ดู: 2993|ตอบกลับ: 17
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] คางแบบนี้เสริมหรือฉีดอะค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ramina สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ใช่แล้วครับ
นักร้องอาร์สยาม
เคยเจอที่คลีนิก เค้าขอดูจมูกผมด้วยครับ
ต้นฉบับโพสโดย Lennoxz เมื่อ 2009-7-3 10:55

ใช่แล้วหล่ะ

คนนี้เค้าเป็นนักร้องอ่ะ

ชื่อว่าวิว

เค้าก็ทำศัลยกรรมเหมือนกันนั่นแหล่ะ

แต่เค้าทำออกมาดูดีนะ

เป็นธรรมชาติดี

เพราะว่าบิ๊กเคยยืนคุยก่ะเค้าแบบระยะประชิด

เหอๆๆๆ

เค้าก็บอกให้ฟัง

ว่าทำจมูกคางอารายพวกนั้นแหล่ะ

แต่ไม่รู้เหมือนกันนะ

ว่าทำที่ไหน

รู้แต่ว่าทำมาแค่นั้นเอง

ส่วนคางก็น่าจะเป็นเสริมนะ

ไม่น่าจะฉีดหรอก

ถ้าฉีดป่านนี้ก็ต้องมีย้อยคล้อยแล้วหล่ะ
ใช่แล้วครับ
เคยเจอที่คลีนิก เค้าขอดูจมูกผมด้วยครับ
ต้นฉบับโพสโดย Lennoxz เมื่อ 2009-7-3 10:55

หะๆๆ ๆ คลินิกไรพี่ๆ

อย่าบอกนะว่าเค้าเปน ศิษย์ หมอเฉลิมเหมือนกันอ่ะ
น่ารักมากมายอ่า
คิดว่าน่าจะฉึดอะคับ
เพราะว่าเคยเจอเค้าที่คลีนิคหมอนกห้วยขวาง
กับเเก็งเพื่อนเดอะสตาร์ พีท เเม็ก เเล้วก็อีกหลายคน
ต้องไปนั่งรอพวกนี้ทำก่อนหมอนกถึงจะว่าง จำได้ว่ารอนานมากกกกก
ภาพที่เอามาให้ดู จมูกกับคางสวยดี หน้าใสด้วย อยากได้อย่างนี้ ต้องเกิดใหม่เลยหรือเปล่าเนี่ยเรา แย่จัง
พี่เชอรี่ เพื่อนพี่ไปฉีดที่ไหนเหรอ อยากฉีดมั่ง มะอยากผ่า กลัวตอนเเก่ หน้าเหี่ยวเเล้วคางยังตึงอยู่ อิอิ

สนใจอะค่ะ เเพงมากไหมค่ะ *-*
ทำคาง หน้าอ้วนทำกะเค้าได้มั้ยหนอ

คางนิต้องคิดดีๆหน่อย กลัวหน้าเบี้ยวแล้วเสร็จแลย

แต่ถ้าทำเสริมไปเลยค่ะ เพราะถ้าฉีดเห็นเพื่อนที่ไปทำมาบอกมีปัญหาเยอะ
เนี้ยบว่าถ้าจะทำคางน่าจะเสริมดีกว่าน๊า

แต่คุณคนนี้เค้าคางสวยแต่แหลมไปนิสส
ใช่แล้วครับ
คางสวยดี   แต่แหลมไปนิด
ฉีดคอลลาเจนเพื่อนเราฉีดมาค่ะมันอยู่ได้มากสุดแค่ปีเดียวก้อจะสะลายไป
ไม่มีอันตรายอะไรค่ะแถมคอลลาเจนยังเข้าไปบำรุงผิวพรรณด้วย
ฉีดปุ๊บก้อจะบวมแค่1วันค่ะหลังจากฉีดหมอจะแปะพลาสเตอร์ที่รอยฉีดให้เหมือนเราแปะสิวแบบนั้นเรยค่ะ
หามโอนน้ำ1วันค่ะ
หลังจากนั้นก้อทำตัวตามปกติค่ะ
เเล้วคอลลาเจนมันฉีดเเล้วดีไหมอะ

อยากทำเเต่มะอยากให้หมอเเซะช่องปาก กลัวเเทบขาดใจ

เพราะเราคางบุ๋มอะ เหนมีพี่คนนึงคางบุ๋มเเร้วก้อไปกะหมอเฉลิมอะ

หมอทำด้านในให้พี่เค้าอะ อ่านจากที่พี่รีวิวเเล้ว หมดเเรงเรย

เเต่จากด้านนอกก้อสนใจอยุ่นะค่ะ เเต่ขอทำจมูกก่อนค่ะ

เเค่นี้ก้อจะเป็นลมเเร้วววววววว
นี้นักร้องค่าย อาร์สยาม หรือเปล่าว คับ ถ้าไม่ใช่ขอโทษนะคับ แต่ที่แน่ ๆ เขาเสริมจมูกมาคับ 555
-.- แล้วไขมันเทียมละ T-T
แหลมไปนิด อิอิ
ที่ฉีดแล้วปลอดภัยที่ทราบมา ก็มี ไขมัน ของตัวเอง กะคอลาเจน แต่ว่าจะอยู่ได้ แค่ ปีเดียว ก็จะสลายไป นอกนั้นอย่าได้ฉีดเลยคับ อย่างซีลีโคนเหลว สวยเร็วแต่มีผลระยะยาวครับ เพราะผมกำลังกลุ้มใจกะมันอยู่ เสรอมด้วยผ่าจะมีครับถ้าอยากทำจริงๆ
เเล้วเด๋วนี้เค้าฉีดกันอะ นอกจากซิลิโคนเหลว เเล้ว เค้าฉีดไรได้อีกบ้างค่ะ

คอลลาเจน นี่ เป็นยังไงค่ะ พี่ๆ ท่านไหน พอจะทราบบ้าง
คางสวยจริงๆ

รับกับหน้า แต่แหลมไปนิดนึงสำหรับคางผู้ชาย

ถ้าเป็นคางทำ พี่คาดว่า น่าจะเสริมมากกว่า

คิดว่า คางฉีดคงไม่แบนราบแบบนี้มังครับ

คงต้องถามเจ้าของคางดีกว่า

พี่แค่คาดเดาเล่นๆนะครับ:)
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้