ดู: 20439|ตอบกลับ: 72
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกกับหมออานนท์ เมโกะคลินิกคะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย MayNarakka เมื่อ 2014-5-27 15:44

สวัสดีคะ ชาวดั้งโด่ง ก่อนอื่นขอแนะนำตัวก่อนนะคะ ชื่อเมย์คะ เมย์จะขอเล่าประสบการณ์เสริมจมูก กับหมออานนท์ เมโกะคลินิก อยากจะบอกว่าครบ 1 เดือนแล้วเย้ๆๆ เหตุผลที่เมย์ตัดสินเสริมจมูกเพราะเวลาถ่ายรูปด้านข้างแล้วหามุมสวยของตัวเองไม่เจอ  555+ ปัญหาโลกแตก วันที่นัดเมย์ก็ไม่เตรียมตัวอะไรมาก ส่วนใจอ่ะเตรียมพร้อมมาเกินร้อย แต่ก็มีแอบตื่นเต้นอยู่มากเหมือนกันคะ เพราะไม่เคยทำศัลยกรรมมาก่อน กลัวว่าจะออกมาไม่สวย ไม่ถูกใจ พอได้เจอได้คุยกับคุณหมออานนท์ คุณหมอใจดีมาก คุณหมอถามเมย์ว่าอยากได้จมูกทรงแบบไหน เมย์ก็ตอบคุณหมอไปว่า อยากได้ทรงโด่งแต่ขอโด่งแบบธรรมชาตินะคะ ^^ หลังจากนั้นเมย์ก็เปลี่ยนเสื้อผ้าเตรียมเข้าห้องผ่าตัด แล้วก็กินยานอนหลับ 2 เม็ด ตอนแรกก็สงสัยว่าทำไมต้องทาน ตอนนี้รู้ล่ะว่า เพื่อทำให้เราลดความตื่นเต้นนั่นเอง หลังจากนั้นก็ถึงขั้นตอนทำความสะอาดรูจมูก ตัดเล็มขนจมูก หลังกินยานอนหลับประมาณ 30 นาที ก็ถึงเวลาขึ้นเขียงแล้ว คุณหมอก็ฉีดยาชา จำได้ว่าเข็มแรกเจ็บจี๊ดๆ แล้วหลังจากนั้นก็ไม่รู้สึกอะไรแล้ว สงสัยเพราะฤทธิ์ยานอนหลับที่กินไปด้วย รู้ตัวอีกที เสร็จแล้ว >> เร็วมาก 55+ ไม่ได้ถ่ายรูปหลังทำเสร็จทันทีไว้ เพราะหน้าบวมๆ จมูกบวมๆ อยากให้เพื่อนๆเห็นตอนเมย์สวยแล้วมากกว่า 55+  พอหายบวมแล้วประมาณวันที่ 7
ไม่อยากจะคุย จมูกเมย์ถูกใจเมย์มากๆเลยคะ ขอบคุณคุณหมออานนท์ และเมโกะคลินิกมากๆ คะ ที่ทำให้เมย์มีความมั่นใจในการถ่ายรูป หามุมสวยๆของตัวเองเจอแล้วคะ

ก่อนทำ

หลังทำ 14 วัน

หลังทำ 1 เดือน

บอกได้คำเดียวเลยคะ  ชอบและก็ประทับใจคุณหมออานนท์ เมโกะคลินิกมากๆเลยคะ >> รักเลยคะ
ฉีดยาชาหรือยาสลบคะ
กำลังศึกษาคลินิกนี้พอดีค่ะ
สวยเปลี่ยนไปเยอะเลย
สวยเปลี่ยนไปมากจิงๆค่ะ
ตอนนี้เป็นอย่างไงมั่งค่ะ
สวยค่ะ โด่งแบบธรรมดา ไม่โด่งเวอร์
ทำแล้วสวย อยากทำบ้างจังเลย

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

เดียวตามไปสวยนะค่ะ ที่เมโกะ ใช่ไหมค่ะพี่

คะแนน

1

สวยมากๆๆจมูก 1 เดือน สวยมากๆๆเลยค่ะ  แนะนำด้วยค่ะ

คะแนน

1

สวยเปลี่ยนไปเยอะเลยเนอะ

คะแนน

1

ปัจจุบันเป็นไงบ้างแล้วคะ  อัพเดทหน่อยคะ  

คะแนน

1

61#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-2-11 15:53:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
PoonFah ตอบกลับเมื่อ 2015-2-5 15:45
ก่อนทำสวยเข้ม หลังทำสวยคม แต่ชอบหลังทำมากกว่าเพราะคมเฉี่ยวดี

ขอบคุณคะ
ก่อนทำสวยเข้ม หลังทำสวยคม แต่ชอบหลังทำมากกว่าเพราะคมเฉี่ยวดี
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้