ดู: 1172|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ปากกระจับสุดเซ็กซี่แค่ยิ้มมุมปากก้ละลายแล้วค่ะ ที่รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

อุ้ย!ตายว้ายยยยกรี้ดด อิอิ เห็นปากกระจับแสนสวยของหนูกันไหมค่ะ ที่แค่ยิ้มแบบซ่อนความเซกซี่เพียงแค่เรามีปากที่เซ็กซี่อิอิ ตอนทำมาช่วงแรกๆไมชินเลยค่ะ เพราะอะไรใช่ไหมค่ะเพราะเวลาเรายิ้มเพื่อนบอกว่าใจจะละลายเลยทีเดียว! แสดงว่าการทำปากกระจับของเราทำให้เราดูสวยขึ้นและ มีเสน่ห์มากขึ้นค่ะ ปากมันก็เป็นส่วนสำคัญเลยค่ะบนใบหน้าเรา เพราะมันจะช่วยให้เรา ถ่ายรูปออกมาสวยมากค่ะ เมื่อก่อนรีบเม็มปากถ่ายรูปค่ะ อิอิ แต่อยากมองมุมไหนก้สวยไงค่ะ อิอิ

เมื่อก่อนปากเราไม่ได้เป็นกระจับอย่างที่เพื่อนๆเห็นนะค่ะ ปากเราจะไม่ได้หนามากค่ะแต่เราไม่มั่นใจไงค่ะ เวลาเราจะถ่ายรูปหรือพูดคุยมันดูไม่สวยซะเลยค่ะ เหมือนคนที่โกดใครมาเลย ปากเป็นทรงตรงเลยค่ะ ไม่มีส่วนที่เป็นกระจับ เวลามองโดยรวมเวลาเราไม่ยิ้มมันทำให้เราดูหน้าบึ้งค่ะ  แง่ๆๆ รูปภาพประกอบด้านล่างเลยค่ะ

สาเหตุนี้ไงค่ะทำให้เราต้องมาทำปากกระจับ อือิ ถามว่าเราจะกลัวไหมก็กลัวน่ะ เพราะการทำปากกระจับจะต้องใช้ความชำนาญของแพทย์ในการทำศัลยกรรมปากกระจับให้ดูสวยจะต้องมีฝีมือในการเย็บที่บรรจง ละเอียดมากๆค่ะ
เราเริ่มด้วยการโทรจองเข้ามาหลังจากที่มีการศึกษารีวิวในเน็ตค่ะโรงพยาบาลเลอลักษณ์ทำออกมาสวยมากค่ะ เราเห็นแล้วเรายังชอบเลยค่ะ เพราะการที่เราได้ทำในโรงพยาบาลค่อนข้างที่จะเชื่อถือได้ค่ะ  ด้วยความเป็นมืออาชีพของคุณหมอค่ะ เราได้คิวแล้วก็มุ่งหน้าเข้าสู่ นนทบุรีคะโรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ  เข้ามาก็รู้สึกตื่นเต้นน่ค่ะ ที่จะได้ทำปากกระจับแล้ว อิอิ ลบคำพูดที่ว่าปากเราหนาไปได้เลยค่ะ เข้าไปทำนี้ยิ่งจะตื่นเต้นค่ะ คุณหมอก็ถามน่ะค่ะ ว่าชอบทรงปากแบบไหนเราก็บอกอยากได้เป็นกระจับธรรมชาติสวยๆค่ะ  ตอนทำก็ไม่ได้รู้สึกเจ็บเลยค่ะ เพราะที่นี้เค้ามียาชาละยานอนหลับให้ค่ะ พอตื่นขึ้นมาปากเราก็เป็นรูปทรงกระจับสวยแล้วค่ะ  คุณหมอใจดีมากๆค่ะ ให้คำปรึกษาดีมากๆๆๆ เราเห็นถึงความบรรจงในการเย็บปากกระจับสวยมากๆๆค่ะ อิอิ เดวมาดูภาพกันน่ะค่ะ

เข้าสู่วันที่2 ค่ะ ปากเราแทบจะไม่บวมเลยค่ะ ยังคงความเป็นกระจับอยู่ค่ะ ช่วงนี้เราก็จะรู้สึกตึงๆหน่อยค่ะ ประคบเย็นเพื่อให้หายบวมค่ะ ทานอาหารช่วงนี้ก็จะต้องรักษาความสะอาดหน่อยค่ะ เพราะเราทำปากมาเลยต้องดูแลเป็นพิเศษ

มีใครหลายคนบอกหนูว่าแค่ทำปากกระจับชีวิตเราจะเปลี่ยนไปขนาดไหนกัน สำหรับเราวันนี้มันเปลี่ยนไปเยอะมากเลยนะค่ะ มีแต่คนทักว่าทำปากกระจับมาแล้วดูสวยน่ารักขึ้นค่ะ  เวลายิ้มเราดูมีเสน่ห์มากขึ้นค่ะ เราเลยคิดว่านี้ก็เป็นอีกสิ่งหนึ่งน่ะค่ะ ที่ทำให้เปลี่ยนเพราะเวลาใครที่ได้พูดคุยกับเราเค้าจะรู้สึกว่าหน้าเราไม่ได้บึ้งตึงเหมือนเดิมแล้วค่ะ

และอีกอย่างใช่ไหมค่ะ เวลาเราถ่ายภาพเราจะไม่ต้องเม้มปากหน้าๆของเราอีกต่อไป+5555 เพราะอันนี้เป็นข้อที่สำคัญมากๆๆค่ะ เพราะเวลาหนูถ่ายภาพหนูสัมผัสได้ว่าเราถ่ายภาพแล้วมุมภาพภาพของเรามากขึ้นค่ะ และสวยน่ารักมากขึ้นจริงๆค่ะ นี่แค่ 5 วันเองนะค่ะ

และสุดท้ายนี้นะค่ะ การทำปากกระจับให้ดูสวยนั้นต้องอาศัยความชำนาญจริงๆค่ะ เพราะมันเป็นการตัดและเย็บริมฝีปากให้เป็นกระจับสวยค่ะ ต่อไปนี้ไม่ต้องเม้มปากถ่ายภาพอีกต่อไป+555555555 มุมไหนๆก็น่ารักค่ะ อิอิ เราว่าเรากลายเป้นคนชอบยิ้มไปเลยค่ะ เจอใครก็ยิ้มให้ค่ะ อิอิ ยิ้มสวยก็ต้องยิ้มใช่ไหมค่ะ

แอบอิจฉาค่ะ  ทำมาที่เดียวกัน  แต่เสียการทรงตัวมากเลย  หมอพรีเมี่ยมด้วย
ปากกระจับสวย
เป็นกระจับสวย
ราคาเท่ารัยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้