ดู: 1080|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำปาก] หมอเย็บปากไม่เท่ากัน ปากไม่เท่ากันชัดเจน

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย quqqiq เมื่อ 2015-7-23 14:34

สวัสดีค่ะ ตอนนี้กังวลพอสมควรเลยค่ะ ทำปากมา 3 วันแล้ว ยังบวมอยู่ค่ะ
เห็นรอยเย็บแล้วคุณหมอเย็บไม่เท่ากันชัดเจนเลยค่ะ ปากเราก็ไม่เท่ากันอย่างเห็นได้ชัด
กังวลว่า การที่เย็บปากไม่เท่ากันแบบนี้ พอปากหายบวมแล้ว ปากจะเบี้ยว ปากจะไม่เท่ากันไหมคะ
หรืออาจเพราะตอนนี้มันยังบวม เลยไม่เท่ากันอะค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้านะคะ  

image.jpg (603.44 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

image.jpg (582.9 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 4)

image.jpg (605.44 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

image.jpg (585.21 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 4)

บวมอยู่คะ รอก่อนนะ ถ้ามะเท่ากันปรึกษาหมอโอ๋ ธนพันธ์ แก้ปากเก่งคะ
เพิ่งจา 3 วันเองค่ะ หลังจาก 10 วัน นวดปากเยอะๆ
1 เดือนขึ้นไปถึงจะเห็นผลค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้