ดู: 2379|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] รีวิว หน้าอก ซิลิโคน CUI 460 cc 1 เดือน จากประเทศลาวจ้า

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะวันนี้จะมารีวิวกับการทำศัลยกรรมหน้าอกค่ะ เราเป็นคนไม่ค่อยมีหน้าอกเลย จึงอยากเสริมมาก ที่จริงก็ได้สอบถาบหลายๆ ที่นะค่ะว่าเป็นยังไง เพราะเราเป็นคนลาว ไม่ค่อยรู้จักโรงพยาบาลศัลยกรรม  แต่มีเพื่อนแนะนำมาที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ เพราะเพื่อนเคยทำศัลยกรรมที่นี่ค่ะ ทุกคนที่ทำมาพูดเป็นสียงเดี๋ยวกันว่า “ดีมาก” เลยตัดสินใจทำที่นี่ค่ะ

วันแรกที่มาถึงโรงบาลคือ ตกใจมาก คิดว่ามาผิดที่ เพราะมันไม่เหมือนโรงบาลเลย ดูข้างนอกนี้เหมือนโรงแรมที่พักมากเลยค่ะ พอเดินเข้าข้างในก็มีพนักงานมาตอนนักอย่างดี พนักงานแต่งตัวไม่เหมือนโรงบาลเลยสักนิด ทำให้เราให้ไม่กังวล ไม่ตื่นเต้นเลย

คุณหมอน่ารักมากค่ะ ได้แนะนำว่าเราควรทำไซส์ไหนที่จะเหมาะสมกับเรา แต่ส่วนตัวเราอยากได้ใหญ่หน่อย เพราะเราต้องทำงาน คุณหมอก็จัดให้เลยค่ะ 460cc บอกเลยถูกใจ เราผ่าตัดวันที่ 29/7/16 ตอนเข้าห้องผ่าตัดบอกเลยตื่นเต้นนิดๆแต่ไม่ได้กลัวนะค่ะเพราะคุณหมอ และคุณพยาบาลพูดคุยกับเราตลอด น่ารักมากค่ะ หลังจากออกจากห้องผ่าตัดเราก็ได้นอนพักฝืนที่โรงบาลหนื่งคืน พยาบาลเข้ามาถามอาการตลอดเลยค่ะจนถึงวันกับบ้านปวดนิดหน่อย 3 วันแรก ก่อนถอดผ้ารัดหน้าอกออก

ครบ 5 วัน เราก็ได้มาถอดผ้ารัดหน้าอกออก บอกเลยโล่งมาก ไม่ช้ำเลย แผลก็แห้งดี และตื่นเต้นกับการที่จะได้เห็นหน้าอกของตัวเอง พอพยาบาลถอดผ้าออก ได้เห็นหน้าอกใหม่ ละดีใจมาก สวยเข้ารูปตามต้องการค่ะ

หลังจากถอดผ้าออกใหม่ๆ

กลับมาถึงห้องเราก็กินยาตามคุณหมอสั่ง การดูแลก็ไม่มีไรมากนะค่ะแผลที่เราผ่าตัดคือใต้ราวนม เลยหายเร็วเพราะแค่ไม่ให้แผลโดนน้ำห้าวันหลังแกะผ้า ครบ 15 วันคุณหมอจะบอกให้เราเริ่มนวดหน้าอกได้ บอกเลยผ่านไป 15 วันอผลเริ่มแห้งเร็วมากก พอเริ่มนวดก็จะค่อยๆ นิ่มขึ้นค่ะ

ตอนนี้ครบ 1 เดือนแล้ว หน้าอกสวยมาก ชิดกันดี เราก็เริ่มทายาแผลเป็นที่โรงบาลให้มา แผลก็เล็กลง

สำหรับส่วนตัวเราเองชอบมากค่ะ พอใจในหน้าอกของตัวเอง ขอบคุณคุณกมอกิตติศักดิ์ วิชาชัย และโรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ ที่ทำให้เรามีความมั่นใจมากขึ้น สวยขึ้น ใส่เสื้อผ้าได้สวยกว่าเดิมมากค่ะ หลังจากที่มีหน้าอกแล้วชีวิตดีขึ้นค่ะเพื่อนชมว่าหน้าอกสวยมีคนชมตลอด เริ่มมีงานติดต่อเข้ามาเรื่อยๆ ดีใจมากค่ะพูดได้ว่าชีวิตเปลี่ยนไปเลยจริงๆ

เราอยากฝากถึงทุกคนที่กำลังมองหาที่ศัลยกรรมหน้าอกนะค่ะ เราแนะนำโรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ รับรองคุณภาพและความงามในที่สุดขอการทำศัลยกรรมเลยค่ะ

สำหรับพี่น้องฝั่งลาว ถ้าสนใจสามารถสอบถามข้อมูลเบิองต้นกับเราได้ เฟสบุ๊ค : ม่านฟ้า ผู้หวังดี
สวยมากจร้า ซิลิโคนอะไรคะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-10-18 12:04:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
katburapa ตอบกลับเมื่อ 2016-9-1 15:10
สวยมากจร้า ซิลิโคนอะไรคะ

ยี่ห้อ CUI จากเมกาค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้