ดู: 1521|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากอัพดั้งค่ะ แต่ไม่รู้ว่า รูปหน้าจะเหมาะกับแบบที่เลือกมารึเปล่า

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุดโดย onlyph เมื่อ 2010-7-5 01:14

สวัสดีค่ะ อยากอัพดั้ง แต่ไม่รู้ว่าแบบที่เลือกมา กับ รูปจมูกของเรา จะเหมาะรึเปล่า
[color=และไม่รู็ว่า จะเหมาะกับคุณหมอท่านใด ช่วยให้คำแนะนำหน่อยค่ะ จะทำเป็นครั้งแรก เลยไม่รู็จะเริ่มจากตรงไหนดี
แต่ตอนนี้ที่ชื่อชอบ ก็มี

คุณหมอบุญถิน
คุณหมอคมกริช
คุณหมอกมล
ร.พ ยันฮี คุณหมอพิชญ์
และอยากทรายว่าคุณหมอแต่ละท่าน มีค่าใช้จ่ายประมานเท่าไหร่บ้าง เพราะจากทีดูๆมา ราคาไม่ค่อยจะแน่นอนเพราะอาจมีช่วงโปร รึเปล่า??
ยังไงก็ขอความคิดเห็นด้วยนะคะ

P.S ดังเรามันไม่มีแบบรุนแรงเลย ยังไงก็ช่วยให้กำลังใจด้วยนะคะ
ไม่เห็นรูป..........
ภาพม่ะขึ้นเน้อ
ภาพ ไม่ มี เน้อ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้