ดู: 39073|ตอบกลับ: 121
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เปรียบเทียบทรงจมูกที่ทำมาแล้ว 3 หมอ 4 สไตล์ ดูรูปหน้า 1

[คัดลอกลิงก์]
ลองโพสต์รูปทรงจมูกที่ทำกับหมอกมลและหมอเฉลิมมาให้ดูเล่นๆนะครับ

รูปบน จมูกโดยหมอกมล ทาวน์อินทาวน์

รูปล่าง จมูกโดยหมอเฉลิม ตาโดยหมอกมล ทาวน์อิทาวน์

จะสังเกตุได้ว่า ปลายจมูกรูปบนจะโด่งกว่าปลายจมูกรูปล่าง

แต่หว่างตารูปล่างจะสูงกว่าหว่างตารูปบน

ส่วนเริ่องตา รูปบน ยังไม่ได้ทำตา

รูปล่างทำตาแล้ว ยุบสนิทเห็นชั้นตาชัดเจน

ทำแบบกรีด ไม่มีแผล เนียนมาก

ตาฝีมือหมอกมล ทาวน์อินทาวน์ครับ

ป.ล. มาเพิ่มรูปที่ 3 ให้ดูความต่างแบบชัดๆ

ระหว่างการทำครั้งแรกเมื่อ 25 ปีที่แล้ว โดย คุณหมอณรงค์ นิ่มสกุล

กับครั้งล่าสุดโดย คุณหมอเฉลิม เป็นครั้งที่ 4

รูปที่ 2 ก็ฝีมือคุณหมอเฉลิมเหมือนกัน แต่เป็นครั้งที่ 3

เท่ากับ ทำกับคุณหมอเฉลิม 2 ครั้งนะครับ

รูปในกล้อง ixuss 65 (17-8-51) 146.jpg (13.13 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 55)

จมูกโดยหมอกมล ทาวน์อินทาวน์

จมูกโดยหมอกมล ทาวน์อินทาวน์

abbr_d49672556c93199e6cff150fe0b44c5b.jpg (16.45 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 33)

จมูกโดยหมอเฉลิม ตาโดยหมอกมล ทาวน์อินทาวน์ ... ... ... ... ... ...

จมูกโดยหมอเฉลิม ตาโดยหมอกมล ทาวน์อินทาวน์ ... ... ... ... ... ...

ของเก่า+++day+18.jpg (64.47 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 17)

อยากทำบ้างจังเลยค่ะ เป็นคนที่มีัปัญหา จมูกโต เป็นลูกชมพู่ค่ะ
คิดว่าไปปรึกษา คุณหมอเฉลิม ดีมั้ยคะ
ลงชื่อ ดา ค่ะ
แต่รุปที่เหงอยุ่นี้ยังไม่ได้ทำน่ะครับ
ผมทำมาแล้วครับ..กับหมอเฉลิม..อยากลงรูปครับ..ผมพึ่งไปทำมา.เมื่อวันที่27.ม.ค.54.ผมจองคิว30มิ.ย.53.พึ่งได้ทำครับ.ดีใจมาก.ตอนนี้หน้าผมกำลังบวมเลย.แต่เหงทรงแล้ว.ชอบครับดูแมนๆดีๆ.อยากลงรุปครับลงไห้เพื่อนๆได้ดู.ทำไม่เปงครับ.
     ใช่ๆ ลองเสริมดูก่อนจะได้เห็นความเปลี่ยนเเปลงของปีก ถ้าตัดสินใจตัดไปเลยทั้งๆที่จมูกไม่ได้บานมันเเก้ไขไม่ได้อะ อเลกซ์ทำมาสองครั้งก็ยังไม่ได้อย่างที่คาดไว้โชคดีที่ไม่ได้ตัดปีก รอบสามจะตามมาเร็วๆนี้เเต่เเอบซู่มหาข้อมูลอยู่ค่ะ
คุณโอมเจ้าของกระทู้นี้ เม้นท์ให้ความรู้ดี ทุกกระทู้เลย
กระทู้ ของคุณโอมเอง ก็ เป็นกระทู้ที่ดีมากๆค่ะ
ขั้นเทพ
ทำไมต้องทำหลายครั้งหรอคะ???
ถ้าทำดั้งนี่จะต้องคอยเปลี่ยนซิลโคนมั้ยคะ คือเคยได้ยินมาว่าต้องเปลี่ยน แล้วเป็นไปได้มั้ยคะว่าทำครั้งเดียว อยู่ได้ตลอดไป
ขอบคุณค่ะ^^
ดูดีกันทังนั้นเลยคัฟ ทำให้อยากทำบ้างแล้วดิ
จมูกของพี่โอมสวยมากค่ะสันจมูกกับปลายจมูกของพี่ทรงก็สวยแถมปลายจมูกคุณหมอก็ยังทำให้พี่มีหยดน้ำยาวออกมาได้อีกดูดีมากเลยค่ะนู๋เห็นรีวิวพี่แล้วอยากไปแก้ใหม่จังบังเอิญนู๋เพิ่งไปแก้จมูกกับหมอคมกริชมาได้หนึ่งอาทิตย์จมูกดูไม่ได่งเลยปลายก็ไม่ยาวทำให้นู๋อยากทำใหม่เลยได้ไหมคะตอนคุยกับหมอนู่ก็บอกแล้วว่าอยากให้จมูกยาวขึ้นและปลายจมูกก็ขอให้เป็นหยดน้ำออกมาแต่แก้แล้วมันก็ยังเหมือนเดิมเซงมากเลยค่ะจนนู๋อยากจะทำใหม่เลยได้ไหมคะคุณหมอเฉลิมใช้เวลานานไหมค่ะในการแก้จมูกจะไดพักรักษากันไปทีเดียวเลยค่ะ
ได้ดังใจ  จมูกสวย คนดูดี สั่งได้  หล่อขึ้นเยอะเลยครับ  เอาใจช่วยนะครับ
สุดยอดเลยคะพี่...หล่อมั๊กๆๆ
รบกวน ช่วยแนะนำด้วยค่ะ
คือหนูเคยแก้ไขจมูกที่ฉีด กับหมอคมกริช
จมูกก้อเล็กลงเยอะเลย คนอื่นก้อบอกว่าสวยนะคะ
แต่จมูกมันจะมี รอยหยัดจาการขูดซิลิโคนออก
ถ้าถ่ายรูปเฉียง ด้ารนึงสวยด้านนึงบุ๋ม อ่ะค่ะ
ถ้าไม่สังเกตุดีๆก้อไม่ค่อยเห็นนะคะ
ถ้าเราจะแก้กับหมอเฉลิมอาการหยักตรงจมูกจะหายรึป่าวคะ
ขอบคุณค่ะ
สวยมากเลยค่ะอยากทำคางมากมาย
อันสองสวยมากค่ะ
หนับหนุน อันหลังสุดด้วยคับ...เนียนมั่กๆ......อยากถามคุณ โอม คับ ว่าพอมีคำแนะนำเกี่ยวกับ การทำ ถุงใต้ตาสมั๊ยคับว่าคุณหมอใหนดี และ ราคาประมาณใหนคับ??....ขอบคุณ คับบบ
27# Nutty

ตะเองทำที่ไหนอ่า สวยดีอ่ะ น่ารักมากด้วย

เรากะลังหาข้อมูลอ่ะ
สนับสนุน จมูกอันที่สองด้วยค่ะ
ขอบคุณค่ะ..เป็นข้อมูลที่ดีค่ะ
คือว่าเป็นคนหนึ่งที่ไม่ค่อยรุ้เรื่่องการศัยกรรทเท่าไร แต่อยากทราบว่าหมอที่พี่ทำแต่ละคนคือใคร ทำดีไหม
จมูกแบบเนี๊ยะเหมาะสมอย่างมากมายกับพี่อ่ะค่ะ เท่สุดปายเล้ยยยยยยยยย  
เท่าที่ดูภาพของพี่  หมอกมลเค้าทำตาสวยดีนะค๊ะ
หมอเฉลิมเค้าก็ทำจมูกสวย

สงสัยถ้าจะทำคงต้องแยกทำคนละที่ใช่ป่ะ
100#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-16 16:24:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หมอกมล ทาวน์อินทาวน์

ทำจมูกสวยมากเรยข่ะ
จมูกราคาเท่าไหร่หรอข่ะ พี่
โอม ...
ต้นฉบับโพสโดย อัตพร เมื่อ 2009-10-16 13:00

ผู้หญิงจะชอบแบบหมอกมล

แต่ผู้ชายทำจมูกแบบผู้หญิง คงไม่มีใครชอบเท่าไหร่

พี่ทำกับหมอกมล ราคา 30000 ค่าแก้อีก 5000

รวม 35000 ใช้แค่ปีเดียว ก็แก้แล้วครับ

จมูกแอ่นๆสไตล์ผู้หญิง หน้าหวานไปเลย

ไม่ชอบอย่างแรง แต่ไม่ได้แปลว่า หมอไม่เก่ง นะครับ

ปกติพี่ไม่ชอบหน้าออกหวานๆอยู่แล้ว
หมอกมล ทาวน์อินทาวน์

ทำจมูกสวยมากเรยข่ะ
จมูกราคาเท่าไหร่หรอข่ะ พี่
โอม
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้