ดู: 4187|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] นมหมอเทพ 7 เดือน ไม่เท่ากัน ต้องแก้หรือไม่แก้ดีคะ

[คัดลอกลิงก์]
ทำนมมา เข้าเดือนที่เจ็ดแล้วค่ะ ตอนแรกเลยมองไม่ค่อยออก เพราะบวม แต่หัวข้างนึงชี้ขึ้นข้างนึงชี้ลงแต่แรกเลยค่ะ พอเข้าเดือนที่ห้า เริ่มชัดแล้วว่าสูงตทำไม่เท่ากัน ใส่เสื้อในข้างนึงดึงสายตึงเพื่อรั้งให้มันเท่ากัน จนตอนนี้เริ่มปวดหลังแล้วค่ะ อยากแก้ แต่ก็ไม่อยากพีักฟื้นอีก สองจิตสองใจค่ะ ปล นมห่าง โดนล้อตลอดว่ามองนมแถมสะดือค่ะ
ของเราก้เปนเหมือนกันว่าจะแก้  ต้องรอกี่เดือนคะของเราเดือนกว่าๆ
แก้เรยค่ะ ของเราก้อจะแก้เหมือนกันหัวนมอยู่สูงค่ะ ข้างซ้ายต่ำกว่าขวา
มีรูปช่วงแรกๆที่ทำไหมคะ
ตัวเอง เปนไงบ้างคะ เราก้เปน แบบเดวกันเลย หมอให้ทำยังไงบ้างคะ
ผ่าตัดรอบ2 เย็บโพรงข้างที่ต่ำขึ้นค่ะ เข้าไปพบคุณหมอ

แสดงความคิดเห็น

เย็บโพรงข้างที่ต่ำขึ้นนี้เย็บแผลอยู่บริเวณไหนค่ะ ด้านนอกจะมีแผลไหมค่ะ  โพสต์ 2015-1-30 13:49
ต้นฉบับโพสต์โดย yearrayoeng เมื่อ 2014-7-10 22:25
ขอเมลหมอเทพได้ไหมคะ ขอบคุณค่ะ

E-mail หมอเทพค่ะ ppsurgery@yahoo.com

ลองปรึกษาดูนะค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-10 22:25:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอเมลหมอเทพได้ไหมคะ ขอบคุณค่ะ
ดูแล้วต่างกันจริงๆคะ ลองเข้าไปหาหมอ หรือ ส่งเมลล์ไปขอแก้นะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้