1เฟรม
ดู: 170|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ครีมผิวขาว] ขายครอสต่อจ้า ครอสผิวตัวที่สถาบันความงามชื่อดัง ดาราทำเพียบที่นี่

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย porlovely เมื่อ 2017-2-18 23:31

ส่งครอสต่อจ้า ขายครอสต่อค่ะเนื่องจากไม่มีเวลาไปทำแล้ว

เป็นครอสผิวตัวนะคะ ที่ Noelle beautypoint สาขาเมืองเอกรังสิต **สถาบันความงามชื่อดังดาราทำเพียบนะคะ

ชื่อว่าครอสไวท์เทนนิ่งเคลือบแสง ทำครั้งละ 2ชั่วโมงครึ่ง
ช่วยให้ผิวขาวใส เนียนนุ่มมากๆ ทำครั้งแรกก็เห็นผลแล้วจ้า
ขั้นตอนครบเพียบ พอก/นวด/อบ/ขัด/พอก/แว๊ป/แช่น้ำแร่/ฉายแสง
ปกติครั้งละ 3000฿/ครอส10ครั้ง20000฿

***เราขอส่งต่อค่ะ 12ครั้ง ราคา 10000++ คุยกันก่อนได้ค่ะ

*เดี๋ยวพาไปทำไปส่งครอสต่อที่ร้านเลยจ้า ไม่ต้องมีการโอนจองใดๆ ไปเจอกันที่ร้านเพิ่อความมั่นใจ ^^

ใครสนใจไลน์มาสอบถามได้เลยค่ะ ~~ line: por-tw

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้