ดู: 1026|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ประสบการณ์ทำจมูก ปลื้มมาก ขอบคุณ รพ.เลอลักษณ์ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ ชื่อเกตนะค่ะ วันนี้เกตจะมาแชร์ประสบการณ์ที่ไปทำจมูกมา
เกตไม่ได้เป็นสวยอะไรมากนะค่ะ จะอยากจะมาแชร์ประสบการณ์ให้กับเพื่อนค่ะ
เกตอยากทำจมูก เพราะว่าไม่มีดั้ง อยากจะสวยเหมือนคนอื่นๆ ก็ศึกษาหาข้อมูลตามเว็ปต่างๆ แล้วก็ในเฟสบุ๊ค ดูรีวิวเยอะๆ แล้วก็โอเครกับ รพ เลอลักษณ์ เพราะเห็นว่ามีมาตราฐาน มีคุณหมอที่มีความเชี่ยวชาญ และมีมีสะอาด สมกับคำว่าเป็นโรงพยาบาล จริงๆ  

เกตเป็นคนมีเนื้อจมูกไม่มากเท่าไร แต่อยากได้โด่งๆ คุณหมอแนะนำให้ทำตามเนื้อจมูกของตัวเองดีกว่า เพราะอะไรอะหรอ กันทะลุไงค่ะ ถ้าเป็นที่อื่นเค้าจะบอกกับคนไข้แบบนี้ไหมเนอะ แต่ทำให้เรารู้สึกโอเครเลยนะค่ะ

ภาพนี้ 3 วันนะค่ะ ชอบตรงไม่มีอาการเขียวหรือซ้ำอะไรเลย  ปลื้มมากค่ะ

ภาพหลังทำมา 7 วัน มันเริ่มโอเครแล้วนะ

และตอนนี้ 13 วันแล้วค่ะ อยากให้ถึง 1 เดือนไวๆ จังอยากให้เริ่มเข้าทีกว่านี้ อิอิ

เพื่อนคิดว่าไงบ้างค่ะสวยไหม
เกตคิดว่าเข้ากับรูปหน้าดี สวยถูกใจมากค่ะ
รีวิว นี้เป็นรีวิวแรก ผิดถูกยังไง แนะนำด้วยนะค่ะ
เขียนไม่ค่อยเก่งอ่าาาาาา
ขอบคุณเพื่อนๆ ที่เข้ามาอ่านคร้าาาาาาา

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
ผมว่าน่าจะตัดปีกจมูกน่าจะดีกว่าเสริมน่ะ เพราะเหมือนเราจะมีปัญหาปีกจมูกกว้าง ตัดได้อยู่น่ะปีกจมูกไม่หนา แต่น่าจะมีรูปก่อนและหลังทำเนอะ ไงให้จมูกยุบไวๆๆและมารีวิวใหม่น่ะครับ
ดูโด่งดีนะค่ะ ขอให้ยุบไวๆ น้าาาา มารีวิวให้ดุด้วยนะค่ะ
สวยขึ้นจ้าาาาาา
สวยมากเลยค่ะคุณน้อง
สวยขึ้นจ้าาาาา ดูดีขึ้นค่ะ
จมูกสวยนะค่ะ แต่ถ้าปลายจมูกเรียวกว่านี้จะมากค่ะ
หน้าดูคมขึ้นนะคะ สวยค่ะ
ดูมีสัน ทำให้หน้าดูคมมากขึ้นค่ะ
ดูดีขึ้นนะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้