ดู: 5343|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้จมูกกับหมอชาตรี อาทิตย์หนึ่งละยังไม่หายบวมเลยทำไงดี

[คัดลอกลิงก์]
แก้จมูกกับหมอชาตรี ที่แพร่ อาทิตย์หนึ่งละยังไม่หายบวมเลยทำไงดี คือรูปหน้ามันแปลกๆตาไปอะ หรือว่าหมอเค้าใส่ให้แบบใหญ่ๆ
แต่ตอนหมอเค้าเหลาซิลิโคนเราก็ดูหมอเหลาด้วยนะมันก็พอดีในความคิดเรานะ แต่ไมพอใส่แล้วมันดูใหญ่ๆอะ แล้วก็ไปทำคางมาด้วย
ห้าตาดูร้ายขึ้นอะ พี่ๆคิดว่าไงบ้างจ๊ะ หรือว่าเราคิดไปเอง
แล้วแบบนี้ต้องตัดปีกจมูกหรือตกแต่งปลายอะไรอีกมั้ย?
ปล.มันยังไม่หายบวมแต่มีเหตุจำเป็นต้องแต่งหน้าจะเป็นไรมั้ยง่ะ?

อันี้จมูกก่อนแก้แล้วก็คางถอยมากๆ คางตัดซะ

อันนี้แก้แล้วกับทำคางแล้วแบบเบาๆเล็กๆนะ

อันนี้ หน้าสดไร้เมคอัพก่อนแก้จมูกและทำคาง ปล.อย่าตกใจน๊า

อันนี้ทำแล้วแก้แล้วแบบไร้เมคอัพ555
พึ่งอาทิตย์เดียวเองค๊าบ เดี๋ยวก็ยุบ ว่าแต่หน้าดูร้ายจิงๆ นะ กิกิกิ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-8-14 00:40:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
55ช่ายมะหน้าร้ายอะ อาจเพราะแต่งหน้าด้วยมั้ง พอดีชอบคอสเพลย์น่ะ อิอิ เดิมหน้าตาก็ร้ายอยู่แล้ว

ยังบวมอยู่เลยแต่ก็อยากออกไปคอสกะเพื่อนๆ555
ตอบกลับ 3# CawaiiMM

อ่อๆๆๆ เด็กคอสเพลนี่เอง กิกิกิ อยากเห็นจังเลย มีภาพตอนแต่งคอสให้ดูบ้างป่ะเนี๊ยะ
อ่ะ เหมือนพี่เลย  ช่วยดูจมูกพี่หน่อยได้ไหม ทำที่เดียวกันรึป่าว หมอชาตรี แพร่กับเชียงใหม่
คนเดียวกันรึป่าว   เห็นในเว็บชื่อ นพ ชาตรี พรหมโชติ
ช่วยคอมเมนท์พี่ด้วย ช่วงนี้จิตตกมากกกก
V
V
http://www.dungdong.com/viewthre ... &extra=page%3D1
คนเดียวกันคะ หมอชาตรีอยู่แพร่ แต่เป็นเ้จ้าของเชียงใหม่ศัลยกรรม คะ จะมาทำที่เชียงใหม่
วัน พุืธ ศุกร์ อาทิตย์ ถ้าจำไม่ผิดนะ
ผมก็ไปทำมามันโตมากเลยอ่ะ
แค่อาทิตย์เดียวเองครับ
อย่างโอเปิ้ลกว่าจะยุบใช้เวลาตั้ง
เกือบ 2 อาทิตย์แน่ะครับ ใจเย็น ๆ นะครับ
สู้ ๆ ค๊ เดี๋ยวก็หายนะ...ถ้าแก้คงจะหายช้ากว่าเสริมครั้งแรกค่ะ เพราะมันต้องแซะ ต้องเลาะซิลิโคนออกจากเนื้อ แค่อาทิตย์สองอาทิตย์คงไม่หายค่ะ ต้องรออีกสัก เดือนนึง น่าจะโอเคแร้ว ขนาดของเราเสริมครั้งแรกกว่าจะหายบวมเปนเดือนเรยค่ะ หน้าเหมือนสิงห์โตนานมาก อายเพื่อนอ่า

งัยก๊สู้ ๆ นะจร้ะ
ตอนนี้เปนไงบ้าง
ของน้องทำออกมาก็สวยๆๆนะคะ ดูแล้วเป็นสันดีคะ แต่พี่คิดว่ารูปหน้าของน้องยาวสวยฟอทำออกมาก็ยิ่งดูสวยขึ้นคะ
แล้วพี่คนสวยได้ทำปากไหมค่ะ
แก้หนังตาตกหมอชาตรี
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้