ดู: 2650|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำดั้งรอบเดียวจบ สวยเนียน กับหมอปิยพล

[คัดลอกลิงก์]
ส้มทำจมูกครั้งแรกก็ปลื้มเลยเป๊ะตามที่่ต้องการเลยค่ะดีใจมาก
คนรอบตัวทักกันหมดเลยว่า จมูกเข้ากับหน้าไมโด่งจนเกินไปรับกับหน้ามากๆ
มีแต่คนถามว่าทำที่ไหนมีเพื่อนสนใจไปทำ ตามเยอะมากๆ ส้มเลยทำรีวิวมาให้ดูค่ะ

ก่อนทำจมูกเป็นฐานจมูกกว้างและไม่ค่อยมีสันจมูกค่ะ เลยอยากทำจมูก
ศึกษาหาข้อมูลมาเรื่อยๆ คอยดูรีวิวของคนอื่นๆมาตลอด ส้มตัดสินใจเลือก พีเมดคลีนิก ค่ะ
ประทับใจตั้งแต่ตอนเข้าไปปรึกษาเลยค่ะพนักงานที่คลีนิกทุกคนให้การต้อนรับดีมากๆ
คุณหมอต้นพูดจาดีเป็นกันเอง ที่สำคัญคือให้คำปรึกษาที่ตรงและใจเย็นมากๆค่ะ
เคสของส้มหมอต้นแนะนำให้เสริมแบบกระดูกอ่อนเพราะปลอดภัยกว่าและได้รูปทรงจมูก
ตามที่ต้องการ คุณหมอได้แนะนำให้ตัดปีกจมูกด้วยเพื่อรูปทรงที่พอดีกับฐานจมูกค่ะ

ต่อมาตอนนี้ เป็นภาพครบ 2 สัปดาห์ค่ะ เริ่มสวยเนียนแล้ว

ภาพนี้ครบ 7 เดือนค่ะ
ภาพด้านหน้าค่ะ

ภาพด้านข้างค่ะทรงนี้ คือใช่เลยคะเป็นทรงทรงที่อยากได้เลย

ส้มทำศัลยกรรมครังแรกก็มีความกังวลเยอะหน่อยถามคุณหมอเยอะ พนักงานที่นี่ใส่ใจดี
รู้สึกเหมือนบ้านหลังที่2 ที่อบอุ่นดูแลดีมาตั้งแต่ก่อนทำจนถึงตอนนี้ ^^
ติดตามผลตลอดและให้คำแนะนำอย่างดีเยี่ยมเสมอเลยค่ะ ทำครั้งแรกเลยจบได้แบบ
สวยงามจริงๆเลือกไม่ผิดที่จริงๆใครที่จะทำศัลยกรรมก็หาข้อมูลเยอะๆนะคะ ดูให้แน่ใจก่อน
ตัดสินใจ จะได้ไม่มีปัญหาที่หลัง และไม่ต้องแก้กันหลายๆรอบนะคะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

แนะนำ
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-5-17 23:33:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
mojoy ตอบกลับเมื่อ 2016-5-17 13:20
ราคาเท่าไรค่ะ  ใช้ซิลิโคน  อะไรค่ะ

เสริมจมูกกระดูกอ่อนหลังหู 49900 ราคาโปรค่ะ ไม่แน่ใจตอนนี้เท่าไรน้า ลองไลน์ถามดูน้า Line: @pmed

ที่นี่คุณหมอใช้มีแต่ซิลิโคนอเมริกาแบบนิ่มบิดได้ เหลาให้เข้ากับจมูกเรา

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

สวยขึ้นมาก คะ จมูกรับหน้าด้วยค้า
ราคาเท่าไรค่ะ  ใช้ซิลิโคน  อะไรค่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-5-17 23:31:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
falada.s ตอบกลับเมื่อ 2016-5-17 09:04
สวยขึ้นมาก คะ จมูกรับหน้าด้วยค้า

ขอบคุณมากค่ะ ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้