ดู: 2618|ตอบกลับ: 20
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

15 ก.ค. วันคล้ายวันเกิดยูสเซอร์ Khimry อวยพรให้นางกันค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
HAPPY BIRTHDAY 2 YOU !
มีความสุขมากๆนะครับ
ramina สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
มาอวยพรด้วยคนค่ะ ขอให้มีความสุขมากๆ นะคะ
แก้ไขล่าสุด kallypaulsmith เมื่อ 2009-7-14 17:01

ภะวะตุสัพพะมังคะลัง รักขันตุ สัพพะเทวะตา สัพพะ พุทธา นุภาเวนะสะทาโสตถี ภะวันตุ เต

Happy birth day for you and God blessing you and your family hopeful and fun all the year
สุขสันต์วันเกิด ขอให้พระคุ้มครองตุณ และ ครอบครัว และขอให้ สมหวังในทุกสิ่งและ มีความสุขตลอดปี

have a Happy Birthday , request have strong health , there is the progress in the work and have one's hopes fulfilled for what , wish every the points ,
สุขสันต์วันเกิด ขอให้สุขภาพแข็งแรง มีความเจริญก้าวหน้าในหน้าที่การงานและสมหวังในสิ่งที่ปรารถนาทุกประการ

Happy birth day ; I wish you always be healthy happy in your life and achieve all your goal.
สุขสันต์วันเกิด ฉันขอให้คุณสุขภาพแข็งแรงเสมอ มีความสุขในชีวิต และประสบความสำเร็จในเป้าหมาย
สุขสันต์วันแก่ วันแม่เจ็บท้องครับ
お誕生日おめでとう!!
Hap Hap py py มีความสุขมากๆ จ้า
ขอให้มีความสุข หล่อ สวย สมใจปารถณาคะ
HERZLICHEN GLÜCKWÜNSCH ZUM GEBURTSTAGS
ขอให้มีฟามสุข..มีฟามสุขจ้าาาาาาาาา

badbad_maru-827.jpg (43.74 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 5)

แก้ไขล่าสุด GoldenSnith เมื่อ 2009-7-14 20:01

H.B.D. นะคะ

มีความสุขมั๊กมาก

ฝนอวยพรให้ สวย สวย แระกันนะคะ

ขอหั้ยมีความสุขมั่ก ๆ
สมปรารถนาทุก ๆ เรื่องน้าคัฟ

E110609_04C_r.gif (25.29 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

สุขภาพดี ตลอดปี ร่ำรวย นะครับ
Happy Birth Day นะค่ะ

ขอให้มีความสุขมากๆๆ นะค่ะ

มีแฟนก็แฟนรักแฟนหลง ถ้ายังโสดก็ขอให้เจอที่ถูกใจ ^.^

ขอให้รวยๆ มีโชคมีลาภ

ทำศัลย์กรรม มาก็ขอให้ถูกใจนะค่ะ

เค้ก.jpg (59.87 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 4)

ขอให้สวยๆรวยๆนะฮะ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-14 23:33:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอให้มีความสุขมากมายค่ะ
สุขสันต์วันเกิดครับบบบบบบบบบบบบบบบบบ

มีความสุขทุกวันทุกคืน และตลอดไปเน้อ
มีความสุขน่ะ ขอให้ดั้งโด่งๆๆๆๆๆน่ะ เฟี้ยงงง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้