ดู: 1727|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

จมูกเป็นสัน

[คัดลอกลิงก์]
ไปทำจมูกมาแล้วรู้สึกไม่มั่นใจในตัวเองเลย มีความรู้สึกว่าเวลายืนมองกระจกไกลๆจะเห็นเป็นสันค่อนข้างชัด แต่เวลามองใกล้ๆก็ไม่เป็นไรนะ เลยไม่ค่อยมั่นใจอยากจะแก้ใหม่หรือไม่ก็เอาออกไปเลยอ่ะ แต่ก็กลัวเจ็บแล้วแย่กว่าเดิม เพื่อนๆที่เคยแก้จมูกมาช่วยแนะนำและเล่าให้ฟังได้ป่าวอ่ะว่ามันเป็นไงแล้วหลังจากที่เราเอาออกแล้วสามารถทำใหม่ได้เลยมั๊ย แล้วทำกับหมอไหนดีที่แก้แล้วสวยอ่ะ กลุ้มใจง่ะ
ตามปกติแล้วถ้าเอาซิลิออกจมูกเราก็จากลับมาสู่สภาพเดิมคับ ถ้าหมอไม่ได้ตะไบฮัมพ์หรือกระดูกออกนะ

แต่ถ้าอยากใส่ใหม่ก็แนะนำว่าไปหาหมอคนเดิม บอกว่าอยากเปลี่ยนทรงให้หมอเอาซิลิออกมาเหลาใหม่อ่าแย้วก็ใส่กลับไปเลย
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-7-6 14:48:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกลับ 2# kurama

ขอบคุณนะคะ แล้วถ้าเอาออกแล้วสามารถใส่ใหม่ได้ในวันเดียวกันเลยรึเปล่าจ๊ะ
ตอบกลับ 3# pp99

ค๊าบผม ได้จิค๊าบ เพราะเหมือนเราปรับแก้ซิลิโคนไง แต่จากคำบอกเล่าเค้าว่าจาบวมกว่าครั้งแรกม่ะรู้จิงป่าว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้