ดู: 1792|ตอบกลับ: 17
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

จะไปทำแล้วค่ะ ออกแบบจมูกให้หน่อยค่ะ pls. pls.

[คัดลอกลิงก์]
แอบสิงอยู่ในบ้านนี้มาตั้งนานแล้วค่ะ หาข้อมูลไว้เยอะแล้ว และแล้วก็ตัดสินใจจะไปอัพดั้งกะเค้าสักที แต่ว่ายังเลือกทรงจมูกไม่ได้เลยค่ะ จะไปทำเดือนหน้าแล้วค่ะ รบกวนสอบถามศิษย์พี่ทุกท่านหน่อยค่ะ ว่าหน้าแบบนี้ จมูกแบบนี้ จะเสริมแบบไหนดี
อันนี้รูป จขกท. ค่ะ

จริงๆชอบทรงเกาหลีมีหยดน้ำนะคะ แต่ไม่รู้จะเข้ากับหน้ารึปล่าว  ส่วนตัวแล้วชอบจมูกทรงแบบนี้อ่ะค่ะ

ขอบคุณทุกความเห็นนะคะ ขอผลบุญหนุนส่งให้สวยๆกันยิ่งๆขึ้นไปด้วยเถิดค่ะ
ผมคิดว่ารูปที่่ จขกท เลือกก็สวยแล้วนะครับ
เป็นกำลังใจให้ครับ
อ้ายแย้นี้หน่าาา เพื่อนหนูๆๆๆ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
อนุญาติให้ เอากระบุงมาใส่ได้คับ

แบบว่ามีไรก็มาแบ่งบันกันคับ

สร้างสังคม ออนไลน์ของเราให้น่าอยู่เนอะ คิคิ
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-7 15:37:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จริงๆ แล้วชอบหมอเฉลิมนะคะ เพราะทำออกมาแล้วแต่ละคนงี้เหมือนสั่งได้เลยอ่ะค่ะ สวยเนี๊ยบมากมายจริงๆ แต่หมอคิวทองจริงๆค่ะ รอคิวไม่ไหวกลางเดือนกันยาแน่ะ อีกอย่างลางานได้เดือนหน้าอ่ะค่ะ แต่ของคุณหมอสำรวยก็ดีค่ะแต่ว่าจะไม่ได้โด่งเสียดฟ้าแบบเซเลบของเวปนี้เท่านั้นอ่ะค่ะ กะว่าไปทำมาก่อนแล้วค่อยอัพไซส์ทีหลังกับหมอเฉลิม (จุ๊..จุ๊..อย่าเอ็ดไป มันเป็นความลับนะ เด๋วชาวบ้านรู้หมด)  เพิ่งรู้นะเนี่ยว่าหมอสำรวยอยู่แถวบ้านกั้ง ไม่บอกก่อนกุ้งจะได้แวะขอข้าวบ้านกั้งกิน อิอิ..  
ถูกต้องแล้วค่ะซี ลูกศิษย์คุณหมอเยอะจริงๆ แต่ไม่ค่อยมีลงเวปเท่านั้นแหละค่ะ โอ๊ย..ดูรูปไม่หวาดไม่ไหว  มาบ้านนี้แล้วอบอุ่นจริงๆนะเนี่ย กำลังใจมากมายจริงๆ หอบกลับไม่หวาดไม่ไหว
เหมือนพี่กั้งบอกแหละ
ถ้ามั่นใจกับคุนหมอคนไหนก็เลือก
ทำกับคุนหมอคนนั้น เอาแบบเผื่อๆ ไว้ด้วยนะ
เพราะเท่าที่ดูเนื้อเยอะพอสมควร ได้ทั้งโด่งและยาวแน่ๆ
โชคดีจริงๆ ได้ครบหมด ออกมาเพอร์เฟ็คแน่นอนคร๊าบบบ
ใช่คับกุ้ง เห็นเพื่อนๆที่ทำกับหมอสำรวยมาก็สวยคับ

หมอก็ฝีมือดี แค่โพสฝีมือคุณไม่ค่อยมีให้เห็นเยอะแค่นั้นเองคับ

ต่อไปก็ต้องวานศิษย์คุณหมอสำรวย มาช่วยกันโพส เพื่อให้เครดิตแก่คุณหมอด้วยนะคับ อิอิ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-7 10:58:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
^^ ขอบคุณทุกความเห็นนะคะ

คุณ anuyut  - ขอบคุณนะคะ อ่าน reply คุณแล้วตัวชักจะลอยๆ เบาๆ
คุณซี - จะส่งต้นแบบไปให้คุณหมอทาง mms อยู่ค่ะ
คุณกั้ง - ตอบเหมือนคุณหมอเลยอ่ะค่ะ
คุณ shift-w  - ฉุดไว้ที ตัวลอยไปแล้วเรา อิอิ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-7 07:27:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขล่าสุด Yes_isMe เมื่อ 2009-7-7 07:29

คุณ 1221 คะ เราชื่อกุ้งนะคะ แล้วคุณชื่ออะไรล่ะคะ เราเลือกที่จะไปทำกับคุณหมอสำรวยค่ะ เมื่อวานนี้เข้าไปพบคุณหมอมาเพื่อดูรูปทรงจมูกอ่ะค่ะ คุณหมอแนะนำดีค่ะ ทำให้มั่นใจ 100 เปอร์เซนต์แล้วค่ะว่าจะทำกับคุณหมอ ตอนแรกก็อยากจะทำกับคุณหมอเฉลิมเหมือนกัน เพราะได้ตามสั่ง (เหมือนอาหารตามสั่งไงก็ไม่รู้นะ) แต่คิวย๊าวยาว จมูกแบบเราเนี่ยคุณหมอบอกว่ามันมีดั้งอยู่แล้ว คุณหมอจะดึงปลายให้ยาวขึ้น สูงขึ้นแล้วก็มีหยดน้ำอ่ะค่ะ หมอบอกว่ารับรองสวยกว่าเกาหลีอีก (เหมือนเว่อร์ๆไปนิดนุงนะ) จมูกคุณแย้สวยนะคะแต่เซเลบเกินไปสำหรับเราอ่ะค่ะ กลัวจะสวยเกินส่วนอื่นของหน้า เราเห็นซากน้องซีลี่ทั้งหลายที่คุณหมอสะสมไว้จากหลายๆที่แล้ว จากการจับๆ ต้องๆ พิจารณาดูน้องๆแล้ว เราเลยทำกับคุณหมอดีกว่าค่ะ เมื่อวานนี้ตอนเข้าไปพบคุณหมอได้เจอศิษย์พี่หลายคนค่ะ ดูไม่รู้เลยนะคะว่าเสริมมา คุณหมอให้มองพี่เค้าตั้งนานน่ะแล้วถามเราว่าเสริมรึยัง เราบอกว่าไม่เสริมแต่มีดั้ง ปรากฎว่าทำมาแล้วค่ะ โอ๊ว..ช๊อกมากมาย ธรรมชาติจริงๆ คุณหมอเสริมจมูกผู้ชายสวยมากด้วยค่ะเห็นรูปน้องผู้ชายคนนึงแล้วประทับใจมาก ลอกเข้าไปคุยกับคุณหมอดูก่อนนะคะไปปรึกษาได้ค่ะ คุณหมอบอกว่ามาคุยได้ไม่ทำกับหมอก็ไม่เป็นไร แต่ถ้าอยากได้โด่งเสียดฟ้าแบบเซเลบทั้งหลายอาจจะไม่ได้นะคะ คุณหมอบอกว่าจมูกนี่ต้องดูรูปหน้าโดยรวมของเราทั้งหมดด้วยค่ะ ทั้งตา แก้ม คาง หน้าผาก มันต้องแมทช์กันอ่ะค่ะ อ้อ..ลืมบอกถ้าอยากทำเลยคุณหมอบอกว่านัดหมอล่วงหน้าวันเดียวก็พอค่ะ ถ้ามั่นใจแล้วก็ลุยเลยค่ะ...
PS. แต่ที่กุ้งเลือกคุณหมอสำรวยเพราะเสริมจมูกแล้วทำให้ตาหวานขึ้นค่ะ อิอิ ไม่รู้เกี่ยวกันรึปล่าวนะเนี่ย
Yes_isMe เลือกที่ทำได้หรือยังคะ เราก็อยากทำแต่ไม่รู้จะเริ่มยังไงอ่ะ ตอนนี้หาข้อมูลอยู่ แนะนำเราบ้างสิ ต้องไปปรึกษาหมอก่อนไหม หรือไปทำได้เลยอ่ะ เรามีแบบจมูกสวยๆนะ ลองดูนะเผื่อจะชอบ

qEI8QK184868-014.jpg (3.33 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

0000.jpg (3.08 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

56MHev472676-01.jpg (3.44 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

111.jpg (2.73 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

123.jpg (3.25 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

RE: จะไปทำแล้วค่ะ ออกแบบจมูกให้หน่อยค่ะ pls. pls.

แก้ไขล่าสุด 1221 เมื่อ 2009-7-5 18:43
น่าจะได้อยู่นะ แต่เนื้อเยอะดีแบบนี้ได้หยดนำ้แน่นอน
ต้นฉบับโพสโดย ก้องตะวัน เมื่อ 2009-7-5 17:54

เราก็เป็นอีกคนนึงนะที่อยากทำ เพื่อนที่มีประสบการณ์ช่วยแนะนำหน่อยนะคะเราเป็นคนจมูกชุมพู่อ่ะยิ่งเวลายิ้มนะชมพู่โตเลยละ ส่วนแบบจมูกที่เราชอบอ่ะแบบที่แนบเลยไม่รู้ว่าจะเหมาะหรือป่าวช่วยแนะนำทีนะคะ

รูปภาพ1384.jpg (26.33 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

22_112613.jpg (34.09 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

1221.jpg (3.43 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

ก้อรูปไอดอลต้นแบบที่ จขกท. จะไปทำอ่ะคับ ใบหน้ารูปเดียวกันเลยอ่ะคับ มันต้องออกมาคล้าย ๆ ไอดอลแน่เรยๆๆๆ
ซีว่าเอารูปจมูกที่ชอบ หิ้วไปให้คุณหมอ ปรับแต่งให้เข้ากับหน้าได้คับ
ทำออกมาสวยแน่ๆเลยครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้