ดู: 11553|ตอบกลับ: 58
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ขุ่นพระ!แก้จมูกกับหมอสำรวย!เลิศ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย BBikinismille เมื่อ 2014-5-26 16:26

สวัสดีคะ วันนี้จะมารีวิวแก้จมูกกับหมอสำรวย แห่งจรัญ 53 เข้าซอย 500 ม.

มาเริ่มกันเลยดีกว่า...เราโทรหาขุ่นหมอสำรวยจะแก้จมูก เพราะเราทนเดินหันข้างๆให้คนอื่นไม่ไหว
(แต่ก็ทนมา3ปี เพิ่งมารู้สึกนะ อีบร้า อิอิ) โทรเที่ยง ไปบ่ายคะโชคดีที่ขุ่นหมอไม่มีคิวพอดี
เข้าไปคุณหมอเชี่ยวชาญและเซนซิทีฟเรื่องจมูกมากๆ รู้สึกดีที่จะเจ็บเรื่องจมูกเป็นครั้งสุดท้าย!!!!
คุณหมออกว่า นี่โชคดีนะ "หน้าหนูสวย ไม่งั้นจมูกเบี้ยวๆอยู่บนหน้าหนูไม่ได้หรอก"! จึ๊กกก !!! เอาใจหนูไปเลยคะหมอขาาา
เริ่มเลย!!!

นี่รูปขุ่นแม่ให้มาคะ            

รูปเสริมจมูกครั้งแรกค่ะ แถวรามคะ

ดูใช้ได้ใช่มั๊ยคะ สังเกตุไหม!! เราหันข้างตลอด ความจริงคือ...

เราสามารถบิดจมูกไปมาได้ สยองป๊ะละ! หึหึ เดินหันข้างกันเลยทีเดียว แล้วแบบ เพื่อนก็บอก จมูกเบี้ยวอะแกร์ คืออยากจะบอกว่า เออออรู้แล้วเจ้าค๊าา อย่าตอกย้ำ!
และแล้วฉันก็ไปแก้จมูก

นี่วันที่4 หายเร็วมาก ไม่ช้ำ ออกลั่ลล๊าละคะ ต่อๆ ที่นี่ทำโด่งธรรมชาติมาก จะเอาแกนเล็กๆเรียว ไม่เหมาะคะ
คาดว่าจะมีแนวโน้มไปตัดปีกจมูกอีก โทรหาหมอด้วยความใจร้อน
ว่าไปตัดเลยได้ไหม..ทั้งที่ไหมยังไม่ละลาย5555555555 หมอบอกใจเยนนนนน สมาชิกดั้งโด่งว่าทำดีมั๊ยย???

จบเพียงเท่านี้ ไว้ประกอบการตัดสินใจได้คะ ปรึกษาline:bbikinismille51 ยินดีให้คำปรึกษาจ๊า

ติชมได้นะ เขียนกระทู้แบบจริงจัง ครั้งแรกค๊าบบบ

เราทำกับหมอสำรวยมา 2 ปีแร้วค่ะ...โดยส่วนตัว ชอบนะคะช่วงแรก ๆ แต่พอนาน ๆ กลับรุ้สึกว่าดั้งมันยุบลง (รึป่าว)
ด้วยแกนใหญ่ๆ ของท่าน มองหน้าตรงแร้วเหมือนไม่ได้ทำอะคะ ธรรมชาติเกิน หันข้าง ๆ ถ่ายรูปถึงจะเห็นว่า มีดั้งนะ
ตอนนั้นเราทำ 15000 .... แต่เรื่อง เอียง เบี้ยว ไม่มีค่ะ แข็งแรงมั่นคงทนทานจิง ๆ อันนี้ รับประกัน
อ๊ากสวยยยยย  
เพิ่งไปแก้มาค่ะ สิบวันพอดี มองตรงๆ ยังบวมอยู่ค่ะ มองข้างๆ สวยค่ะ แต่ตรงหัวตา...โค้งต่ำมาก ถ้ายุบกว่านี้ แหมบแน่
หาคู่ไปแก้ค่ะ Line: wpdsk
กริ๊ดดดด หมอทำสวย โปรก็น่าสน อิอิ
สวยมากค่ะทำกะคุณหมอสำรวยเหมือนกันเลยค่ะ ^^
หาคู่แก้จมูกจร้า อยากไปๆ Line : pupae2531
อยากทำค้ามีใครจะไปทำบ้างค่ะ line:aholic_
ต้นฉบับโพสต์โดย Oil^^Oil เมื่อ 2014-7-28 00:52
ได้คู่รึยังค่ะ

แอดมาเลยค่า
ต้นฉบับโพสต์โดย Noo_jackky เมื่อ 2014-5-29 13:49
มีใครสนใจจะใช้โปรร่วมกันไหมค่ะ  อยากแก้มากๆ ...

เราสนใจนะคะ อยากแก้ค่ะ แต่เราอยู่ต่างประเทศจะกลับไทยเดือนมกราคม รอได้มั๊ยคะ? นานหน่อย
ของเดิมเราหมอบุญถิ่นค่ะ มันเป็นแท่งๆ
ใครยังม่ะได้คู่ บอกเค้าด้วยน๊าาา เค้าหาคู่อยู่เหมือนกานนน
ต้นฉบับโพสต์โดย Palmycosma เมื่อ 2014-7-15 01:17
Id : addicted_pam สนใจมากค่า
ปล.จขกทจ๋วยอ่า

ได้คู่รึยังค่ะ
หาคู่เสริมโปร 16000 ค่ะ. ใครอยากแก้. แอด มานะค่ะ id: oilzaa2532.  รอคู่ไปเสริมนะค่ะ
Id : addicted_pam สนใจมากค่า
ปล.จขกทจ๋วยอ่า
น่ารักขึ้นเยอะเลย
หมอบอกว่าต้องให้คนที่เคยทำและreviewให้กับคุณหมอเป็นคนแนะนำพาไปประมาณนี้ถึงจะได้ลดราคามาเป็นคู่ น้องๆคนไหนใจดีๆจะพาพี่ไปบ้าง  ฮิอิ
39#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-13 01:49:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย nid19 เมื่อ 2014-7-12 21:50
จิงป่าว..เราก้ออยากแก้นะ..ไป2คนลดจิงเหรอพรุ่งนี้โทรถ ...

คุณหมอใจดีมากคะ ลองปรึกษาดูจ๊ะ
38#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-13 01:48:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย toulekkk เมื่อ 2014-6-13 10:57
ศิษย์หมอเดียวกันเลยค่ะ แต่ของเราไม่ค่อยโด่ง อยากโด่ ...

เราว่าคุณหมอเค้าดูความปลอดภัยของเราแล้วก็ของเนื้อจมูกด้วย บางทีเนื้อบางไป
อยู่ห้องแอร์เย็นๆ น้ำเหลืองไหลนะคะ
อันนี้น้องมากดดั้ง ยังไม่เป็นไรเลย
37#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-13 01:46:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย AMORNIZ เมื่อ 2014-6-14 11:53
อยากหาแนวร่วมด้วยจัง เราเคยฉีดฟิลเลอร์มาปีกว่าๆแล้ ...

ขอบอก เราฉีดฟิลเลอร์เอง!!! ตอนแรกคิดว่าจะดันซิลิโคนได้!!
เปล่าเลยคะ ยิ่งอิรุงตุงนัง คุณหมอแก้การใหญ่อยู่ รู้สึกได้!! แต่ไม่ช้ำเลย คุณหมอเก่งจริงๆคะ
จิงป่าว..เราก้ออยากแก้นะ..ไป2คนลดจิงเหรอพรุ่งนี้โทรถามหมอดีฟ่า..
ต้นฉบับโพสต์โดย youddddddddd เมื่อ 2014-6-13 02:25
อยากแก้จัง มีใครสนใจมั้ย แอดไล มาเลย id : fernsapalahay  ...

เราไปด้วยกันไหม แหะๆ ได้คนไปด้วยยัง ^///^
คือ อยากทำมากเลยย แต่เพิ่งมาเจอ ยังไปได้อยู่ไหมอ่ะคะ  ถ้าได้อยากหาคู่ไปกะเราด้วย T_T ทักมาๆ นะ ID Line:Katae_dedo
อยากหาแนวร่วมด้วยจัง เราเคยฉีดฟิลเลอร์มาปีกว่าๆแล้วอะ แค่ช่วงหัวตาอะ มันเบี้ยวด้วยอะ
ศิษย์หมอเดียวกันเลยค่ะ แต่ของเราไม่ค่อยโด่ง อยากโด่งอีก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้