ดู: 837|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อยากขูดฟิลเลอที่จมูกออก

[คัดลอกลิงก์]
เคยฉีดฟิลเลอมานานแล้วค่ะ 8ปี ยังอยู่เป็นก้อนค่ะฉีดไป1cc  อยากทราบว่ามีที่ไหนขูดดีบ้างคะ. อยากได้แบบไม่เอายาชาค่ะ อยากทราบราคาด้วยค่ะ ไม่ได้แนบรูปนะคะ เพราะแนบไม่เป็นค่ะ พึ่งสมัครสมาชิกค่ะ
แนะนำว่าขูดแล้วเสริมไปเลยจะดีกว่าค่ะ เจ็บตัวทีเดียว เวลาไปคลีนิคก็บอกเลยค่ะ ว่าแก้จมูกฉีดจมูกมา ยังไงฟิลเลอร์ก็สลายไม่หมดอยู่ดี เราว่าไปปรึกษาหมอดีกว่าค่ะ บางที่ไปปรึกษาไม่เสียค่าใช้จ่ายค่ะ ส่วนราคามีทั้งถูกและแพง รอความเห็นอื่นๆมาบอกนะค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-19 19:36:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
secretCS ตอบกลับเมื่อ 2014-10-19 10:21
แนะนำว่าขูดแล้วเสริมไปเลยจะดีกว่าค่ะ เจ็บตัวทีเดีย ...

ขอบคุณมากๆๆเลยค่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-19 19:36:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
secretCS ตอบกลับเมื่อ 2014-10-19 10:21
แนะนำว่าขูดแล้วเสริมไปเลยจะดีกว่าค่ะ เจ็บตัวทีเดีย ...

ขอบคุณมากๆๆเลยค่ะ
ต้องหาหมอที่เชี่ยวชาญด้านนร้จริงๆ  ผมคิดว่าต้องระดับอาจารย์หมอ หรือ หมอที่จบด้านศัลยกรรมตกแต่งโดยตรง     ผมเคย ฉีดฟิวเลอร์แค่ครั่งเดียว  ผ่านมาเป็นปี  ถึงเสริมแท่ง  แต่ฟิวเลอร์ ออกไม่หมด  ทุกวันนี้จมูกผมเป็นพังผืดเกาะ ทั้งจมูก บวมใหญ่มาก  กำลังศึกษาข้อมูลคุณหมอเหมือนกัน  แต่เคสแก้แบบนี้  คุณหมอไม่ค่อยรับแก้     เหนื่อยใจ
สวัสดีค่ะ จขกท.เราอยากแนะนำลองไปปรึกษาที่นึงดู ชื่อstmstyle เป็นเอเจนซี่ศัลยกรรม เผื่อเขาอาจจะแนะนำได้ว่าควรขูดออกยังไง เพราะเราก็ได้คำปรึกษาจากที่นี่จนได้ไปเสริมจมูกมาค่ะ ลองดูนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้