไปชม มาย้อนดูรูปก่อนแก้กันนิดนึ่งนะค่ะ อิอิ! ***

รูปก่อนแก้จมูกนะค่ะ

รูปหลังแก้จมูกทันทีค่ะ

รูปหลังแก้จมูก 1 เดือนค่ะ

*** แล้วก็ล่าสุดนะค่ะ เป็นรูปปัจจุบันหลังจากแก้จมูกครบ 2 เดือนค่ะ ***

โดยรวมแล้วพอใจมากกกกกกกเลยค่ะ หน้าดูหวานขึ้น และทรงจมูกก็ดีขึ้นมากด้วยค่ะ^^!

สำหรับเพื่อนๆคนไหนที่สนใจอยากจะแก้จมูก ราคาไม่แพง บริการดี และเป็นกันเอง มิ้มขอแนะนำ Asaya Clinic ให้เป็นอีกทางเลือกให้ทุกคนได้ตัดสินใจ คุณหมอใจดี และเป็นแพทย์ผู้เชี่ยวชาญด้านศัลยกรรมโดยตรงอีกด้วย น่ะค่ะ

สวัสดีค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้