ดู: 2143|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] ควรเสริมคางหรือเสริมจมูกดี

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ ขอคำปรึกษาหน่อยค่ะ ตอนนี้จัดฟันมาได้ประมาณ 7 เดือน หลายคนบอกว่าไม่ต้องไปเสริมเด๋วจมูกกับคางก็มาแต่ในใจแอบไม่เชื่อเพราะหน้าไม่เท่ากัน เบี้ยวนิดๆ ควรจะเสริมคางหรือจมูกดีคะ เป็นคนที่ค่อนข้างมีดั้งแต่เนื้อจมูกน้อยค่ะ

สภาพหน้าตามรูปค่ะ ในใจอยากทำคางมากเลยแต่กรามแอบใหญ่นิดนึง กลัวไม่สวย
ทำคางดีกว่าค่ะ จมูกสวยแล้ว
เราว่าทำคางนร้า
ทำคางค่ะ ถ้าทำออกมาแล้วต้องสวยมากแน่ๆค่ะ อย่าลืมมารีวิวให้ดูนะคะ
เราว่าทำคางนะ
ทำคางคะ จะได้เท่ากันทั้งสามส่วน หน้าผาก จมูก คาง
ถ้าจัดฟันอยู่แนะนำจมูกก่อนค่ะ  เพราะจัดฟันทำคางด้วยมีสิทธิ์ผิดรูปได้ในอนาคต
คางสั้น ทำคางก่อนดีกว่า
สวยยยย แล้วนะคะ ถ้าอยากทำหนูว่าทำจมูกดีกว่านะ

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณมากค่ะ ก็ยังลังเลอยู่ ดูๆไปคางก็แอบสั้น ทำเยอะกลัวเหมือนเทยอ่า  โพสต์ 2013-12-12 19:50
ไม่ทำก็สวยค่ะ

ขอบคุณค่ะ  โพสต์ 2013-12-12 19:49
ไม่ทำทั้งสองอย่างค่ะ หน้าสวยเก๋อยู่แล้ว กรามใหญ่ใช้ผมบังได้ค่ะ

เห็นด้วยกับ คุณgva สวยจริงค่ะ  โพสต์ 2013-12-12 12:05
จริงหรอคะ ขอบคุณมากค่ะ แต่ก็แอบอยากสวย  โพสต์ 2013-12-12 09:40
คางสั้นค่ะ ทำคางก่อนจิ

ขอบคุณค่ะ ก็คิดอยู่เหมือนกัน  โพสต์ 2013-12-12 09:40
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้