ดู: 1000|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] รีวิวตา2ชั้น รพ.เลอกลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะเพื่อนๆชาวดั้งโด่ง
ต้องขอบอกก่อนว่าเราเป็นคนไม่มีชั้นตาเลยค่ะ เรียกว่าหมวยดีๆนี่เอง ตอนแรกก็ไม่ได้คิดอะไรมาก แต่เมื่อเดือนที่แล้วไปงานแต่งเพื่อน เราก็ต้องแต่งหน้าจัดเต็มกันใช่ไหมค่ะ แต่พอแต่งแต่งเสร็จสิ่งที่ทำให้เราสิ่งที่ทำให้เราหมดความมั่นใจคือตาค่ะ กรีดอายส์ไลเนอร์ช่วยก็แล้ว ใส่บิ๊กอายส์เพิ่มก็แล้ว แต่ยังไม่โอเค เลยรีบหาข้อมูลการทำตา2ชั้นอยู่พักใหญ่ เปรียบเทียบ เปิดดูรีวิว แต่สุดท้ายก็เลือกทำที่ รพ.เลอลักษณ์ เพราะเห็นหลายคนทำออกมาแล้วสวย แถมยังเป็นโรงพยาบาลด้วยช่วยให้สบายใจขึ้นมาหน่อย เพราะจุดที่ทำเป็นตาด้วย เราก็เลยค่อนข้างที่จะกังวลนิดนึงค่ะ แต่สุดท้ายก็ออกมาสวยเป๊ะถูกใจมากๆเลยค่ะ ทำให้มั่นใจขึ้นด้วย ขอบคุณ รพ.เลอลักษณ์มากค่ะ

รูปก่อนทำค่ะ

นี่รูปหลังทำค่ะ ชอบมากกกกกก
ดูเด็กขึ้นนะครับ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-3-5 14:01:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ploieschit เมื่อ 2014-3-5 11:14
สวยจัง หมออะไรคะ ราคาเท่าไร

หมอกิตติศักดิ์ค่ะ 25900ค่ะ  ถ้าเป็นคุณหมอท่านอื่นก็จะเป็นอีกราคานึง แต่เราเลือกคุณหมอมือหนึ่งของที่ก็จะแพงหน่อยค่ะ เพื่อความสวย ^^

4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-3-5 14:01:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ploieschit เมื่อ 2014-3-5 11:14

หมอกิตติศักดิ์ค่ะ 25900ค่ะ  ถ้าเป็นคุณหมอท่านอื่นก็จะเป็นอีกราคานึง แต่เราเลือกคุณหมอมือหนึ่งของที่ก็จะแพงหน่อยค่ะ เพื่อความสวย ^^
สวยค่าหมออะไรค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้