ดู: 1291|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รีวิวจมูกครบ 3 เดือน หลังทำกับคุณหมอกิตติศักดิ์ รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ ชื่อส้มน้าาา วันนี้เราจะมารีวิวจมูก เราทำมาประมาณเดือนตุลาคม 58 นี้เองคร้าาาา
        เราเป็นคนไม่มีสันดั้งเลย จมูกดูแบนมาก หน้าดูไม่มีมิติ อยากให้หน้าดูมีมิติ อยากดูดี ดูสวย ตามประสาผู้หญิงอะนะ ส้มก็เริ่มที่จะค้นหาดูภาพรีวิวและอ่าน ว่าเค้าทำจากที่ไหน เจ็บหรือป่าว กลัวว่าจะเจ็บ แถมกลัวเลือดอีกอ่าาาาา อ่านๆ ไปเจอว่าที่โรงพยาบาลนี้ เค้ามีฉีดยานอนหลับให้ด้วย รู้ว่าถูกใจนะ เลยลองโทรไปสอบถามราคา ว่าซิลิโคนอะไรเท่าไรบ้าง ชื่อซิลิโคนที่นี้เค้าน่ารกดีเนอะ ชื่อว่า Idol Nose และ Princess Nose โดยตัวส้มเองชอบให้จมูกโด่งๆ เพราะเป็นเป็นคนไม่มีสันจมูก เน้นโด่งๆ มากกว่าค่ะ ส่วนคุณหมอ ส้มเลือกทำกับกับคุณหมอกิตติศักดิ์นะค่ะ เรื่องราคาเพื่อเพื่อนๆ คนไหนอยากได้ไปเป็นข้อมูลในการตัดสินใจ ราคาที่เราทำ ซิลิโคน Idol Nose ราคา 21900 บาทนะค่ะ
คุณใจดี มือเบามาก ที่ไปอ่านเกี่ยวกับคุณหมอคนนี้มา คือคุณหมอทำเกี่ยวกับศัลยกรรมมานามากแล้วนะค่ะ คนที่ทำกับแก สวยๆ ทุกคน ดูที่ตัวงานนะค่ะ ชอบทรงที่คุณหมอทำค่ะ
พูดมาเยอะแล้ว มาชมภาพก่อนทำกันก่อนดีกว่าค่ะ

รูปก่อนทำ นี้หน้าแบนมากอ่าาาา

ภาพหลังทำวันนแรกจ้าาาา ประคบเย็นซะหน่อย กลัวจะบวม

วันที่ 2 เห็นคุณหมอเก่ง ไม่เขียวเลยมีบวมอยู่นิดหน่อย

วันที่ 3 มีบวมอยู่นิดๆ

วันที่ 4 เกะพลาสเตอร์ล่ะค่ะ บวดนิดหน่อย

วันที่ 15 เริ่มยุบล่ะน้าาาาา สวยล่ะ ถูกใจค่ะ

ภาพปัจุบันล่าสุด สวยเข้าทีแล้วนะค่ะ หน้าดูมีมิติขึ้นมาเลยค่ะ
ชอบมากเลย ขอบคุณหมอกิตติศักดิ์ ที่ทำให้หน้าดูเปลี่ยนไป

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
วันน่ารักดีค่ะ

ชมๆ จ้า จมูกสวยมากค่ะ
สวยขึ้นมากเลยค่ะ  ลองตัดปีกเพิ่มน่าจะเป๊ะขึ้นอีกนะคะ
สวยมากเลยค่ะคุณน้อง
จมูกสวยคร้าาาาาา
จมูกสวยมากจ๊ะ
สวย ดู ธรมมชาติค่ะ ชอบบ
สวยคมขึ้นค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้