ดู: 837|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รบกวนสอบถามอาการเจ็บจมูกหลังทำมา2เดือน

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะทุกๆคนพอดีเราได้ไปทำจมูกมาเมื่อวันที่ 5 เมษายน 2557
มาถึงตอนนี้จมูกก็อยู่บนใบหน้าเราได้ประมาณ2เดือน
ปกติแล้วจมูกเราตั้งแต่ทำมาก็ไม่มีปัญหาอะไรนะค่ะ
จนมีอยู่วันนึงไม่แน่ใจว่าอาจเป็นเพราะเราเองไปโดนจมูก
มากไปรึป่าว จนทำให้รู้สึกเจ็บจี๊ดๆที่ปลายจมูกทางซ้าย
(แผลผ่ากับเย็บอยู่ทางขวานะค่ะ) เราเลยกินยาแก้อักเสบไป
พักนึงอาการเจ็บก็หาย จนกระทั่งวันนี้ช่วงหัวค่ำอยู่ดีๆเราก็เจ็บ
จมูกตรงช่วงปลายจมูกเหนือรูจมูกทางซ้าย เราไม่แน่ใจว่าเป็น
เพราะสาเหตุใด เพื่อนๆมีใครเป็นบ้างมั้ยค่ะ มันอันตรายมั้ย
พอดียังไม่ได้เข้าไปพบคุณหมอ เพราะเพิ่งเริ่มทำงานยังลาไม่ได้ค่ะ
ใครที่รู้หรือเป็นเหมือนกันช่วยแนะนำเราทีนะค่ะ
ขอบคุณมากๆค่ะ
ลองเข้าไปปรึกษาหมอที่ทำมาดูหรือยังคะ จะทะลุรึเปล่า
ซิลิโคนมีขามั้ยครับ
ของผมตอนทำรู้สึเสียดๆทางซ้ายเหมือนัน เหมือนขาซิลิโคนเบี้ยวออกมา ทิ่มๆๆ
พอแก้แล้วถอดซิโคนออกมา ซิลิโคนหมอเหลาเบี้ยวๆตามความรู้สึกเลยครับ
ยังไงลองปรึกษาหมอ และรอดูคอมเม้นท่านอื่นนะครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้