ดู: 832|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

การทำคีเลชั่น ขับล้างสารโลหะหนัก สารพิษที่สะสมในร่างกาย ที่อทิตาคลีนิค

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีครับ เรื่องที่สำคัญอีกเรื่องเลยครับ

คือการทำคีเรชั่นล้างโลหะหนัก ขับสารพิษออกจากร่างกาย

คือร่างกายของเราได้รับสารจำพวกโลหะหนักมมตั้งแต่เล็ก ตั้งแต่วัคซีนข็มแรก

เราต้องขับล้างสารโลหะหนักบ้างครับ จะช่วยอะไรบ้างคือ จากที่เป็นผดผื่นแพ้ง่าย เราก็จะไม่แพ้ง่าย

สิวขึ้นเยอะๆ ก็อาจจะลดลงและที่สำคัญ ยังทำให้ผิวขาวสว่างกระจายใสเพิ่มมากขึ้นอีกด้วยนะครับ

ผมก็ทำๆปีละ3-5ครั้งครับ เราจะรู้สึกได้เลยครับว่าร่างกายเรามีการเปลี่ยนแปลงในทางที่ดีขึ้น

และที่สำคัญมากกว่านั้น การทำคีเลชั่นช่วยช่วยลดภาวะการเสี่ยงที่จะเป็นมะเร็งอีกด้วย

น่าสนใจไหมครับ ^^

อ๋อที่อทิตาคลินิกก็มีนะครับ เท่าที่ผมเคยสอบถามมาคือคลินิกอื่นมานะครับตกครั้งละ4,500บาท

แต่ที่อทิตา ผมไปทำมา ครั้งละ 2,500บาทครับ

การทำคีเลชั่นเป็นอย่างไร? แค่นอนเหมือนให้น้ำเกลือครับประมาณ 1 ชั่วโมง

แต่ตัวยาที่ให้เป็นวิตามินเข้มข้น ผมได้สอบถามกับทางคุณหมออย่างละเอียดครับเลยดูมีความรู้นิดนึง555

พอดีขอถ่ายรูปยาคุณหมอมา เดี๋ยวดูกันนะครับ

เป็นแบบนี้ครับ ทำคีเลชั่นเสร็จแล้ว คุณหมอก็จะให้พยาบาลเอาน้ำหวานๆมาให้เราดื่มครับร่างกายอาจอ่อนเพลียนิดหน่อยหลังจาก

ทำคีเลชั่นเสร็จแล้วครับ

ถ้าสนใจก็ลองโทรไปถามดูกันนะครับ

085-289-3777

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

เราก็เคยพาแม่ไปทำมา แกบอกว่ารู้สึกสดชื่น กะปรี้กะเป่า ชื่อคลินิกBAACแถวสุทธิสาร เค้าบอกว่ามันเป็นการล้างสารพิษด้วยนะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้