ดู: 14224|ตอบกลับ: 44
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดลดโหนกแก้ม/กราม] เราเพิ่งไปเหลากรามมาจ๊า

[คัดลอกลิงก์]
เราไปทำมาตอนว้นที่9/4/53นี้เอง
รอชมนะคะ ว่าแต่เจ้าของกระทู้หายไปไหนเอ่ย
รีวิวๆๆๆๆได้แล้วค่ะ อยาก..อยากเห็น
ราคาเท่าไหร่ค๊ะแล้วทำที่ไหนอ่ะ   อยากรู้
เข้ามารอดูด้วยคนค่ะ โหนกแก้มใหญ่ กรามกว้างมากกก หน้าเป็นหกเหลี่ยมเยย ^^!
รอด้วยคนค่ะ หมอไหน ราคาเท่าไหร่คะ บวมมั้ย  
อยากทำเหมือนกันค่ะ ราคาเท่าไหร่คะ แล้วกะคุณหมออะไรคะ
สนใจมากมาย เรากรามใหญ่มากกกก
เฮ่อ เหมือนไม่ใช่ผู้ญเลยอะ  ไงช่วยบอกรายละเอียดด้วยนะคะ
รอชมรูปอยู่จ้า
ตั้งตารอรีวิวคับ
ยังไม่มาโพสรูปเลยหรอ รอดูอยู่นะจ่ะ หน้าบานเหมือนกัน วันนี้ไปทำบัตรประชาชนใหม่ยิ่งเห็นเหลี่ยมชัดเลย เพราะเลิกฉีดโบท็อกซ์ไปแล้ว เตรียมเก็บเงินผ่าตัดกรามนี่แหล่ะ ยังไงก็โพสรูปเป็นวิทยาทานหน่อยละกันค่ะ
รอดูด้วยคนค่ะ สนใจอยู่แก้มเราใหญ่อะ เพื่อนบอกว่าหน้าบานค่ะ ขอข้อมูลด้วยนะคะ
อยากดูอะอยากดูๆๆๆๆ
รอด้วยคนนนน
เจ้าของกระทู้หายไปไหนอ่ะ?????ยังบวมอยู่ใช่ป่าวหายแล้วมาอัพรูปแบ่งปันกันบ้างนะคร้าาาาาาาาาาาา
เจ้าของกระทู้หายไปเลยอะ
รอดูค่ะ อยากเหลาเหมือนกัน
อยากรู้เหมือนกันว่าหมอท่านไหน อย่าลืมเอารูปมาลงให้ดูนะคะ หายไวๆ ค่ะ
อยากดูรูปปปป
เหลากรามมาเจ็บมากป่าวครับนาย
เรารอดูรูปนายอยู่นะครับ
หายดีแล้วเอามาฝากหน่อยนะครับ
  เราก็ไปทำตามาตอนนี้ครบอาทิตย์แล้วนะครับ
ว่างๆแวะมาดูและวิจารณ์หน่อยนะครับ
http://www.dungdong.com/viewthre ... &extra=page%3D1
อยากทำบ้างจัง ทามที่ไหนกับหมออะไรคะ แล้วราคาเท่าไหร่
มารอปูเสื่อครับ อยากทำมั่ง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้