ดู: 60188|ตอบกลับ: 529
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

งานมิตติ้งเว็บดั้งโด่ง (ครั้งที่ 2) วันเสาร์ที่ 2 ต.ค. 53

[คัดลอกลิงก์]
เว็บไซต์ดั้งโด่งดอทคอม ขอเรียนเชิญสมาชิกทุกท่าน ทั้งที่ยังไม่ได้ทำศัลยกรรม หรือทำศัลยกรรมแล้ว

เข้าร่วมงานมิตติ้งเว็บ ครั้งที่ 2 ที่จะมีขึ้นในวันเสาร์ที่

2 ตุลาคม 2553

สถานที่ โรงแรมอโนมา

เวลาประมาณ 18.00 น. เป็นต้นไป

ในงานนี้จะมีกิจกรรมร่วมสนุกมากมาย

คอนเซปท์ของงานคือ งานประกาศรางวัล ดั้งโด่งอะวอร์ด สุดยอดศัลยกรรมเมืองไทย (ขำขำ)

ทุกท่านที่เข้างาน ท่านคือศิลปินยอดนิยม

งานมิตติ้งครั้งที่ 2 นี้ ทางเว็บไซต์ใคร่ขอรับการสนับสนุนของรางวัลจากผู้ที่สนใจครับ

(จะไม่มีการส่งอีเมล์ หรือข้อความหลังไมค์ไปเรี่ยไรสิ่งของหรือเงินทองจากหน่วยงาน หรือจากบุคคลใดๆทั้งสิ้น)

ผู้ที่สนใจให้การสนับสนุนของรางวัลในงานมิตติ้งครั้งนี้ ขอความกรุณาติดต่อมาที่อีเมล์ด้านล่างครับ

อับเดทรายชื่อสมาชิกที่แจ้งการโอนเงินค่าบัตรมีตติ้งแล้ว
ใครที่โอนเงินมาแล้ว รบกวนแจ้งการโอนเงินผ่านทางอีเมล์ dungdongclub@gmail.com ด้วยน่ะครับ  

คะแนน

7

ดูบันทึกคะแนน

รับแซ่บ ครับ
มารับทราบด้วยคนค่าาาาาา
อยากไปด้วยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
พรหมแดง ช่ายมั๊ยค่ะ อลังมาก มีตีมการแต่งตัวมั๊ยอ่า ๆๆๆ ว่าเป็นแบบไหน ค่ะพี่เอ
ยังยังมีเวลาเตรียมงานอีกหลายเดือนนะครับ

ใครอยากให้งานออกมาในรูปแบบไหน ธีมเป็นไงยัง

อยากให้มีกิจกรรมอะไรบ้าง

มาเสนอ ลงรายละเอียดไว้เลยนะครับ

ทางทีมงานจะมาเก็บข้อมูลเรื่อยๆ

และจะนำบางไอเดียที่เสนอมา และสามารถเป็นไปได้ เข้าไปเป็นส่วนหนึ่งของงาน

หลังจากที่มีการพิจารณาอีกทีครับ
ไปด้วยคนจิ๊คร๊ะ
ไม่ได้ post เลย ไม่มีใครรู้จัก ไปด้วยได้ไม๊อ่ะครับ ^^"
ถ้าไม่เคยโพส ไม่ค่อยรู้จักใครเลย  งานนี้คือโอกาสที่จะได้รู้จักเพื่อนใหม่ และได้ความรู้ ศัลยกรรมด้วยนะคัรบ
ไปดูจมูก ตา ปากบาง หรืออื่นๆ ที่เพื่อนมีประสบการณ์ได้ครับ
ตอบกลับ 9# LuKung

งั้นไปด้วยกันมะ เหอๆๆ เค้าก็ตัวคนเดียว ม่ะมีครายไปด้วย งุงิ
ตอบกลับ 11# thailand

ง่า มาจิงป่าวค๊าบบบบบบบบ
ตอบกลับ 13# kurama

นั่นน่ะสิครับ อยากเจอพี่ๆแต่ละคนม๊ากมาก 555
ตอบกลับ 15# LuKung

ผมก็ยางม่ะเคยเจอใครตัวเป็นๆ เลย เอิ๊ก เอิ๊ก เอิ๊ก
ตอบกลับ  thailand

ง่า มาจิงป่าวค๊าบบบบบบบบ ...
ต้นฉบับโพสต์โดย kurama เมื่อ 2010-6-12 00:01

จิงดิแล้วเจอกันน่ะตกลงเราจะได้มีเพื่อนเดี๋ยวชวนจีจี้ด้วยตื่นเต้นแล้วล่ะโอเช
แก้ไขล่าสุดโดย king_sun เมื่อ 2010-8-24 22:19
ไม่ได้ post เลย ไม่มีใครรู้จัก ไปด้วยได้ไม๊อ่ะครับ ^^" ...
ต้นฉบับโพสต์โดย LuKung เมื่อ 2010-6-11 23:35

ได้สิครับ ก็เคpบอกตั้งหลายครั้ง เราอยู่อย่างพี่น้อง ไม่รู้จักไปรู้จักในงานได้ครับ
ไปด้วยค่ะขอร่วมด้วยคน
อยากไป ไปได้เลยหรอ ต้องมีลงทะเบียนอะไร มั้ยครับ
เอาไว้เราค่อยดวลไวตามิลล์กันในงานโน๊ะตอบกลับ 4# is_joy_naka
ไว้เจอกันจร้าคนสวย  ^^ตอบกลับ 8# NuOiZl
หลายๆคนก้อไปคนเดียว แต่ได้เพื่อนใหม่ๆ และมิตรภาพดีๆกลับบ้านเยอะแยะเลย ไว้เราค่อยเจอกันน๊ะคุณเบิร์ด และน้องไก่ด้วยยย ดีจัยจังตอบกลับ 13# kurama
น่านจิ ครายมีใอเดียเจ๋งๆเชิญแนะนำโลด ตอบกลับ 7# freshnight
อยากไปๆด้วยคนครับ ครั้งนี้ไม่พลาดแน่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้